Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

3580 bất động sản

Bán Nhà Trệt Lầu Hẻm 6m 740 Quốc Lộ 13 phường Hiệp Bình Phước Thủ Đức

Bán Nhà Trệt Lầu Hẻm 6m 740 Quốc Lộ 13 phường Hiệp Bình Phước Thủ Đức - Giá: 9 tỷ (bớt lộc) —————— - Hẻm 6m ô tô tận cửa - Diện tích : 4 x 25m= 100m - Hiện trạng: nhà trệt lầu 3PN, ...

Giá: 9 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

15/11/2025

NHÀ TRẢNG DÀI SHR, FULL THỔ CƯ, GẦN TRỤ SỞ CÔNG AN, TRƯỜNG TIỂU HỌC

Nếu bạn đang tìm một ngôi nhà hoàn thiện, đầy đủ tiện ích xung quanh và có thể dọn vào ở ngay, đây là một lựa chọn đáng để xem qua. Thông tin chính: Vị trí gần chợ, ngân hàng, trường ...

Giá: 1.95 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Biên Hòa, Đồng Nai

15/11/2025

NHÀ ĐẸP TRẢNG DÀI , GẦN CÂY XĂNG, SHR FULL THỔ CƯ

NHÀ ĐẸP  TRẢNG DÀI , GẦN CÂY XĂNG, SHR FULL THỔ CƯ

Sản phẩm dành cho khách cần một căn nhà hoàn thiện, pháp lý rõ ràng và vị trí dễ sống. Thông tin nổi bật: Gần chợ, ngân hàng, UBND và hệ thống trường học, di chuyển tiện lợi, khu vực ...

Giá: 1.95 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Biên Hòa, Đồng Nai

15/11/2025

NHÀ ĐẸP CUỐI HUỲNH VĂN NGHỆ - CHỈ CẦN TRẢ TRƯỚC 500 TRIỆU

NHÀ ĐẸP  CUỐI HUỲNH VĂN NGHỆ - CHỈ CẦN TRẢ TRƯỚC 500 TRIỆU

Giữa khu dân cư Bình Hòa – nơi nhịp sống đã ổn định từ lâu – những nền đất còn lại mang đến cảm giác yên tâm ngay từ lần đầu ghé thăm.Đường nhựa sạch sẽ, điện âm gọn gàng, nước máy ...

Giá: 1.53 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Biên Hòa, Đồng Nai

15/11/2025

BÁN NHÀ ĐẸP CUỐI HUỲNH VĂN NGHỆ GIÁ TỐT, SAU LƯNG TRỤ SỞ CÔNG AN

Vị trí:Nằm tại trung tâm phường Tân Triều, thuộc khu dân cư Bình Hòa.Tiếp cận nhanh các tiện ích: Trường THCS Võ Trường Toản, chợ, UBND, hệ thống giáo dục – thương mại. Hạ tầng: Đường ...

Giá: 1.53 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Biên Hòa, Đồng Nai

15/11/2025

Chỉ Còn Vài Căn Cuối - Nhà Phố Sổ Sẵn 1,7 Tỷ

Chỉ Còn Vài Căn Cuối - Nhà Phố Sổ Sẵn 1,7 Tỷ

Chỉ Còn Vài Căn Cuối - Nhà Phố Sổ Sẵn 1,7 Tỷ Nhà 1 trệt 1 lầu, bàn giao hoàn thiện. Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ, hạ tầng hoàn thiện. Thanh toán linh hoạt, chỉ cần trả trước ...

Giá: 1.7 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Trảng Bàng, Tây Ninh

15/11/2025

Căn hộ góc 87m² 3PN full nội thất đẹp KĐT Mỹ Đình 1 Giá hơn 6 tỷ

CĂN HỘ GÓC 87M² – KĐT MỸ ĐÌNH 1, NGUYỄN CƠ THẠCH – NAM TỪ LIÊM - GIÁ 6,X TỶ - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, không gian thoáng rộng, bố trí cực hợp lý - Căn góc hướng Đông Nam – ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 87 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

15/11/2025

BÁN NHÀ Đ.TÔN ĐẢN- NGANG NỞ HẬU TÀI LỘC- TRƯỚC NHÀ RỘNG 8M- GIAO THƯƠNG VỚI TÔN THẤT THUYÊT VÀ NGUYỄN TÂT THÀNH- QUA PHỐ ĐI BỘ NGUYỄN HUỆ.

🌺NHÀ BÁN Đ.TÔN ĐẢN- TRƯỚC NHÀ RỘNG 8M- NGANG NỞ HẬU TÀI LỘC- GIAO THƯƠNG GIỮA TÔN THẤT THUYẾT VỚI NGUYỄN TẤT THÀNH. 🌼Dt: 80.8m2,dài 22m 🌺Kết cấu: có 3 PN, chủ đang cho sửa chữa ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 81 m²

Quận/Huyện: Quận 4, Hồ Chí Minh

14/11/2025

VIP – Nguyễn Thị Thập, Quận 7-4.5 x 20m – 2 Tầng – Ô tô – kinh doanh-11ty8

VIP – Nguyễn Thị Thập, Quận 7 Nhà 4.5 x 20m – 2 Tầng – Ô tô vào nhà – Phù hợp kinh doanh + Giá: 11 tỷ 8 -Vị trí đắc địa ngay trục đường Nguyễn Thị Thập, khu sầm uất bậc nhất Quận 7. ...

Giá: 11 triệu Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

14/11/2025

BÁN NHÀ 3 MT -HXH- Đ.TÔN THÂT THUYẾT- NGANG 4.8M- THÔNG RA XÓM CHIẾU- NGUYỄN TẤT THÀNH.

🌸 BÁN NHÀ Đ.TÔN THẤT THUYẾT- TRƯỚC NHÀ 3 MT HXH- NGANG 4.8M2-XE HƠI ĐẬU CỬA- THÔNG RA Đ.XÓM CHIẾU, NGUYỄN TẤT THÀNH🥰 🌺DT: 108m2, dài 22m. 🌼Khu vực kinh doanh đa ngành nghề, gần ...

Giá: 11 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Quận 4, Hồ Chí Minh

14/11/2025

MẶT TIỀN 20M HIẾM – 3P AEON MALL – 2 TẦNG – 88M NGANG 5.6 – SẴN DÒNG T.IỀN

Vị trí mặt tiền cực đẹp ngay trục đường 20m, sầm uất ngày đêm, sát Gò Dầu – 3 phút Aeon Mall Tân Phú. Khu vực thích hợp kinh doanh đa ngành, lưu thông tấp nập. 🏚️ Kết cấu & Công năng ...

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

14/11/2025

MẶT TIỀN ĐƯỜNG 20M – 3P AEON MALL – 2 TẦNG – 88M² NGANG 5.6 – NHỈNH 15

MẶT TIỀN ĐƯỜNG 20M –  3P AEON MALL – 2 TẦNG – 88M² NGANG 5.6 – NHỈNH 15

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

14/11/2025

CHUNG CƯ 335 CẦU GIẤY DT 125M 3 NGỦ 2 BAN CÔNG,NHÀ ĐẸP GIA CHỈ 9,2 TỶ-73 TR/M2

💰💰 CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY TRONG TẦM TAY TẠI CẦU GIẤY, HÀ NỘI 💰💰 🏠 Anh em ơi, có căn hộ chung cư ngon nghẻ tại đường Cầu Giấy, phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội, diện tích ...

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 125 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

14/11/2025

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 125 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

14/11/2025

VIÊN NGỌC VEN SÔNG - DỰ ÁN NHÀ LIỀN KỀ PEARL RIVERSIDE

VIÊN NGỌC VEN SÔNG - DỰ ÁN NHÀ LIỀN KỀ PEARL RIVERSIDE

VIÊN NGỌC VEN SÔNG - DỰ ÁN NHÀ LIỀN KỀ PEARL RIVERSIDE PHONG CÁCH SỐNG ĐẲNG CẤP ĐƯỜNG PHÚ ĐỊNH P.PHÚ ĐỊNH ⚜️ Pearl Riverside – Tâm Điểm Kết Nối Giữa Lòng Sài Gòn 🏡 Diện tích: từ 50m2 ...

Giá: 5.39 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

14/11/2025

Hàng nghìn tin đăng mua bán nhà đất tại Việt Nam được rao trên Tinchinhchu.net với đầy đủ các tiêu chí tìm kiếm của người mua và bán. Các thông tin mua bán nhà đất khu vực Việt Nam được tổng hợp từ các nguồn tin rao về nhà đất bao gồm tin đăng chính chủ và tin đăng qua môi giới, giúp đa dạng nguồn thông tin và sự lựa chọn đối với bất động sản đang quan tâm.
Bằng những tiện ích mà Tinchinhchu.net mang đến cho người dùng, bạn có thể dễ dàng thao tác và tìm kiếm thông tin bất động sản bạn đang quan tâm chỉ trong vài click chuột. Tinchinhchu.net sẽ là cầu nối giúp bạn tương tác và trao đổi với nhà cung cấp bất động sản bằng việc cung cấp thông tin chính xác, nhanh chóng..., cùng với đó là đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp. Chắc chắn bạn sẽ thực sự hài lòng về kênh thông tin và dịch vụ của Tinchinhchu.net!
Ủng hộ website
Zalo: 0982926223
Donate duy trì website. Cảm ơn bạn!