Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

2747 bất động sản

Bán nhà đường 357, Phước Long B, Q9, Thủ Đức, TP HCM. DT 1002m2,, 3 tầng, sổ hồng. Giá 14.9 tỷ

Bán nhà đường  357, Phước Long B, Q9, Thủ Đức, TP HCM. DT 1002m2,, 3 tầng, sổ hồng. Giá 14.9 tỷ

Nhà đường 357, Phước Long B, Q9 dành cho dân đầu tư giữ tiền đây bà con ơiiii! 💥 Bất động sản hot hit vừa ra lò, tọa lạc tại con đường 357 Phước Long B, Q9, Hồ Chí Minh. Khu Compound ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 1,002 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/05/2026

MẶT TIỀN NGAY CHỢ HIỆP THÀNH GIÁP NGUYỄN ẢNH THỦ SẦM UẤT BẬC NHẤT QUẬN 12 TIỆN KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - N 9mX40m - BÁN ĐẤT TẶNG 2 CĂN NHÀ LẦU ĐÚC VÀO Ở NGAY 2 KI-ỐT + CĂN NHÀ C4 PHÍA SAU, 331M2 - CHỈ NHỈNH 16 TỶ.

MẶT TIỀN NGAY CHỢ HIỆP THÀNH GIÁP NGUYỄN ẢNH THỦ SẦM UẤT BẬC NHẤT QUẬN 12 TIỆN KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - N 9mX40m - BÁN ĐẤT TẶNG 2 CĂN NHÀ LẦU ĐÚC VÀO Ở NGAY 2 KI-ỐT + CĂN NHÀ C4 ...

Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 331 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

09/05/2026

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 1,002 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/05/2026

Bán Biệt Thự đường số 20, KDC Khang Điền, Phước Long B, Thủ Đức, TP HCM. DT 160m2, 3 Tầng. Giá 19.5 Tỷ

💎 GIẢM SỐC GẦN 1 TỶ – SỞ HỮU BIỆT THỰ MẶT TIỀN 16M KDC KHANG ĐIỀN – CẠNH GLOBAL CITY 💎 Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tăng trưởng cực cao tại trung tâm Phước Long B dành cho ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

09/05/2026

CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ:

CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ:

CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ: Căn 1808-VP2 (tầng 18, tòa VP2, Bán đảo Linh Đàm) + DT: 144,9m2 (ghi trên sổ đỏ) + Giá: 110tr/m2 (có thương lượng) + Sổ đỏ chính chủ Căn góc 3,5 mặt thoáng ...

Giá: 110 triệu Diện tích: 145 m²

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

09/05/2026

🏢MẶT PHỐ TRẦN THÁI TÔNG - CẦU GIẤY - LÔ GÓC 3 THOÁNG - MẶT TIỀN 14M QUYỀN LỰC

MÔ TẢ: DIỆN TÍCH 110M2, 4 TẦNG, MT 14M HOA HẬU. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, LÔ GÓC 1 MẶT PHỐ 2 MẶT NGÕ, VỈA HÈ RỘNG, Ô TÔ TRÁNH. HIỆN TRẠNG ĐANG KINH DOANH DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH. PHÙ HỢP ĐẬP ĐI XÂY ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

09/05/2026

Bán 2 căn đối diện 47.9m2 SHR hẻm Điện Biên Phủ Q1 cách MT vài bước chân

Nhà hẻm "SIÊU HIẾM" trung tâm Quận 1 - Dòng tiền 30-40tr/tháng, mới khai thác 1/2 công năng! - Vị trí: Hẻm ngay Điện Biên Phủ - Tân Định, gần như mặt tiền, ngay trung tâm Q1 nên đi ...

Giá: 16 tỷ Diện tích: 171 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

09/05/2026

BÁN NHÀ NGÕ 437 KIM MÃ 155M 4 TẦNG MT 7M Ô TÔ ĐỖ CỬA 3 BƯỚC RA ĐƯỜNG LỚN 46 TỶ 0878168006

BÁN NHÀ NGÕ 437 KIM MÃ 155M  4 TẦNG   MT 7M Ô TÔ ĐỖ CỬA  3 BƯỚC RA ĐƯỜNG LỚN  46 TỶ 0878168006

BÁN NHÀ NGÕ 437 KIM MÃ 155M 4 TẦNG MT 7M Ô TÔ ĐỖ CỬA 3 BƯỚC RA ĐƯỜNG LỚN 46 TỶ 0878168006 🏡 BIỆT THỰ KIM MÃ – Ở SƯỚNG ĐẲNG CẤP – HIẾM CÓ KHÓ TÌM 💎 Trung tâm Ba Đình – không gian ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 155 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

09/05/2026

BÁN NHÀ NGÕ 437 KIM MÃ 156M 4 TẦNG MT 7M Ô TÔ ĐỖ CỬA 3 BƯỚC RA ĐƯỜNG LỚN 46 tỷ 0336 212 066

BÁN NHÀ NGÕ 437 KIM MÃ 156M  4 TẦNG   MT 7M Ô TÔ ĐỖ CỬA  3 BƯỚC RA ĐƯỜNG LỚN  46 tỷ 0336 212 066

BÁN NHÀ NGÕ 437 KIM MÃ 156M 4 TẦNG MT 7M Ô TÔ ĐỖ CỬA 3 BƯỚC RA ĐƯỜNG LỚN 46 tỷ 0336 212 066 BIỆT THỰ KIM MÃ – GIỮ TÀI SẢN TRUNG TÂM – DIỆN TÍCH LỚN - Ô TÔ ĐỖ CỬA Căn biệt thự tại ngõ ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

09/05/2026

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

09/05/2026

Bán nhà mặt tiền 32x44m giá 50 tỷ Đường Xuân Thới Thượng 24