Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hải Phòng

135 bất động sản

Bán đất lô 16 Lê Hồng Phong - 135m - mặt tiền 9m - đường 15 - Giá 105 tr/m

🌱🌱Đất Biệt thự lô 16 Lê Hồng Phong - Giá tốt nhất trị trường • Diện tích 135m • Mặt tiền 9m dài 15m • Hướng Tây Nam • Đường 15m + khe kỹ thuật 2m • Vị trí tuyến 3 song song Lê Hồng ...

Giá: 14.1 tỷ Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

04/02/2026

Bán đất mặt đường Vạn Kiếp - 111m - vị trí kinh doanh - Giá 85 tr/m

⭐🚗Bán đất mặt đường Vạn Kiếp - vị trí kinh doanh - gần Hoàng Huy - Cầu Tam Bạc • Diện tích ~ 111m • Mặt tiền gần 5m • Hướng Tây Bắc • Vị trí kinh doanh bán hàng đông đúc • Không lỗi ...

Giá: 9.4 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Hồng Bàng, Hải Phòng

03/02/2026

Bán đất mặt đường Trực Cát - Thiên Lôi, 112m - mặt tiền 5m - vị trí đẹp - Giá 9.5 tỉ

🛑Mặt tiền 5m mặt đường Trực Cát - Lê Chân vị trí đẹp lung linh • Diện tích ~112m • Ngang 5 dài 22m • Hướng Đông Nam • Vị trí cực kỳ đẹp không lỗi lầm • Không quy hoạch. Xây 7 tầng ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 112 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

30/01/2026

Bán đất ngõ 37 Trực Cát - Thiên Lôi, 141m cực rộng - ngang 4.4 - Giá 45 tr/m

⭐🚗Bán đất ngõ 37 Trực Cát - Thiên Lôi - cực rộng - xây nhà sân cổng • Diện tích ~141m • Mặt tiền 4.4m dài 32 • Hướng Đông Nam • Ngõ ~ 4m ô.tô vào thoải mái • Vị trí đẹp không lỗi ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: 141 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

28/01/2026

Bán đất mặt đường Dương Đình Nghệ - Thiên Lôi, 148m, ngang 5.2 - Giá 65 tr/m

⭐⭐Bán đất mặt đường Dương Đình Nghệ - ngã 4 Thiên Lôi - Phúc Tăng • Diện tích 148.5m • Mặt tiền 5.2m nở hậu • Đường nhựa + vỉa hè 2 bên • Ngay cạnh Dự án Việt Phát • Vị trí kinh doanh, ...

Giá: 9.65 tỷ Diện tích: 148 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

28/01/2026

Bán đất phân lô 788 Thiên Lôi - 121m - mặt tiền 7m - đường 11m - Giá 8.47 tỉ

✅🚗Đất biệt thự 788 Thiên Lôi - đường 11m - ngay ngã 4 Võ Nguyên Giáp - Bùi Viện • Diện tích 121m • Ngang 7.25 dài 16.7 • Hướng Tây Bắc • Đường ~ 11m. Đường thông • Đất sạch đẹp không ...

Giá: 8.47 tỷ Diện tích: 121 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

27/01/2026

HOT !!! SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Trục Chính Phường An Dương, TP Hải Phòng

HOT !!! SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Trục Chính Phường An Dương, TP Hải Phòng (Quốc Tuấn (cũ) – Nay Thuộc Phường An Dương) Diện tích: 126,6m² Mặt tiền 5m Giá ...

Giá: 3.2 tỷ Diện tích: 126 m²

Quận/Huyện: An Dương, Hải Phòng

27/01/2026

Bán đất phân lô 591 Thiên Lôi, 100m - ngang 5 - đường 12m - Giá 10.9 tỉ

✅💯Bán đất phân lô 591 Thiên Lôi - đường 12m - vị trí đẹp - ngay AEON • Diện tích 100m • Kích thước: 5 x 20 • Hướng Đông Bắc • Đường nội bộ 12m, đường thông • Vị trí tuyệt đẹp, ngay ...

Giá: 10.9 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

26/01/2026

BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÔNG KHÊ – HÀNG GỐC DÂN, VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẸP

BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÔNG KHÊ – HÀNG GỐC DÂN, VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẸP 💎 Diện tích: 107,4m²💎 Mặt tiền: 4,7m💎 Vị trí: Mặt đường Đông Khê, tuyến phố sầm uất, thuận tiện kinh doanh mọi ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

26/01/2026

120m² TÂN THÀNH – MẶT TIỀN 6M HIẾM – GIÁ 2X TRIỆU/M² – HÀNG DỄ THANH KHOẢN ZALO 0567 222 555

120m² TÂN THÀNH – MẶT TIỀN 6M HIẾM – GIÁ 2X TRIỆU/M² – HÀNG DỄ THANH KHOẢN  ZALO 0567 222 555

120m² TÂN THÀNH – MẶT TIỀN 6M HIẾM – GIÁ 2X TRIỆU/M² – HÀNG DỄ THANH KHOẢN ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 120m²-Mặt tiền: 6m vuông vắn, hình thửa đẹp-Đường trước đất: đường nhựa nội ...

Giá: 3.24 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

23/01/2026

Bán đất Khu 4 Vĩnh Niệm - sát cạnh VinHome, 100m - đông nam - giá 75 tr/m

⭐⭐Bán đất phân lô Khu 4 Vĩnh Niệm nhìn thẳng vào Vin Marina • Diện tích 100m • Kích thước: 5 x 20 • Hướng Đông Nam • Đường nội bộ ~ 12m. Đường thông • Đối diện Trường liên cấp của ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

21/01/2026

Bán đất Đoàn Kết - Quán Nam - đường 12m - View Hồ siêu thoáng - giá 62 tr/m

Cực hiếm - phân lô đường 12m - view Hồ siêu thoáng • Diện tích 116.6m • Ngang 5.3m, dài 22m • Hướng Tây Nam • Đường rộng 6m + vỉa hè 2.5m • Lô đất sạch đẹp, vuông vắn. Không lỗi lầm ...

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 117 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

20/01/2026

Giá 2x triệu/m² – Lô 149,4m² mặt đường 403 Minh Đức, trục kết nối Kiến Thụy đi Đồ Sơn ZALO 0567 222 555

Giá 2x triệu/m² – Lô 149,4m² mặt đường 403 Minh Đức, trục kết nối Kiến Thụy đi Đồ Sơn  ZALO 0567 222 555

Giá 2x triệu/m² – Lô 149,4m² mặt đường 403 Minh Đức, trục kết nối Kiến Thụy đi Đồ Sơn ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 149,4m²-Mặt tiền: 6m-Đường/ngõ: Mặt đường 403, hiện trạng đường ...

Giá: 3.6 tỷ Diện tích: 149 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

19/01/2026

Giá 3,x tỷ – Lô 121m² Cộng Lực Ngọc Xuyên, ngõ thông rộng hiếm, sẵn nhà cấp 4 ZALO 0567 222 555

Giá 3,x tỷ – Lô 121m² Cộng Lực Ngọc Xuyên, ngõ thông rộng hiếm, sẵn nhà cấp 4  ZALO 0567 222 555

Giá 3,x tỷ – Lô 121m² Cộng Lực Ngọc Xuyên, ngõ thông rộng hiếm, sẵn nhà cấp 4 ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 121m²-Mặt tiền: Khoảng 5m-Đường/ngõ: Ngõ thông, rộng khoảng 3–5m, ô tô nhỏ ...

Giá: 3.5 tỷ Diện tích: 121 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

18/01/2026

Bán đất 100m2 KPL Đống Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng

Bán đất 100m2 KPL Đống Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng

Bán đất 100m2 KPL Đống Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng - Diện tích: 100m2 ngang 5m - Hướng Đông Nam - Đường 7m vỉa hè 3m - Cơ sở hạ tầng đồng bộ, điện nước ngầm, cách trường, chợ chỉ khoảng ...

Giá: 4.6 tỷ Diện tích: 100 m²