Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

6576 bất động sản

BÁN NHÀ PHỐ NGUYỄN KHÁNH TOÀN CẦU GIẤY .XÂY CHDV HOẶC Ở SƯỚNG .

Nguyễn khánh toàn DT 105 m Xây 4 tầng MT5m Giá 2x tỷ BÁN NHÀ PHỐ NGUYỄN KHÁNH TOÀN , CẦU GIẤY . DIỆN TÍCH RỘNG. - chủ mới về đập đi xây 8 tầng làm CHDV . Là khu vực hót nhất nguyễn ...

Giá: 350 tỷ Diện tích: 176 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

17/05/2026

Biệt thự mặt tiền biển Mỹ Khê đường Lưu Quang Thuận 107m2 giá 68 tỷ

Cần bán biệt thự mặt tiền biển Mỹ Khê, tọa lạc trên đường Lưu Quang Thuận – một trong những tuyến đường kết nối trực tiếp ra biển, giá trị khai thác và tăng trưởng cao bậc nhất khu ...

Giá: 68 tỷ Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

17/05/2026

Bán tòa căn hộ Chính Hữu 196,6m² lô góc 2 mặt tiền giá 60 tỷ

Bán tòa căn hộ dòng tiền cao tại đường Chính Hữu, An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Vị trí lô góc 2 mặt tiền đường 10,5m và 7,5m, thông thoáng, cực kỳ thuận lợi khai thác cho thuê ...

Giá: 60 tỷ Diện tích: 197 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

17/05/2026

Bán cặp đất MT Dương Tự Minh Sơn Trà, khu phố Hàn Quốc, 180m2, chỉ 39 tỷ

Bán cặp đất mặt tiền đường Dương Tự Minh, quận Sơn Trà, vị trí trung tâm khu phố Hàn Quốc – một trong những khu vực du lịch và lưu trú sôi động bậc nhất Đà Nẵng, tập trung đông khách ...

Giá: 39 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

17/05/2026

Biệt thự Song lập view sông tại GLADIA Khang Điền Quận 2. Mở bán đợt 1, giá chỉ từ 228tr/m2

Mở bán biệt thự - nhà phố ven sông - compound an ninh khép kín - siêu phẩm Khang Điền kết hợp Keppel Land đến từ Singapore - đã xây dựng xong - sổ Hồng trao tay - pháp lý an tâm - ...

Giá: 34.884 tỷ Diện tích: 153 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Bán nhà Lê Văn Thứ Sơn Trà 279m2 ngang 14,5m giá 40,8 tỷ

Bán nhà Lê Văn Thứ Sơn Trà 279m2 ngang 14,5m giá 40,8 tỷ

Bán nhà chính chủ đường Lê Văn Thứ, khu vực ven biển quận Sơn Trà, chưa qua đầu tư, pháp lý rõ ràng. Vị trí đẹp, tiềm năng khai thác và tăng giá cao theo thời gian. Diện tích: 279m² ...

Giá: 40.8 tỷ Diện tích: 279 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

17/05/2026

Căn Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh Phạm Văn Đồng – 369m² Ngang 14.5m – Giá Chỉ 37 Tỷ

Căn Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh Phạm Văn Đồng – 369m² Ngang 14.5m – Giá Chỉ 37 Tỷ 🔥 VỊ TRÍ VÀNG – CĂN GÓC KO LỘ GIỚI - 2 MẶT TIỀN KINH DOANH – PHẠM VĂN ĐỒNG – 369M² FULL THỔ CƯ - NGANG ...

Giá: 37 tỷ Diện tích: 369 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

17/05/2026

Đất mặt tiền Chế Lan Viên sát Trần Văn Dư, gần biển An Thượng, diện tích 240m²

Bán đất mặt tiền đường Chế Lan Viên, vị trí hiếm tại khu An Thượng. Diện tích 240m², ngang 8m, đất nở hậu phong thủy tốt, thích hợp đầu tư dài hạn. Lô đất nằm sát trục Trần Văn Dư, ...

Giá: 35.3 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

17/05/2026

Bán nhà 2 tầng Lê Đình Thám, 225m2, ngang 7m, mặt tiền 10.5m,Hải Châu, chỉ 32,5 tỷ

*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-8" data-tur...