Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

2159 bất động sản

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN CHUNG CƯ OCEAN CITY (MASTERI) - VIEW TRIỆU ĐÔ

🔥 *CHÍNH CHỦ BÁN CĂN CHUNG CƯ OCEAN CITY (MASTERI) - VIEW TRIỆU ĐÔ* 📍 *Địa chỉ:* Tòa U38, Ocean City, Masteri, Gia Lâm, Hà Nội 🔹 *Thông tin chi tiết:* ♦️ Diện tích: 66,7m², căn ...

Giá: 5.4 tỷ Diện tích: 66 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

19/11/2025

CHUNG CƯ TRẦN QUÝ KIÊN DT 63M 2 NGỦ 2 WC,CĂN GÓC GIÁ 5,950 TỶ

💎 Căn hộ hot nhất Cầu Giấy đây bà con ơi! 💎 🏡 Vị trí siêu ngon trên đường Trần Quý Kiên, Dịch Vọng, Hà Nội. Khu này thì khỏi bàn về độ tiện lợi luôn nha! -Tòa nhà mới nhất khu,căn ...

Giá: 5.95 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

18/11/2025

Bán gấp Carillon 5 Lũy Bán Bích 2PN 2WC, view thoáng mát

Bán gấp Carillon 5 Lũy Bán Bích 2PN 2WC, view thoáng mát

Bán gấp Carillon 5 Lũy Bán Bích 2PN 2WC, view thoáng mát + Diện tích: 72m² 2PN, 2WC, phòng khách, bếp, ban công rộng. Giá bán: 4.2 tỷ (thương lượng chính chủ). + Pháp lý: Sổ hồng riêng, ...

Giá: 3.75 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 3.75 tỷ

Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 3.75 tỷ

Vị trí: Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TP.HCM Diện tích: 70m² 2 phòng ngủ, 2 toilet, thiết kế hiện đại, thoáng mats Giá bán: 3.75 tỷ (thương lượng chính chủ). Nội thất ...

Giá: 3.75 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Bán gấp Carillon 5 Lũy Bán Bích 2PN 2WC, view thoáng mát, giá cực tốt

Bán gấp Carillon 5 Lũy Bán Bích 2PN 2WC, view thoáng mát, giá cực tốt + Diện tích: 72m² 2PN, 2WC, phòng khách, bếp, ban công rộng. Giá bán: 4.2 tỷ (thương lượng chính chủ). + Pháp ...

Giá: 3.75 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Giá: 5.95 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

18/11/2025

Giá: 3.75 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

18/11/2025

NHÀ ĐẸP GIÁ CỰC RẺ P. TRUNG MỸ TÂY, Q12 – TRỆT LẦU ĐẸP MỚI – PHÁP LÝ CHUẨN CHỈNH!

NHÀ ĐẸP GIÁ CỰC RẺ – TRỆT LẦU ĐẸP MỚI – PHÁP LÝ CHUẨN CHỈNH! Giá chỉ 4.5 TỶ (TL trực tiếp chính chủ!) DT 4x13 – Công nhận đủ 51m² Kết cấu trệt lầu, hoàn công đầy đủ – pháp lý sạch ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC

Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC

Giá: 3.75 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Nhà Đẹp Vào Ở Ngay - Hẻm Ô Tô - 3 Tầng Lầu - Ngang 5m - DT: 70m2 - Giá: 4,680 Tỷ..TL.

Nhà Đẹp Vào Ở Ngay - Hẻm Ô Tô - 3 Tầng Lầu - Ngang 5m - DT: 70m2 Rộng rãi.. Giá: 4,680 Tỷ..TL. LH : Để Được Xem Nhà và Sổ Tại nhà.. DT : Ngang ( 5m x 14m ), diện tích sổ công nhận ...

Giá: 4.68 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Bán căn hộ 2PN – Regal Complex Đà Nẵng

Bán căn hộ 2PN – Regal Complex Đà Nẵng

CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ – SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO GIA ĐÌNH TRẺ & NHÀ ĐẦU TƯ Dự án: Regal Complex – Đường Võ Nguyên Giáp, Đà Nẵng Chủ đầu tư: Regal Group Loại hình: Căn hộ cao cấp Thông ...

Giá: 4.95 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

18/11/2025

Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 3.75 tỷ

Bán căn hộ Carillon 2 : 70m², 2PN 2WC, giá chỉ 3.75 tỷ

Giá: 3.75 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

18/11/2025

Căn góc 2PN T10 C6-1003 Capital Square 64,87m² ~80tr/m² View phố & công viên Giá từ 5,2 tỷ

Căn góc 2PN T10  C6-1003 Capital Square 64,87m²  ~80tr/m²  View phố & công viên  Giá từ 5,2 tỷ

GỌI 036 747 5094 để chốt C6-1003 (căn góc 2PN, tầng 10) tại Capital Square Đà Nẵng – giá từ 5,2 tỷ (~80tr/m²).Ban công Đông đón nắng sớm dịu mát, cửa chính Tây–Tây Bắc hợp phong thủy; ...

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

18/11/2025

Chính chủ cần bán CC C14, tầng 12, DT 68m2, 2 ngủ, 2 WC giá 5,7 tỷ.

Chính chủ có nhu cầu lên để phù hợp nhu cầu gia đình nên cần nhượng lại căn chung cư C14. - Căn chung cư C14 tọa lạc tại trung tâm Chung cư C14 Bộ Quốc Phòng tọa lạc tại số 362 Đường ...

Giá: 5.7 tỷ Diện tích: 68 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

18/11/2025

► Mặt Tiền Đào Trí, Hải Châu, 77m2, 3 tầng, cứng sạch, thoáng mát, 6.xx tỷ

► Mặt Tiền Đào Trí, Hải Châu, 77m2, 3 tầng, cứng sạch, thoáng mát, 6.xx tỷ + Bán nhà Mặt Tiền đường Đào Trí, Hải Châu, gần Đường 2/9, Thăng Long, Chợ Đầu Mối, Các trường Đại Học… + ...

Giá: 6.99 tỷ Diện tích: 77 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

18/11/2025

Hàng nghìn tin đăng mua bán nhà đất tại Việt Nam được rao trên Tinchinhchu.net với đầy đủ các tiêu chí tìm kiếm của người mua và bán. Các thông tin mua bán nhà đất khu vực Việt Nam được tổng hợp từ các nguồn tin rao về nhà đất bao gồm tin đăng chính chủ và tin đăng qua môi giới, giúp đa dạng nguồn thông tin và sự lựa chọn đối với bất động sản đang quan tâm.
Bằng những tiện ích mà Tinchinhchu.net mang đến cho người dùng, bạn có thể dễ dàng thao tác và tìm kiếm thông tin bất động sản bạn đang quan tâm chỉ trong vài click chuột. Tinchinhchu.net sẽ là cầu nối giúp bạn tương tác và trao đổi với nhà cung cấp bất động sản bằng việc cung cấp thông tin chính xác, nhanh chóng..., cùng với đó là đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp. Chắc chắn bạn sẽ thực sự hài lòng về kênh thông tin và dịch vụ của Tinchinhchu.net!