Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

3767 bất động sản

THE Emerald GARDEN VIEW sống xanh đẳng cấp giữa trung tâm Thuận An, giá từ 35tr/m²

THE Emerald  GARDEN VIEW  sống xanh đẳng cấp giữa trung tâm Thuận An, giá từ 35tr/m²

THE NGỌC LỤC BẢO GARDEN VIEW – Không gian sống xanh đẳng cấp giữa trung tâm Thuận An, giá từ 35tr/m² - Điểm vàng giao thông – kết nối mọi hướng Mặt tiền đường lớn Nguyễn Chí Thanh ...

Giá: 35 triệu Diện tích: 54 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

29/11/2025

BÁN BIỆT THỰ LONG BIÊN GOLF VILLAS - BIỆT THỰ NỘI ĐÔ DÀNH CHO CHỦ NHÂN TINH HOA

BÁN BIỆT THỰ LONG BIÊN GOLF VILLAS - BIỆT THỰ NỘI ĐÔ DÀNH CHO CHỦ NHÂN TINH HOA * Diện tích 218 – 545m², tối ưu cho gia đình đa thế hệ - Tuyệt phẩm biệt thự sân golf do Him Lam phát ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 545 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

29/11/2025

Đầu tư ngay ch cao cấp sống xanh giữa lòng Thuận An The Emerald Garden View chỉ có 35tr/m2

Đầu tư ngay căn hộ cao cấp sống xanh giữa lòng Thuận An Dự án The Emerald Garden View chỉ có 35tr/m2 - Vị trí quý – Khu vực trung tâm phát triển hàng đầu Bình Dương: Mặt tiền Nguyễn ...

Giá: 35 triệu Diện tích: 54 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

29/11/2025

BÁN NHÀ LIỀN KỀ CHÍNH CHỦ – SỐ 6 LÔ 5, TRỊNH VĂN BÔ

BÁN NHÀ LIỀN KỀ CHÍNH CHỦ – SỐ 6 LÔ 5, TRỊNH VĂN BÔ

BÁN NHÀ LIỀN KỀ CHÍNH CHỦ – SỐ 6 LÔ 5, TRỊNH VĂN BÔ Loại hình: Nhà phố liền kề Diện tích đất: 60,8 m² Kết cấu: 4 tầng, 5 phòng ngủ, 4 vệ sinh Giá: 328,95 triệu/m² Pháp lý: Sổ đỏ chính ...

Giá: 329 triệu Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

29/11/2025

HÀNG SIÊU HIẾM DÃY TRỌ 2 MẶT TIỀN SHR NGAY TRUNG TÂM XUÂN THỚI ĐÔNG, HÓC MÔN!

HÀNG ĐẦU TƯ SIÊU HIẾM DÃY TRỌ 2 MẶT TIỀN SHR NGAY TRUNG TÂM XUÂN THỚI ĐÔNG – HÓC MÔN! KHAI THÁC DÒNG TIỀN NGAY – VỊ TRÍ CÁCH CHỢ CHỮ S CHỈ 200M! THÔNG TIN CHÍNH XÁC – DÀNH CHO NHÀ ...

Giá: 7.25 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

29/11/2025

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN LÊ VĂN KHƯƠNG – BÁN NHÀ + NHÀ HÀNG (20x50) – HIỆP THÀNH, Q12!

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN LÊ VĂN KHƯƠNG – BÁN NHÀ + NHÀ HÀNG (20x50) – HIỆP THÀNH, Q12! 4 SỔ HỒNG RIÊNG – DT KHỦNG – ĐANG CHO THUÊ NHÀ HÀNG KINH DOANH DÒNG TIỀN! DT: 20 x 50m – Tổng 1.000m² ...

Giá: 84 tỷ Diện tích: 1,000 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

29/11/2025

KHO XƯỞNG (8.318M²) 3MT DƯƠNG CÔNG KHI, TÂN HIỆP, HÓC MÔN – LÔ ĐẤT KHỦNG

HÀNG SIÊU HIẾM – KHO XƯỞNG (8.318M²) MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI – TÂN HIỆP, HÓC MÔN – LÔ ĐẤT KHỦNG 3 MẶT TIỀN – NGAY CHỢ & TRƯỜNG HỌC – QUÁ ĐẸP ĐỂ PHÁT TRIỂN DỰ ÁN! Tổng diện tích: 8.318m² ...

Giá: 175 tỷ Diện tích: 8,318 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

29/11/2025

Bán nhà Hẻm Điện Biên Phủ, ngay Vòng xoay Điện Biên Phủ, Q1, 4x22m, Cấp 4, 17,9 tỷ.

Bán nhà hẻm Điện Biên Phủ, nhà Ngay Vòng xoay Điện Biên Phủ, thuộc Phường Đa Kao - Quận 1. DT: 4x22m Giá giảm còn : 17.9 tỷ ( thương lượng chính chủ) Hiện trạng nhà Cấp 4 - Bất động ...

Giá: 17.9 tỷ Diện tích: 84 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

29/11/2025

Chung cư Bùi Viện - QUẬN 1 - 47 m2 - 3.9 tỷ

Chung cư Bùi Viện - QUẬN 1 - 47 m2 - 3.9 tỷ

Chung cư Bùi Viện - QUẬN 1 - 5 x 9 m - 3.9 tỷ Ⓜ️ * DIỆN TÍCH : 5 x 9 m = 47 m2 🔰 * 1 TẦNG : 1 Phòng ngủ + 1 WC 📍 * VỊ TRÍ : Phường Bến Thành, Quận 1 📗 * SỔ HỒNG riêng, sổ sẵn công ...

Giá: 3.9 tỷ Diện tích: 47 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

29/11/2025

Nhà cấp 4 diện tích khủng 115m2 đường nhựa 6m Phạm Hùng P.Chánh Hưng P4Q8

Nhà cấp 4 diện tích khủng 115m2 đường nhựa 6m Phạm Hùng P.Chánh Hưng P4Q8 + Diện tích: 6.2 x 19m + Nhà cấp 4, tiện xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc CHDV cho thuê thu nhập cao, đường ...