Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

9496 bất động sản

Biệt thự mini Tam Điệp – không gian sống của tương lai

Biệt thự mini Tam Điệp – không gian sống của tương lai

Biệt thự mini – không gian sống của tương laiDiện tích 110m², mặt tiền rộng 6m, sân vườn bao quanh nhà. Đường 10m cực hiếm – di chuyển tiện lợi – để 3–4 ô tô thoải mái. Ở đây một ngày ...

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Tam Điệp, Ninh Bình

19/11/2025

Biệt thự mini Tam Điệp – không gian sống của tương lai

Biệt thự mini Tam Điệp – không gian sống của tương lai

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Tam Điệp, Ninh Bình

19/11/2025

bán nhà Tam Điệp Vị thế đẹp – phong thủy sáng – đời sống yên bình

Vị thế đẹp – phong thủy sáng – đời sống yên bình Nhà 3 tầng thiết kế đẹp – diện tích chuẩn 110m² – sân vườn là điểm nhấn. Đường lớn thẳng tắp – dân trí cao – gió mát thổi quanh năm. ...

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Tam Điệp, Ninh Bình

19/11/2025

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Tam Điệp, Ninh Bình

19/11/2025

bán nhà Nguyễn Du Tam Điệp Gia đình nào cũng mong có một nơi như thế

Gia đình nào cũng mong có một nơi như thế Sân vườn – cây xanh – nhà 110m² x 3 tầng thiết kế thoáng – mặt tiền rộng. Khu vực dân cư hiền hòa, tiện ích đủ đầy. Một không gian lý tưởng ...

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Tam Điệp, Ninh Bình

19/11/2025

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Tam Điệp, Ninh Bình

19/11/2025

Bán nhà Nguyễn Du Tam Điệp Ngôi nhà mang lại bình yên đúng nghĩa

Ngôi nhà mang lại bình yên đúng nghĩa 110m² x 3 tầng, sân vườn rộng – thiết kế thông minh – ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Đường lớn 10m, xe ra vào nhàn tênh, khu dân cư dân trí cao ...

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Tam Điệp, Ninh Bình

19/11/2025

Bán Đất Tặng Nhà 3 Lầu Mặt Tiền Đường Khu Dân Cư Hồng Long, Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà 3 Lầu Mặt Tiền Đường Khu Dân Cư Hồng Long, Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức - Giá NGỘP: 9.5 tỷ (TL) - Đang cho thuê 20 triệu/th ———————— - Mặt tiền Đường rộng 12m ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 141 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/11/2025

BÁN SÀN THƯƠNG MẠI VĂN PHÒNG ROX TOWE GOLDMARK CITY 136 HỒ TÙNG MẬU LH; 0931982626

Rox Tower Goldmark City Văn Phòng Hạng A BĐS siêu dòng tiền tại Trung Tâm Cầu Giấy giá chỉ 50tr/m2 Rox Tower Goldmark City sở hữu vị trí đắc địa trên trục Hồ Tùng Mậu, cửa ngõ giao ...

Giá: 7.1 tỷ Diện tích: 143 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

19/11/2025

Tài chính chỉ hơn 1 tỷ – Sở hữu ngay lô đất đẹp cực hiếm!- Cách Suối Hai – Ba Vì chỉ 500m

- Tài chính chỉ hơn 1 tỷ – Sở hữu ngay lô đất đẹp cực hiếm! - Mặt đường rộng, 2 ô tô tránh nhau thoải mái - Cách Suối Hai – Ba Vì chỉ 500m, không khí siêu thoáng, phù hợp nghỉ dưỡng ...

Giá: 1 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Ba Vì, Hà Nội

19/11/2025

HÀNG ĐẸP CHUNG CƯ VĂN CÚ tuyến 2– AN ĐỒNG, AN DƯƠNG, HẢI PHÒNG

HÀNG ĐẸP CHUNG CƯ VĂN CÚ  tuyến 2– AN ĐỒNG, AN DƯƠNG, HẢI PHÒNG

HÀNG ĐẸP CHUNG CƯ VĂN CÚ tuyến 2– AN ĐỒNG, AN DƯƠNG • Diện tích: 100m² – Ngang 5m • Hướng: Bắc • Đường trước nhà: 7m, giao thông thuận tiện - Khu ở dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng ...

Giá: 3.3 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: An Dương, Hải Phòng

19/11/2025

Đất nền Nam Hoà Xuân, Ngũ Hành Sơn 100m2 - Vị trí đẹp, hướng Đông, sổ đỏ trao tay, giá chỉ 6.5 tỷ! Gọi ngay 0843222222.

Bán đất nền dự án Nam Hoa Xuan, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng GIÁ TỐT - Vị trí VÀNG ngay trung tâm Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn. Hẻm 10, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối mọi tiện ích. - Diện ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

19/11/2025

Bán đất kiệt Ô TÔ 6m K130 Phan Văn Định thông Nguyễn An Ninh