Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

38394 bất động sản

🔥 HOT – BÁN GẤP ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC 🔥

🔥 HOT – BÁN GẤP ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC 🔥

🔥 HOT – BÁN GẤP ĐẤT TRỤC CHÍNH ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC 🔥 📐 Diện tích: 50m² 📍 Nằm trên trục chính Đức Thượng, vị trí kinh doanh đẹp 🚛 Đường thông – xe tải tránh nhau, lưu thông thuận ...

Giá: 3.85 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 ĐẤT ĐẸP DI TRẠCH – 65M, MẶT TIỀN 5.25M, NỞ HẬU – Ô TÔ VÀO NHÀ

🔥 ĐẤT ĐẸP DI TRẠCH – 65M, MẶT TIỀN 5.25M, NỞ HẬU – Ô TÔ VÀO NHÀ ✔ Cách trục chính xe tải chỉ 15m, đi lại cực tiện. ✔ Thửa đất đẹp, nở hậu, phù hợp xây CC Mini – dòng tiền cho thuê ...

Giá: 7.45 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

NHÀ ĐẸP DI TRẠCH – FULL NỘI THẤT – GẦN GA NHỔN

NHÀ ĐẸP DI TRẠCH – FULL NỘI THẤT – GẦN GA NHỔN

🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP DI TRẠCH – FULL NỘI THẤT – GẦN GA NHỔN 📍 Di Trạch, Hoài Đức – khu vực phát triển mạnh cạnh Nhổn ✅ Nhà đẹp mặt ngõ rộng, đi lại thuận tiện ✅ Không quy hoạch – yên tâm ...

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 35 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 HIẾM – CHỈ 3.5TỶ CÓ NGAY ĐẤT 41M CẠNH NGÃ TƯ TRÔI

🔥 HIẾM – CHỈ 3.5TỶ CÓ NGAY ĐẤT 41M CẠNH NGÃ TƯ TRÔI

🔥 HIẾM – CHỈ 3.5TỶ CÓ NGAY ĐẤT 41M CẠNH NGÃ TƯ TRÔI 💥 Giá cực mềm khu trung tâm Hoài Đức 📐 Diện tích: 41m² – dễ xây 📍 Vị trí đẹp – gần sân chơi 👉 Gần Vành đai 4 – DH02 – KĐT Nam ...

Giá: 38 triệu Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

💥🚀 HIẾM – HƠN 3.X TỶ CÓ NHÀ CẤP 4 NGAY NGÃ TƯ TRÔI

💥🚀 HIẾM – HƠN 3.X TỶ CÓ NHÀ CẤP 4 NGAY NGÃ TƯ TRÔI

💥🚀 HIẾM – HƠN 3.X TỶ CÓ NHÀ CẤP 4 NGAY NGÃ TƯ TRÔI 📐 Diện tích: 40m² 🏡 Nhà cấp 4 chắc chắn, vẫn ở tốt lâu dài 📍 Vị trí đẹp: Gần chợ Giang Xá Ngay trung tâm Ngã Tư Trôi – Hoài ...

Giá: 3.75 tỷ Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 CHỈ HƠN 3.X TỶ – SỞ HỮU NGAY 45M² GẦN VÀNH ĐAI 4 ĐỨC THƯỢNG

🔥 CHỈ HƠN 3.X TỶ – SỞ HỮU NGAY 45M² GẦN VÀNH ĐAI 4 ĐỨC THƯỢNG 💥 Lô đất đẹp – giá mềm – tiềm năng tăng giá rõ rệt 📐 Diện tích: 45m² – vuông vắn, dễ xây dựng 🚗 Gần ô tô, ngõ thoáng, ...

Giá: 3.85 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🌟 ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC – Ô TÔ – NGÕ THÔNG

🌟 ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC – Ô TÔ – NGÕ THÔNG

🌟 ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC – Ô TÔ – NGÕ THÔNG Diện tích: 57m² – Nở hậu Giá: 155 triệu/m² Vị trí: Cách trục chính xe tải 15m, gần đất dịch vụ – KĐT HINODE – Vành đai 3.5 – ĐH Thành ...

Giá: 8.55 tỷ Diện tích: 57 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 Tầm tiền 6 tỷ hiếm nhà mới có thang máy khu Nhổn

🔥 Tầm tiền 6 tỷ hiếm nhà mới có thang máy khu Nhổn

🔥 Tầm tiền 6 tỷ hiếm nhà mới có thang máy khu Nhổn ✔ Nhà mới tinh ✔ Lô góc ngõ thông ✔ 4 ngủ ở cực sướng ✔ Di chuyển Mỹ Đình 10 phút 📕 Sổ đỏ sẵn giao dịch 📲 Gọi ngay 0814106666 ...

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 36 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 VÀNH ĐAI 4 – ĐẤT ĐẤU GIÁ CỰU QUÁN, TÂN VIỆT – ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC

🔥 VÀNH ĐAI 4 – ĐẤT ĐẤU GIÁ CỰU QUÁN, TÂN VIỆT – ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC 📍 Vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh theo trục Vành đai 4. ✅ Diện tích: 75m² – mặt tiền = hậu ...

Giá: 10.15 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🌟 HOT – CĂN HỘ CCMINI CẠNH NHỔN 60M² x 7 TẦNG THANG MÁY 12 PHÒNG KHÉP KÍN

🌟 HOT – CĂN HỘ CCMINI CẠNH NHỔN  60M² x 7 TẦNG  THANG MÁY  12 PHÒNG KHÉP KÍN

🌟 HOT – CĂN HỘ CCMINI CẠNH NHỔN 60M² x 7 TẦNG THANG MÁY 12 PHÒNG KHÉP KÍN DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH! 🛑 Sản phẩm đầu tư SIÊU HIẾM khu vực Nhổn – dòng tiền thật, khai thác ngay! Căn hộ CCMINI ...

Giá: 12.8 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP HỒ TÙNG MẬU – SÁT GA TÀU ĐIỆN – LÔ GÓC 6 TẦNG

🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP HỒ TÙNG MẬU – SÁT GA TÀU ĐIỆN – LÔ GÓC 6 TẦNG 💥 Vị trí vàng – đi lại cực tiện 📐 38m² x 6 tầng 🛏 6 phòng ngủ 🌟 Lô góc thoáng sáng 🚗 Chỉ 20m ra mặt phố 📍 Sát ga ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 38 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

17/05/2026

🚀 Nhà gần khu sinh viên – dễ cho thuê

🚀 Nhà gần khu sinh viên – dễ cho thuê

🚀 Nhà gần khu sinh viên – dễ cho thuê 📐 32m² – 3 tầng 🛏️ 3 phòng ngủ 📍 Gần Cao đẳng FPT – ĐH Đông Á 👉 Nhu cầu thuê cao 💰 5.35 tỷ 📞 Liên hệ Hữu Thảo

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 32 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC Ô TÔ NGÕ THÔNG GIÁ 155 TRIỆU/M²

ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC  Ô TÔ  NGÕ THÔNG  GIÁ 155 TRIỆU/M²

ĐẤT ĐẸP LAI XÁ – HOÀI ĐỨC Ô TÔ NGÕ THÔNG GIÁ 155 TRIỆU/M² 📍 Vị trí cực đẹp: Cách trục chính xe tải chỉ ~15m Ngõ ô tô vào, ngõ thông, di chuyển thuận tiện Vài bước chân ra đất Dịch ...

Giá: 8.55 tỷ Diện tích: 56 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 HOT NHỈNH 4.X TỶ CÓ NGAY ĐẤT ĐẸP TRÔI – NỞ HẬU – Ô TÔ SÁT ĐẤT

🔥 HOT NHỈNH 4.X TỶ CÓ NGAY ĐẤT ĐẸP TRÔI – NỞ HẬU – Ô TÔ SÁT ĐẤT 💥 Lô đẹp cực hiếm khu trung tâm Hoài Đức 📐 Diện tích: 38m² 🌟 Nở hậu – phong thủy đẹp 🚗 Ô tô sát đất – đi lại thuận ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 38 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

🔥 RẺ NHẤT KHU VỰC – NHÀ DÂN XÂY KIM CHUNG – TẶNG FULL NỘI THẤT 🔥

🔥 RẺ NHẤT KHU VỰC – NHÀ DÂN XÂY KIM CHUNG – TẶNG FULL NỘI THẤT 🔥 💰 Giá chỉ 4.x tỷ 📐 Diện tích: 37m² 🏠 Kết cấu: 4 tầng dân xây chắc chắn 🎁 Tặng lại toàn bộ nội thất – về ở ngay ...

Giá: 4.95 tỷ Diện tích: 47 m²

Quận/Huyện: Hoài Đức, Hà Nội

17/05/2026

Hàng nghìn tin đăng mua bán nhà đất tại Việt Nam được rao trên Tinchinhchu.net với đầy đủ các tiêu chí tìm kiếm của người mua và bán. Các thông tin mua bán nhà đất khu vực Việt Nam được tổng hợp từ các nguồn tin rao về nhà đất bao gồm tin đăng chính chủ và tin đăng qua môi giới, giúp đa dạng nguồn thông tin và sự lựa chọn đối với bất động sản đang quan tâm.
Bằng những tiện ích mà Tinchinhchu.net mang đến cho người dùng, bạn có thể dễ dàng thao tác và tìm kiếm thông tin bất động sản bạn đang quan tâm chỉ trong vài click chuột. Tinchinhchu.net sẽ là cầu nối giúp bạn tương tác và trao đổi với nhà cung cấp bất động sản bằng việc cung cấp thông tin chính xác, nhanh chóng..., cùng với đó là đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp. Chắc chắn bạn sẽ thực sự hài lòng về kênh thông tin và dịch vụ của Tinchinhchu.net!

    The Navita

    Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • Golden Palace

    Golden Palace

    Đường Mễ Trì, Xã Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
  • De Capella

    De Capella