Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

147 bất động sản

2 SẢN PHẨM MẶT TIỀN TAM ĐÔNG 23 – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG

2 SẢN PHẨM MẶT TIỀN TAM ĐÔNG 23 – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG

2 SẢN PHẨM MẶT TIỀN TAM ĐÔNG 23 – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn – khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao Mặt tiền Tam Đông 23 – kinh doanh & khai thác phòng trọ cực tốt. ...

Giá: 7.6 tỷ Diện tích: 330 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

26/03/2026

CẦN BÁN 308M2 7 CĂN NHÀ 1 TẤM MT ĐƯỜNG KHUẤT VĂN BỨC

CẦN BÁN 308M2 7 CĂN NHÀ 1 TẤM MT ĐƯỜNG KHUẤT VĂN BỨC

🔊🔊 7 CĂN NHÀ 1 TẤM TÂN KIÊN 💰 Giá: 7ty8 TL chính chủ 📏 Diện tích: 308m2 có 108,7m2 thổ 📍Ngang: 28m Dài: 11m 💥 Lưu ý: Trên đất có 7 căn nhà 1 tấm ngang mỗi căn: 4m Dài: 11m 📖 ...

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 308 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

26/03/2026

DÃY TRỌ 24P MẶT TIỀN HUỲNH THỊ THƠM – NGANG 10M – DÒNG TIỀN 35TR/THÁNG

SIÊU PHẨM DÃY TRỌ 24P MẶT TIỀN HUỲNH THỊ THƠM – NGANG 10M – DÒNG TIỀN 35TR/THÁNG Vị trí vàng – trung tâm khu Việt Kiều, xã Tân Thông Hội, Củ Chi Mặt tiền đường lớn Huỳnh Thị Thơm – ...

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 430 m²

Quận/Huyện: Củ Chi, Hồ Chí Minh

26/03/2026

Bán đất kiệt Nguyễn Huy Tưởng, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng giá 9 tỷ TL

Bán đất kiệt Nguyễn Huy Tưởng, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng giá 9 tỷ TL Diện tích: 329m2, ngang 8,7m. Kiệt 3,5m thông Nguyễn Huy Tưởng - Tú Quý. Cách Tú Quý chưa đến 50m. Khu trung ...

Giá: 9 tỷ Diện tích: 329 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

24/03/2026

MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ THẢNH – NGANG KHỦNG 13M – DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG – CHỈ 7 TỶ

MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ THẢNH – NGANG KHỦNG 13M – DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG – CHỈ 7 TỶ Mặt tiền Nguyễn Thị Thảnh – vị trí đẹp, dễ kinh doanh. Diện tích: 13m x 27m – ngang hiếm, cực kỳ bề thế. ...

Giá: 7 tỷ Diện tích: 351 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

23/03/2026

NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương Diện tích: 444,6m2 có 200m thổ cư (9,5 x 26 có nở hậu) Giá bán: 8,5 tỷ - Nhà 1 trệt 1 lầu đẹp nằm ...

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 444 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

14/03/2026

Giá: 9 tỷ Diện tích: 329 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

13/03/2026

Bán Biệt thư siêu VIP KĐT Nam Vĩnh Yên, 348m2, đường 21m view siêu thị GO! Giá chỉ 27.5 tr/m2

Thông tin mô tả Siêu phẩm đất biệt thự VIP nhất KĐT Nam Vĩnh Yên vị trí đắc địa, tiện ích đẳng cấp!Diện tích: 348m² mặt tiền: 13m đường rộng: 21m.Phong thủy vượng tài an cư lý tưởng, ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 348 m²

Quận/Huyện: Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

12/03/2026

8,x TỶ TRỤC TỈNH LỘ 404 TÂN TRÀO - KIẾN THỤY KINH DOANH TỐT- ZALO 0567 222 555

8,x TỶ TRỤC TỈNH LỘ 404 TÂN TRÀO - KIẾN THỤY KINH DOANH TỐT- ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 304m2 (thực tế sử dụng khoảng 340m2) -Mặt tiền: 7.7m (nở hậu 13m theo trích đo) -Đường/ngõ: ...

Giá: 8.7 tỷ Diện tích: 304 m²

Quận/Huyện: Kiến Thụy, Hải Phòng

11/03/2026

Giá: 9 tỷ Diện tích: 329 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

09/03/2026

SỞ HỮU NGAY CĂN NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Bám Mặt Tiền Đường 12B TT Hàng Trạm, Yên Thủy

SỞ HỮU NGAY CĂN NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Bám Mặt Tiền Đường 12B TT Hàng Trạm, Yên Thủy, Hoà Bình Diện tích: 350m2 Giá bán: 7 tỷ 2 - Nhà đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên ...

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 350 m²

Quận/Huyện: Yên Thủy, Hòa Bình

06/03/2026

Dãy trọ 24 phòng Nam Đồ Sơn thu hơn 30tr/tháng - mặt đường nhựa 9m gần KCN, giá chỉ 2xtr/m² ZALO 0567 222 555

Dãy trọ 24 phòng Nam Đồ Sơn thu hơn 30tr/tháng - mặt đường nhựa 9m gần KCN, giá chỉ 2xtr/m²  ZALO 0567 222 555