Nhà đất bán tại Việt Nam
Bán Lô Đất Biệt Thự 413m Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức
Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 29 tỷ (Thương lượng) - Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự —————— - Đường 8m có vỉa hè 2 bên, cổng sau ...
Giá: 29 tỷ Diện tích: 413 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
19/11/2025
CĂN NHÀ VƯỜN (8.4x42) LÔ GÓC 2MT BỜ KÈ THẠNH XUÂN 52 – CHỈ NHỈNH 10 TỶ
CĂN NHÀ VƯỜN (8.4x42) LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN BỜ KÈ THẠNH XUÂN 52 – ĐÚC 2 LẦU – DT KHỦNG 337M² – CHỈ NHỈNH 10 TỶ Bán nhà vườn góc 2 mặt tiền Bờ Kênh TX52, P.Thới An, Quận 12 – TP.HCM DT: ...
Giá: 10.19 tỷ Diện tích: 337 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
19/11/2025
Bán nhà Mặt tiền Nguyễn Duy, giao Phan Đăng Lưu, Vạn Kiếp, 19,5x19m, 2 Tầng cũ, 69 tỷ.
Bán nhà Mặt tiền đường Nguyễn Duy giao Phan Đăng Lưu, gần Nơ Trang Long - Vạn Kiếp, thuộc phường 3, Quận Bình Thạnh DT: 19,5x19m , DTCN 395m2 Giá giảm chào còn : 69 tỷ (thương lượng ...
Giá: 69 tỷ Diện tích: 395 m²
Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
19/11/2025
bán đất đường 66 thảo điền quận 2, dt 316m2 - giá 174tr/m
GIÁ RẺ NHẤT THẢO ĐIỀN! ĐẤT BIỆT THỰ KHU VIP - KHU COMPOUND 🥇 Chưa tới 174 triêụ /m2 - Quá rẻ cho Khu Vip, Đường Rất Lớn, Ngang lớn và An Ninh - Diện tích: 315,8 ㎡ - Trong đó: 15,5m ...
Giá: 60 tỷ Diện tích: 300 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/11/2025
bán đất đường 66 thảo điền quận 2, dt 316m2 - giá 174tr/m
Giá: 60 tỷ Diện tích: 300 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/11/2025
bán đất đường 66 thảo điền quận 2, dt 316m2 - giá 174tr/m
Giá: 60 tỷ Diện tích: 300 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/11/2025
Bán gấp lô đất khu River Mark - 220 Trần Não - khu VIP 68 căn Villa đẹp nhất Quận 2
nay chủ kẹt tiền cần Bán đất khu River Mark - 220 Trần Não - khu VIP 68 căn Villa đẹp nhất Quận 2 - nền villa đẹp , DT = 15x20 m. DTCN 300m2 . - đối diện công viên - Hướng Nam , chếch ...
Giá: 86 tỷ Diện tích: 300 m²
Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh
19/11/2025