Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

241 bất động sản

Chỉ 50 Triệu/m² - BÁN LÔ ĐẤT LỚN TẶNG 3 CĂN NHÀ CẤP 4 - NGAY CHỢ HIỆP BÌNH - PHẠM VĂN ĐỒNG - GIGAMALL

Chỉ 50 Triệu/m² - BÁN LÔ ĐẤT LỚN TẶNG 3 CĂN NHÀ CẤP 4 - NGAY CHỢ HIỆP BÌNH - PHẠM VĂN ĐỒNG - GIGAMALL - Hẻm ô tô 7 chỗ ra vào vô tư - Diện tích: 5x40= 200m , Full thổ cư - Phù hợp ...

Giá: 10 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

06/03/2026

BÁN GẤP BIỆT THỰ VIP 245m² QUANG TRUNG – P11 GÒ VẤP – 23 TỶ

BÁN GẤP BIỆT THỰ VIP 245m² QUANG TRUNG – P11 GÒ VẤP – 23 TỶ

BIỆT THỰ VIP – VỊ TRÍ QUANG TRUNG – DÒNG TIỀN SẴN – GIÁ TỐT Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp + Hiện Trạng: Diện tích đất: 245m² Ngang 8m × Dài 30m Nở hậu chữ L: lên đến 13m (hiếm ...

Giá: 2.3 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

05/03/2026

Giá: 10 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

04/03/2026

FIATO UPTOWN PENTHOUSE chỉ 66 triệu/m2 đỉnh cao sống xa hoa giữa Thủ Đức

FIATO UPTOWN PENTHOUSE chỉ 66 triệu/m2 đỉnh cao sống xa hoa giữa Thủ Đức – ĐỈNH CAO SỐNG XA HOA GIỮA THỦ ĐỨC - KHÔNG GIAN SỐNG DÀNH CHO NGƯỜI Ở TRÊN MỘT ĐẲNG CẤP Fiato Uptown Penthouse ...

Giá: 66 triệu Diện tích: 234 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

01/03/2026

CHỦ BÁN GẤP BIỆT THỰ HƠN 200M2 - F LINH TÂY

CHỦ BÁN GẤP BIỆT THỰ HƠN 200M2 - F LINH TÂY

🔥NHỈNH #13 TỶ SỞ HỮU NGAY BIỆT THỰ SÂN VƯỜN HƠN 200M2 - F LINH TÂY , THỦ ĐỨC ☎️ Zalo Trương Phong 💥 Dt 9m × 22m . Kết cấu PK, bếp, phòng thờ, 4 PN + 4 WC , Sân Vườn Thoáng Mát 👉 ...

Giá: 13 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

27/02/2026

Giá: 10 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

27/02/2026

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT –CẦN BÁN NHANH CĂN NHÀ MẶT TIỀN TẠI P. Nghĩa Thành TP. Gia Nghĩa, Đắk Nông

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT –CẦN BÁN NHANH CĂN NHÀ  MẶT TIỀN TẠI P. Nghĩa Thành TP. Gia Nghĩa, Đắk Nông

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT –CẦN BÁN NHANH CĂN NHÀ MẶT TIỀN TẠI P. Nghĩa Thành TP. Gia Nghĩa, Đắk Nông - Địa chỉ MỚI : 440 tôn Đức Thắng, phường Bắc Gia Nghĩa, tỉnh Lâm Đồng ** Diện tích : 240m2 ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Gia Nghĩa, Đắk Nông

27/02/2026

ĐỘC BẢN BIỆT THỰ VƯỜN LÀI – TÂM ĐIỂM KẾT NỐI AN PHÚ ĐÔNG & GÒ VẤP

ĐỘC BẢN BIỆT THỰ VƯỜN LÀI – TÂM ĐIỂM KẾT NỐI AN PHÚ ĐÔNG & GÒ VẤP Vị trí "Kim Cương": Mặt tiền khu Vườn Lài, An Phú Đông. Chỉ một bước chân qua cầu sắt là kết nối trực tiếp Nguyễn ...

Giá: 9.3 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

27/02/2026

FIATO UPTOWN – Sở hữu ngay chỉ 66tr/m2 với diện tích 234m2 tai Thủ Đức canh vành đai 2

FIATO UPTOWN – Sở hữu ngay chỉ 66tr/m2 với diện tích 234m2 tai Thủ Đức canh vành đai 2 Thị trường hiện nay đang phân hóa rõ rệt. Những sản phẩm được thổi giá bằng truyền thông không ...

Giá: 66 triệu Diện tích: 234 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

25/02/2026

CẦN BÁN F09L01 KHU AN QUÝ VILLA CHỦ ĐẦU TƯ NAM CƯỜNG, PHƯỜNG DƯƠNG NỘI

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN F09L01 KHU AN QUÝ VILLA CHỦ ĐẦU TƯ NAM CƯỜNG, PHƯỜNG DƯƠNG NỘI, HÀ ĐÔNG. - Diện tích: 235,88m2 - Nhà thiết kế xây thô 3 tầng 1 tum - 2 mặt tiền, có sân vườn rộng ...

Giá: 285 triệu Diện tích: 235 m²

Quận/Huyện: Hà Đông, Hà Nội

24/02/2026

Nhà 3 tầng, 3PN (12x20) Góc 2 Mặt Tiền Tân Thới Hiệp 20, Quận 12 giá rẻ 16 tỷ

Nhà 3 tầng (12x20) Góc 2 Mặt Tiền Tân Thới Hiệp 20, Quận 12 giá rẻ 16 tỷ Diện tích: 12m x 20m Nhà 1 trệt 1 Lửng 1 Lầu sân thượng. Doanh thu dòng tiền thuê 30triệu/tháng. Mặt bằng tầng ...

Giá: 16 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

24/02/2026

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2 CĂN NHÀ PHƯỜNG B'LAO - TP BẢO LỘC - LÂM ĐỒNG

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2 CĂN NHÀ PHƯỜNG B'LAO - TP BẢO LỘC - LÂM ĐỒNG - Địa chỉ : Đường Phan Huy Chú, Phường B'lao, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng (Phường BLao, Lâm Đồng mới) - Diện tích : ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

23/02/2026

Giá: 10 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

22/02/2026

CĂN PENTHOUSE giá thực không phải kỳ vọng chỉ 66tr/m2 tại Fiato UptownThủ Đức

CĂN PENTHOUSE giá thực không phải kỳ vọng chỉ 66tr/m2 tại Fiato UptownThủ Đức Thị trường hiện nay đang phân hóa rõ rệt. Những sản phẩm được thổi giá bằng truyền thông không còn là ...