Nhà đất bán tại Việt Nam
Bán Biệt Thự Hồ Bơi Đặng Văn Bi Trường Thọ Thủ Đức - $439\text m^2$ Ngang $8\textm$ - Giá 33 Tỷ
Cần nhượng lại căn biệt thự đang hoàn thiện tọa lạc tại vị trí "vàng" thuộc Phường Trường Thọ, TP. Thủ Đức. Đây là sản phẩm dành cho những chủ nhân yêu thích không gian sống đẳng cấp, ...
Giá: 33 tỷ Diện tích: 439 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Bán Gấp Nhà 3 Tầng 153m² Đối Diện ĐH Luật – Dòng Tiền 45Tr/Tháng – chỉ 11.9 – Gần Chợ Bình Triệu
Ngộp giảm sốc 1.6 tỷ Bán Nhà 3 Tầng 153m² Đối Diện ĐH Luật – Dòng Tiền 45Tr/Tháng –chỉ 11.9 – Hiệp Bình Chánh Thủ Đức 🌟GẤP! GIẢM SỐC 1.6 TỶ !!! SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN 45TR/THÁNG – NHÀ ...
Giá: 11.9 tỷ Diện tích: 153 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Căn Hộ Dịch Vụ 17 Phòng – Thang Máy – Hẻm Xe Hơi – 138.7m2 - Chỉ 12,5 Tỷ - Tô Ngọc Vân, Tam Phú, Thủ Đức
Căn Hộ Dịch Vụ 17 Phòng – Thang Máy – Hẻm Xe Hơi – 138.7m2 - Chỉ 12,5 Tỷ - Tô Ngọc Vân, Tam Phú, Thủ Đức 📍Vị trí: Hẻm xe hơi trước nhà 7m, xe hơi né nhau thoải mái, cách vài bước ...
Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 139 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Chủ Gấp Giảm 1.5 Tỷ – Đất Lớn 270m² – Ngang Khủng 12m – Dòng Tiền Sẵn – Hẻm Xe Hơi – Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức.
Chủ Gấp Giảm 1.5 Tỷ – Đất Lớn 270m² – Ngang Khủng 12m – Dòng Tiền Sẵn – Hẻm Xe Hơi – Ngô Chí Quốc Bình Chiểu Thủ Đức. 📍 Vị trí đắc địa – tiềm năng cao: Hẻm xe tải thông, đường Ngô ...
Giá: 10 tỷ Diện tích: 270 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Bán CHDV 33 Phòng Linh Trung – Full Khách – Thu 175tr/Tháng – Mua Là Có Tiền Ngay
💥 CHDV 33 PHÒNG – DOANH THU 175TR/THÁNG ( TỶ SUẤT 7%/NĂM) – LINH TRUNG – CẠNH LÀNG ĐẠI HỌC 💥 📐 Diện tích 122m² (6.3 x 21) – đất đẹp 📍 Gần Hoàng Diệu 2 – Linh Trung – TP Thủ Đức ...
Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 122 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Giữ Tiền An Toàn: MT Tô Ngọc Vân – 135m² – 6 Tầng – Dòng Tiền 70tr/Tháng
🚨 NHÀ MẶT TIỀN TÔ NGỌC VÂN – 6 TẦNG – 70TR/THÁNG 🚨 📍 Linh Tây – Ngay chợ Thủ Đức Trục kinh doanh sầm uất nh.ấ.t khu. 📐 135m² (5 x 27) – nhà 2 mặt tiền trước sau – hiếm mặt tiền ...
Giá: 27 tỷ Diện tích: 135 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Bán CHDV 32 Phòng Linh Chiểu, Gần Võ Văn Ngân, 202m², Thu 90 Triệu/Tháng
💎 GẤP GIẢM SỐC 1.5 TỶ - CHDV 32 PHÒNG – DOANH THU GẦN 1 TỶ/NĂM – LINH CHIỂU – CHỈ 18.5 TỶ ❗ 📍 Hẻm xe tải thông Võ Văn Ngân – Hoàng Diệu 2 🚇 2 phút Ngã 4 Thủ Đức – Metro – Xa Lộ ...
Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 202 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Bán Nhà Mặt Tiền Võ Văn Ngân Gần Vincom Thủ Đức, 240m², 4 Tầng, Giá 39.9 Tỷ
💥 MẶT TIỀN VÕ VĂN NGÂN – GIẢM SÂU gần 30% (13tỷ) – CHỈ 39.9 TỶ ~150 tr/m2 ( giá mặt bằng khu vực 200-250tr/m2) – VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH❗ 📍 Trục đường huyết mạch Võ Văn Ngân – Linh Chiểu ...
Giá: 39.9 tỷ Diện tích: 240 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/05/2026
Bán nhà mặt tiền 4 tầng 5x32m giá 14,95 tỷ Đường Nguyễn Thị Búp
🏡 Nhà mặt tiền Nguyễn Thị Búp – P. Hiệp Thành, Q.12Nằm trong dự án cao cấp Hiệp Thành City – khu nhà phố đồng bộ, văn minh. Diện tích: 5 × 22m (DT sử dụng 5 × 32m) Kết cấu: 1 trệt, ...
Giá: 14.95 tỷ Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán nhà 4 tầng 5x20m giá 10,2 tỷ Đường Nguyễn Ảnh Thủ
🏠 BÁN NHÀ MỚI 3 LẦU – MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ, P. HIỆP THÀNH, Q.12 – GIÁ HẠ SÂU 📍 Vị trí cực VIP: Mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ, gần ngã tư Nguyễn Thị Búp, khu kinh doanh sầm uất, ...
Giá: 10.2 tỷ Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán nhà mặt tiền 4 tầng 6x18m giá 10.69 tỷ Đường 10m Khu K82 Tô Ký
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – K82 TÂN CHÁNH HIỆP, QUẬN 12 📍 Vị trí đẹp góc 2 mặt tiền đường 10m, khu bàn cờ thông thoáng📐 Diện tích: 6m x 18m🏡 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, nhà kiên cố 🌳 Tiện ...
Giá: 10.69 tỷ Diện tích: 108 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán nhà mặt tiền 9,9x36m giá 23 tỷ Đường Hiệp Thành 17
HÀNG ĐỘC HIỆP THÀNH 17 – MẶT TIỀN RỘNG GẦN 10M – QUÁ HIẾM ĐỂ BỎ LỠ! Ngang 9,9m x 36m – Tổng 379m² THỔ CƯ 100% Vị trí mặt tiền đường Hiệp Thành 17 – trục đẹp, khu dân cư sầm uất Đường ...
Giá: 23 tỷ Diện tích: 356 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán nhà mặt tiền 1 hầm 1 lửng 5 lầu 25x25m giá 68 tỷ Đường Trung Mỹ Tây 2A
BÁN GẤP TÒA NHÀ TỔ HỢP GIẢI TRÍ – Q.12 Chủ đi định cư, cần bán nhanh tòa nhà Bar – Massage – Karaoke – Khách sạn📍 MT TMT2A, P. Trung Mỹ Tây, Q.12 – gần QL22, BX An Sương, giáp Gò ...
Giá: 68 tỷ Diện tích: 625 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
09/05/2026
Bán nhà 2 mặt tiền ngang 26m tổng 2500m2 giá 170 tỷ Nguyễn Ảnh Thủ
🔥 BÁN GẤP KHU NHÀ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – SONG HÀNH, HÓC MÔN 🔥 📍 Vị trí vàng: Góc Nguyễn Ảnh Thủ & Song Hành, Trung Chánh – khu kinh doanh sầm uất, cực kỳ tiềm năng.🏗 ...