Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

1998 bất động sản

Bán nhà đường số 6, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, TP HCM. DT 104 m2, 3 tầng, 4PN. Giá 6.95 tỷ, SH. LH 0933125879

Bán nhà đường số 6, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, TP HCM. DT 104 m2, 3 tầng, 4PN. Giá  6.95  tỷ, SH. LH 0933125879

Okey, chốt đơn cho anh chị em đầu tư đây! 🔥 Nhà đường số 6, Linh Xuân, Thủ Đức, Sài Gòn, vị trí ngon lành, chỉ vài bước là ra QL1K, Phạm Văn Đồng, Khu Đại học Quốc Gia, đi đâu cũng ...

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

CĂN HỘ HANCOM LẠC LONG QUÂN – 162m² – 4PN RỘNG HIẾM

CĂN HỘ HANCOM LẠC LONG QUÂN – 162m² – 4PN RỘNG HIẾM

CĂN HỘ HANCOM LẠC LONG QUÂN – 162m² – 4PN RỘNG HIẾM Thông tin chính Vị trí: Lạc Long Quân – Tây Hồ Diện tích: 162.5m² Tầng trung Thiết kế: 4PN – 2WC – 2 ban công Điểm nổi bật Diện ...

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 162 m²

Quận/Huyện: Tây Hồ, Hà Nội

02/04/2026

SIÊU PHẨM Q12 – GIẢM SỐC 20 TỶ – 1.100M² FULL THỔ CƯ – CHỈ ~69TR/M²

SIÊU PHẨM Q12 – GIẢM SỐC 20 TỶ – 1.100M² FULL THỔ CƯ – CHỈ ~69TR/M² Vị trí vàng: Đông Hưng Thuận 2 – cách mặt tiền 1 căn, ngay chợ Cây Sộp, trục Nguyễn Văn Quá sầm uất Diện tích: 1...

Giá: 75 tỷ Diện tích: 1,090 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

02/04/2026

BGI TOPAZ DOWNTOWN – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT TRUNG TÂM HUẾ

BGI TOPAZ DOWNTOWN – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT TRUNG TÂM HUẾ

BGI TOPAZ DOWNTOWN – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT TRUNG TÂM HUẾ An cư lý tưởng – Đầu tư sinh lời – Kinh doanh đỉnh cao Bạn đang tìm một chốn sống đẳng cấp hay cơ hội đầu tư bền vững giữa lòng ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 105 m²

Quận/Huyện: Huế, Thừa Thiên Huế

02/04/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

MẶT TIỀN LINH XUÂN ĐƯỜNG SỐ 11 - NGANG 8 NỞ HẬU TÀI LỘC - KINH DOANH SẦM UẤT - CHỦ TỪNG LÀM KHO GẠCH MEN, PHỤ TÙNG XE MÁY - NHỈNH 120 TRIỆU/M2

+ Mua đất tặng nhà 3 tầng xây kiên cố chắc chắn, 4PN, 4WC, ban công, phòng khách, bếp rộng rãi.DT: 300 thổ cư. + Vị trí đắc địa khu vực kinh doanh buôn bán sầm uất, con đường huyết ...

Giá: 36 tỷ Diện tích: 300 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

Hiếm! Bán nhà căn góc 2 mặt tiền Phạm Thế Hiển, Quận 8 ngang 7m cực đẹp thích hợp kinh doanh

Hiếm! Bán nhà căn góc 2 mặt tiền Phạm Thế Hiển, Quận 8 ngang 7m cực đẹp thích hợp kinh doanh . 0939345129 Thông tin chi tiết: - Diện tích: 7m x 18m (126m²). - Kết cấu: Nhà cũ tiện ...

Giá: 10.7 tỷ Diện tích: 126 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

02/04/2026

bán nhà Ngọc Thuỵ, 115m, mặt tiền 5.6m, 1 nhà ra mặt phố, 7 chỗ vào nhà

bán nhà Ngọc Thuỵ, 115m, mặt tiền 5.6m, 1 nhà ra mặt phố, 7 chỗ vào nhà -Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần Mipec-cầu Long Biên , ngõ ôtô 7 chỗ thông, ôtô vào nhà -Thông tin căn nhà : ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

02/04/2026

Bán Đất Tặng Nhà Góc 2 Mặt Tiền Hẻm Đường 25 – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Góc 2 Mặt Tiền Hẻm Đường 25 – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức - Giá: 9.5 Tỷ (Thương Lượng) —————— - Vị trí: Hẻm cách Đường Số 25 chỉ 30m, gần Phạm Văn Đồng - Góc 2 mặt ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 147 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

🔥 NHÀ 1 SẸC NGUYỄN XÍ – 112M² – NGANG 6.5M – CHỈ 12 TỶ (~107TR/M²) 🔥

🔥 NHÀ 1 SẸC NGUYỄN XÍ – 112M² – NGANG 6.5M – CHỈ 12 TỶ (~107TR/M²) 🔥 📍 Vị trí: Nguyễn Xí, P.26 Bình Thạnh • Hẻm 1 sẹc, khu dân cư an ninh, yên tĩnh • Gần bến xe Miền Đông – Phạm ...

Giá: 12 tỷ Diện tích: 112 m²

Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

02/04/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

💋💋Biệt thự song lập Làng Việt Kiều - Vĩnh Niệm - 240m 3 tầng - Đã hoàn thiện

💋💋Biệt thự song lập Làng Việt Kiều - Vĩnh Niệm - Lê Chân • Diện tích 240m. Mặt tiền 10m • Xây 120m, tổng sàn 329m • Hướng Đông • Đường nội bộ 13m. Đường thông • T.kế 3 tầng có 4 ...

Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

01/04/2026

(Tin thật 100%) Nhà đẹp 117m2 Thoại Ngọc Hầu - Hẻm 6m - Cách phố 35m - Rẻ hơn TT 20%- HHMG

Nhà chính chủ đăng bán thông tin tài sản chính xác 100%. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, không tranh chấp, pháp lý sạch 100% ...

Giá: 13.4 tỷ Diện tích: 117 m²