Nhà đất bán tại Việt Nam
Bán BT Romance,Tố Hữu. DT 195m x 4 tầng. MT 11m,Giá 48,5 tỷ. LH: 0964769634
Bán căn Biệt thự dự án Romance , mặt đường Tố Hữu ,Hà Đông, Hà nội. -DT 195m x 4 tầng, xây thô, hoàn thiện mặt ngoài. MT 11m,Nằm trục chính kinh doanh caffe, nhà hàng. -Vị trí cực ...
Giá: 48.5 tỷ Diện tích: 195 m²
Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội
12/05/2026
Bán tòa KS 8 tầng, mặt phố Nguyễn Hoàng. DT 234m2, MT 10m. Vị trí đắc Địa. Giá 178 tỷ. LH: 0964769634
Cân bán tòa nhà văn phòng 8 tâng lô góc 3 mặt thoáng, 41 phòng kinh doanh, được xây mới tại mặt phố Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội. • Diện tích 234m2, mặt tiên lô góc 10m. Tòa nhà ...
Giá: 178 tỷ Diện tích: 234 m²
Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội
12/05/2026
Chính chủ Bán Biệt thự ngõ 59 Láng Hạ, Ba Đình, Hà nội. DT 151 m x 3 tầng. Có thể xây 10 tầng.SĐCC. Giá 72 tỷ. LH: 0964769634
-Chính chủ cần bán Biệt Thự ngõ 59 Láng Hạ, Ba đình,Hà nội - DT 151m x 3 tầng, MT 27m, vị trí kinh doanh tốt -Giao thông thuận tiện,kết nối các trục đường Láng Hạ, Thái Hà, Huỳnh Thúc ...
Giá: 72 tỷ Diện tích: 151 m²
Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội
12/05/2026
CC bán Biệt thự Mộc Hương, Mỹ Đình. DT 266m x 5 tầng. MT 15m. Giá 104 tỷ. LH: 0964769634
-Chính chủ cần bán Biệt thự Mộc Hương, Mỹ Đình 2, Phường Từ Liêm, Hà nội - DT 266m x 5 tầng. MT 15M. Có hầm - Trong quần thể The Zei và HD Mon.Vị trí trái tim của Mỹ Đình 2, tiếp giáp ...
Giá: 104 tỷ Diện tích: 1,266 m²
Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội
12/05/2026
Bán 2 căn biệt thự song lập Vịnh Bình Minh 1 dãy BM55 và BM78 giá từ 15.6 tỷ
🔥🔥 HOT NHẤT VỊNH BÌNH MINH 1 – BIỆT THỰ SONG LẬP GẦN BIỂN CHỈ TỪ 15.x TỶ 🔥🔥 Cần tìm chủ mới cho 2 căn biệt thự song lập cực đẹp tại tiểu khu Vịnh Bình Minh 1 – dự án Vinhomes Global ...
Giá: 15.6 tỷ Diện tích: 162 m²
Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh
12/05/2026
Mặt Tiền Linh Tây Sát Phạm Văn Đồng – Đang Cho Thuê 20 Triệu/Tháng – 150m² – 14.5 Tỷ
💥 MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT LINH TÂY SÁT PHẠM VĂN ĐỒNG – 150M² – ĐƯỜNG 10M CÓ VỈA HÈ - CHO THUÊ 20TR/THÁNG – CHỈ 14.5TỶ ~ 90tr/m2 – MẶT TIỀN GIÁ HẺM. 🔁 Đoạn sầm uất nh.ấ.t thông ...
Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 150 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
12/05/2026
BÁN KHO XƯỞNG HỒNG VÂN - THƯỜNG TÍN 1.015 23 13 TRIỆU/M2
📐 Tổng diện tích: 1.000m2. Trong đó: ✔️ Diện tích đất nông nghiệp 370m2 ✔️ Diện tích đất thổ cư 630m2, vuông vắn, nở hậu. 🏭 Đã được dựng Xưởng kiên cố chắc chắn, trần cao, nền bê ...
Giá: 13 tỷ Diện tích: 1,000 m²
Quận/Huyện: Thường Tín, Hà Nội
12/05/2026
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ DUPLEX 4PN VISTA VERDE – FULL NỘI THẤT CAO CẤP CÁT LÁI ,TPHCM
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ DUPLEX 4PN VISTA VERDE – FULL NỘI THẤT CAO CẤP CÁT LÁI ,TPHCM => Giá bán: 16,5 tỷ(Giá khoảng: 103,12 triệu/m²) - có thương lượng thêm - Diện tích: 160 m² - ...
Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
12/05/2026
CẦN BÁN NHÀ XƯỞNG – KCN TÂN TẠO, BÌNH TÂN, TP.HCM – 1.900m²
CẦN BÁN NHÀ XƯỞNG – KCN TÂN TẠO, BÌNH TÂN, TP.HCM – 1.900m² Thông tin chi tiết Vị trí: Khu Công Nghiệp Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh Tổng diện tích khuôn viên: 4.200m² Diện ...
Giá: 70 tỷ Diện tích: 1,900 m²
Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh
12/05/2026
Bán CHDV 32 Phòng Linh Chiểu, Gần Võ Văn Ngân, 202m², Thu 90 Triệu/Tháng
💎 GẤP GIẢM SỐC 1.5 TỶ - CHDV 32 PHÒNG – DOANH THU GẦN 1 TỶ/NĂM – LINH CHIỂU – CHỈ 18.5 TỶ ❗ 📍 Hẻm xe tải thông Võ Văn Ngân – Hoàng Diệu 2 🚇 2 phút Ngã 4 Thủ Đức – Metro – Xa Lộ ...
Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 202 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
12/05/2026
-
Đà Nẵng (9946)
-
Khánh Hòa (8512)
-
Hồ Chí Minh (7120)
-
Hà Nội (6733)
-
Bình Dương (6708)
-
Đồng Nai (5998)
-
Hải Phòng (5626)
-
Cần Thơ (5537)
-
Bà Rịa Vũng Tàu (5411)
-
Quảng Nam (5199)
-
Long An (4966)
-
Quảng Ninh (4242)
-
Bình Phước (3902)
-
Kiên Giang (3608)
-
Bình Thuận (2733)
-
Bắc Ninh (2665)
-
Thừa Thiên Huế (2458)
-
Lâm Đồng (1718)
-
Quảng Bình (1623)
-
Vĩnh Phúc (1593)
-
Hưng Yên (1537)
-
Bình Định (1328)
-
Quảng Ngãi (1232)
-
Nghệ An (1168)
-
Hòa Bình (1026)
-
Đắk Lắk (1018)
-
Thanh Hóa (894)
-
Thái Nguyên (818)
-
Tây Ninh (687)
-
Phú Yên (660)
-
Tiền Giang (580)
-
Thái Bình (565)
-
Hải Dương (556)
-
Hà Nam (481)
-
Vĩnh Long (453)
-
Bến Tre (411)
-
Bắc Giang (397)
-
Hà Tĩnh (322)
-
Hậu Giang (310)
-
Đồng Tháp (298)
-
Gia Lai (291)
-
Lào Cai (253)