Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Yên Bắc Giang

450 bất động sản

️VIỆT YÊN RIVERSIDE – 3 ĐẶC QUYỀN SỞ HỮU LIỀN KỀ KHAN HIẾM TẠI THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP

️VIỆT YÊN RIVERSIDE – 3 ĐẶC QUYỀN SỞ HỮU LIỀN KỀ KHAN HIẾM TẠI THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP Liền kề Việt Yên Riverside sở hữu 3 đặc quyền hội tụ đủ yếu tố để vừa giữ giá trị, vừa linh hoạt ...

Giá: 36 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

12/05/2026

TÔI CẦN BÁN NHÀ 200m2 MẶT TIỀN 10M -DƯƠNG QUỐC CƠ, BÍCH ĐỘNG, VIỆT YÊN, BẮC GIANG

TÔI CẦN BÁN NHÀ 200m2 MẶT TIỀN 10M -DƯƠNG QUỐC CƠ, BÍCH ĐỘNG, VIỆT YÊN, BẮC GIANG 2 Sổ đỏ, 2 Lô liền kề áp góc Sẵn nhà Khung thép chất lượng( có thể chịu lực 2-3 tầng) , thông sàn ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

07/05/2026

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m² ♦ Khu đô thị Lakeside City – Việt Yên, Bắc Giang ♦ Vị trí đẹp trong khu đô thị sinh thái ven hồ – không gian sống lý tưởng, đẳng cấp. ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 280 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

09/04/2026

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m²

CHÍNH CHỦ CHUYỂN NHƯỢNG BIỆT THỰ BT2-10 – 280m² ♦ Khu đô thị Lakeside City – Việt Yên, Bắc Giang♦ Vị trí đẹp trong khu đô thị sinh thái ven hồ – không gian sống lý tưởng, đẳng cấp.♦ ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 280 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

08/04/2026

Bán 5.000m2 đất KCN Hòa Yên tỉnh Bắc Ninh, giá 3,6 triệu

Bán 5.000m2 đất KCN Hòa Yên tỉnh Bắc Ninh, giá 3,6 triệu

Kí chuyển nhượng trực tiếp từ CĐT lô đất 1ha đến 5ha tại KCN Hòa Yên,tỉnh Bắc Ninh. Mức giá cực kỳ cạnh tranh, chỉ 3,6 triệu/m². Liên hệ trực tiếp PKD để được hỗ trợ thông tin chính ...

Giá: 3 triệu Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

05/04/2026

DỰ ÁN VIỆT YÊN REVERSIDE - NỀN TẢNG ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN NGAY SAU KHI SỞ HỮU Quốc lộ 37, Thị xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang

DỰ ÁN VIỆT YÊN REVERSIDE - NỀN TẢNG ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN NGAY SAU KHI SỞ HỮU Quốc lộ 37, Thị xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang * Diện tích: 85 m² – 91 m² – 95 m² – 100 m²; shophouse 140 m² – ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 85 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Bán liền kề Bích Động Lakeside - 114m² - Đường 22m - Giá chỉ từ 65 triệu/m²

Bán liền kề Bích Động Lakeside - 114m² - Đường 22m - Giá chỉ từ 65 triệu/m² Cần bán lô liền kề diện tích 114m², mặt đường lớn 22m tại Bích Động Lakeside – khu đô thị ven hồ sinh thái ...

Giá: 7.41 tỷ Diện tích: 114 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Liền kề lô góc Bích Động Lakeside – hàng ngoại giao – chưa mở bán chính thức

Liền kề lô góc Bích Động Lakeside – hàng ngoại giao – chưa mở bán chính thức Sản phẩm liền kề lô góc đẹp, thuộc suất ngoại giao, số lượng giới hạn, hiện dự án chưa mở bán đại trà. ...

Giá: 7.77 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Bán shophouse Bích Động Lakeside - Mặt đường 22m - Gần TTTM - Giá chỉ từ 68 triệu/m²

Bán shophouse Bích Động Lakeside - Mặt đường 22m - Gần TTTM - Giá chỉ từ 68 triệu/m² Cơ hội sở hữu shophouse trung tâm khu đô thị Bích Động Lakeside - sản phẩm thương mại hiếm tại ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Lô Shophouse Bích Động Lakeside – diện tích 126m² – đường 22m – MT 7m – giá từ 68 triệu/m² (giãn xây 15 năm)

Shophouse Bích Động Lakeside – diện tích 126m² vị trí đẹp, gần trung tâm thương mại, nằm trên trục đường 22m sầm uất, phù hợp kinh doanh dịch vụ, nhà hàng, cửa hàng tiện ích. Ưu điểm ...

Giá: 8.568 tỷ Diện tích: 126 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Bán lô Bích Động Lakeside - 90m² – trục 19m – đối diện bãi đỗ xe trung tâm

Bán lô đất 90m² vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, đối diện bãi đỗ xe trung tâm của dự án – khu vực tập trung lưu lượng người qua lại lớn nhất. + Giá ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Bán lô góc Bích Động Lakeside - 160m²– Mặt đường lớn 22m – Mặt tiền 6m – Giá chỉ từ 70tr/m2

Bích Động Lakeside là khu đô thị trung tâm Việt Yên, cách Vành đai 4 chỉ 5 phút di chuyển, gần hàng loạt KCN lớn như Quang Châu, Vân Trung, Đình Trám, Song Khê – Nội Hoàng, Việt Hàn… ...

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

31/03/2026

Chủ đầu tư mở bán trực tiếp lô đất thuộc mặt đường lớn 22m, mặt tiền 6m giá chỉ từ 65 triệu/m2

Lô đất nằm trên trục đường lớn 22m, quy hoạch đồng bộ trong tổng thể dự án, hạ tầng rộng rãi, giá trị sử dụng và khai thác cao. + Mặt tiền 6m, đất vuông vắn, dễ xây dựng + Phù hợp ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026

Liền kề lô góc 111m², mặt đường 22m, mặt tiền 9m suất ngoại giao giá chỉ từ 70 triệu/m2

LIỀN KỀ LÔ GÓC - SUẤT NGOẠI GIAO BÍCH ĐỘNG LAKESIDE Bán liền kề lô góc vị trí đẹp tại dự án Bích Động Lakeside + Mặt đường lớn 22m – trục giao thông chính, khả năng khai thác cao + ...

Giá: 7.77 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026

Bán shophouse lô góc Bích Động Lakeside - đường 22m - MT 9m - từ 7x triệu/m² (giãn xây 15 năm)

Lô shophouse góc 2 mặt tiền - diện tích 160m², mặt tiền rộng tới 9m, vị trí cực hiếm trong dự án Bích Động Lakeside. Sản phẩm phù hợp làm showroom, ngân hàng, nhà hàng hoặc đầu tư ...

Giá: 7 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Việt Yên, Bắc Giang

30/03/2026