Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

10737 bất động sản

Bán nhà mặt tiền tại số 67, hoàng quốc việt, 100 tỷ, 2308m2, đẹp nhiều tiện ích

BÁN ĐẤT- Diện tích: 2308m² (thổ cư 715.40m²)-Kích thước: ngang 45,2m, dài TB 50m10-Giá bán: 100 tỷ (43,3 triệu/m²).-Đường Hoàng Quốc Việt: Đường nhựa rộng 30 m. Có thể bán diện tích ...

Giá: 100 tỷ Diện tích: 2,308 m²

Quận/Huyện: Ninh Kiều, Cần Thơ

19/05/2026

Bán nhà mặt tiền 1 hầm 1 lửng 5 lầu 25x25m giá 68 tỷ Đường Trung Mỹ Tây 2A

BÁN GẤP TÒA NHÀ TỔ HỢP GIẢI TRÍ – Q.12 Chủ đi định cư, cần bán nhanh tòa nhà Bar – Massage – Karaoke – Khách sạn📍 MT TMT2A, P. Trung Mỹ Tây, Q.12 – gần QL22, BX An Sương, giáp Gò ...

Giá: 68 tỷ Diện tích: 625 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

19/05/2026

Bán đất mặt tiền 9x32.5m giá 25 tỷ Đường Tô Ký

Bán đất mặt tiền 9x32.5m giá 25 tỷ Đường Tô Ký

🏦 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TÔ KÝ – HÓC MÔN📐 Diện tích: 9 x 32.5m🚗 Mặt tiền đường lớn, kinh doanh đa ngành: văn phòng, căn hộ dịch vụ, showroom… 📍 Vị trí đẹp: Gần ngã tư Tô Ký – Nguyễn ...

Giá: 25 tỷ Diện tích: 292 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

19/05/2026

Bán Nhà Mặt Tiền Võ Văn Ngân Gần Vincom Thủ Đức, 240m², 4 Tầng, Giá 39.9 Tỷ

💥 MẶT TIỀN VÕ VĂN NGÂN – GIẢM SÂU gần 30% (13tỷ) – CHỈ 39.9 TỶ ~150 tr/m2 ( giá mặt bằng khu vực 200-250tr/m2) – VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH❗ 📍 Trục đường huyết mạch Võ Văn Ngân – Linh Chiểu ...

Giá: 39.9 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/05/2026

Bán Đất Mặt Tiền Võ Nguyên Giáp 145 m², Vị Trí Kim Cương Gần Biển Mỹ Khê

Bán lô đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp sở hữu vị trí kim cương ngay tuyến đường ven biển đẹp và đắt giá nhất Đà Nẵng. Chỉ cách bãi tắm Mỹ Khê khoảng 100 mét, vị trí này cực kỳ lý tưởng ...

Giá: 35 tỷ Diện tích: 145 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

19/05/2026

BÁN ĐẤT VẠN PHÚC, THANH TRÌ, SỔ VUÔNG, DIỆN TÍCH RỘNG, ĐƯỜNG XE CONT, 360 12 65 TRIỆU/M2

📍 Vị trí: Vạn 2, Thanh Trì 📐 Diện tích: 360m² 🛣️ Đường trước đất xe container chạy qua 🌊 Lô đất thoáng đẹp, view trực diện Sông Hồng 🏗️ Phù hợp đầu tư, xây nhà vườn, làm kho xưởng, ...

Giá: 23.4 tỷ Diện tích: 360 m²

Quận/Huyện: Thanh Trì, Hà Nội

19/05/2026

Bán nhà mặt tiền 3 tầng 16x20m giá 54 tỷ Đường Tô Ký

Bán nhà mặt tiền 3 tầng 16x20m giá 54 tỷ Đường Tô Ký

🏢 BÁN NHÀ MẶT TIỀN TÔ KÝ – KHU VIP K82, QUẬN 12 📍 Vị trí đắc địa – Khu an ninh, sầm uất bậc nhất Tô Ký (TMT Q12) • Cách chợ Tân Chánh Hiệp và 02 trường ĐH GTVT & ĐH Lao Động – Xã ...

Giá: 54 tỷ Diện tích: 320 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

19/05/2026

Bán nhà mặt tiền 35x35m giá 30 tỷ Đường Bà Điểm, Hóc Môn

Bán nhà mặt tiền 35x35m giá 30 tỷ Đường Bà Điểm, Hóc Môn

🔥 BÁN KHO XƯỞNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA – BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN 🔥 📐 Diện tích: 35m x 35m – Tổng 1.200m²🏭 Kho xưởng đang cho thuê: 90 triệu/tháng – Hợp đồng 5 năm🚚 Đường nhựa mặt tiền, ...

Giá: 30 tỷ Diện tích: 1,225 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

19/05/2026

Bán tòa nhà mặt tiền 4 tầng 11x36m giá 28 tỷ Đường Thạnh Xuân 22

Bán tòa nhà mặt tiền  4 tầng 11x36m giá 28 tỷ Đường Thạnh Xuân 22

🏢 Bán tòa nhà văn phòng – Phường Thạnh Xuân, Quận 12 Diện tích: 11 × 36m – Full thổ cư, gần 400m² Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu – phù hợp làm văn phòng công ty, showroom hoặc khai thác cho ...

Giá: 28 tỷ Diện tích: 400 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

19/05/2026

Bán hà mặt tiền 13841m giá 280 tỷ Đường Đỗ Văn Dậy

Bán hà mặt tiền 13841m giá 280 tỷ Đường Đỗ Văn Dậy

BÁN NHÀ XƯỞNG 3 MẶT TIỀN – ĐỖ VĂN DẬY, TÂN HIỆP, HÓC MÔN Diện tích: 13.841m² đất sản xuất kinh doanh Hiện đang cho thuê, có dòng tiền sẵn 3 mặt tiền: 2 mặt nhựa trước – sau + 1 mặt ...

Giá: 280 tỷ Diện tích: 13,841 m²