Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hải Phòng

467 bất động sản

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI AN LÃO – HẢI PHÒNG

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI AN LÃO – HẢI PHÒNG

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI AN LÃO – HẢI PHÒNG – Địa chỉ: Thôn Tân Trung, xã Quang Trung, huyện An Lão – Diện tích: 108m² – Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng – Đất ở lâu dài – ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: An Lão, Hải Phòng

02/04/2026

Giá 1.xx tỷ- Lô đất ngõ 78 Tư Thủy, Hòa Nghĩa, mặt đường nhựa rộng - ZALO 0567 222 555

Giá 1.xx tỷ- Lô đất ngõ 78 Tư Thủy, Hòa Nghĩa, mặt đường nhựa rộng - ZALO 0567 222 555 - Diện tích: 46,7m2 - Mặt tiền: 5m - Đường/ngõ: Mặt đường nhựa thực tế rộng 7-8m, ngõ bên cạnh ...

Giá: 8.954 tỷ Diện tích: 46 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

01/04/2026

BÁN ĐẤT LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG KIỂU SƠN – GẦN 193 VĂN CAO – NGÔ QUYỀN – GIÁ 77TR/M²

Lô đất nằm trên tuyến Kiểu Sơn – quận Ngô Quyền – Hải Phòng, ngay khu 193 Văn Cao – khu phố Tây sầm uất bậc nhất thành phố, nơi tập trung đông người nước ngoài sinh sống và làm việc. ...

Giá: 6.16 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

01/04/2026

Đất mặt đường Phạm Văn Đồng ngang 6m kinh doanh tốt - ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường Phạm Văn Đồng ngang 6m kinh doanh tốt  - ZALO 0567 222 555

Đất mặt đường Phạm Văn Đồng ngang 6m kinh doanh tốt - ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 66m2 (trong bìa) + khoảng 40m2 đất lưu không phía sau. -Mặt tiền: 6.0m. -Đường/ngõ: Mặt đường Phạm ...

Giá: 4.14 tỷ Diện tích: 66 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

01/04/2026

📛📛Đất mặt đường Thư Trung - 138m - Mặt tiền 5.2m - Đường 5m - giá cực tốt

📛📛Đất mặt đường Thư Trung - giá cực tốt • Diện tích ~138m • Mặt tiền 5.2m • Hướng Nam • Đường rộng 5m thông các ngả • Vị trí kinh doanh bán hàng cực tốt • Không quy hoạch, xây cao ...

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 138 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

31/03/2026

💋💋Đất tuyến 2 Ngô Gia Tự - ngõ thông Cát Bi - 54m - Giá 3 tỉ - cực nông

💋💋Đất tuyến 2 Ngô Gia Tự - ngõ thông Cát Bi và TĐC Sao Sáng ▪️ Diện tích: 54m² (ngang 4.4m) ▪️ BĐCC – đất vuông đẹp, không lỗi 📍 Vị trí trung tâm, thông ra TĐC Sao Sáng 📍 Gần chợ, ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 54 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

30/03/2026

📛📛Đất mặt đường Khúc Hạo - Thiên Lôi - 70m - Mặt tiền 4.5m - giá tốt

📛📛Đất mặt đường Khúc Hạo - Thiên Lôi - giá tốt • Diện tích 70m • Mặt tiền 4.5m • Hướng Đông Bắc • Đường to vỉa hè 2 bên. Thông TĐC Vĩnh Niệm • Đất vuông đẹp sạch sẽ • Không lỗi gì ...

Giá: 5.6 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

29/03/2026

TIÊU ĐIỂM KINH DOANH MẶT ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG - GIÁ 5,X TỶ - ZALO 0567 222 555

TIÊU ĐIỂM KINH DOANH MẶT ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG - GIÁ 5,X TỶ - ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 84m2 (Rộng 6m x Dài 14m). -Diện tích sử dụng thực tế: Khoảng 130m2 (Bao gồm 46m2 diện tích ...

Giá: 5.45 tỷ Diện tích: 84 m²

Quận/Huyện: Dương Kinh, Hải Phòng

28/03/2026

BÁN ĐẤT TĐC CÂY ĐA – ĐẰNG GIANG – NGÔ QUYỀN – ĐƯỜNG 11M CÓ VỈA HÈ – GIÁ 83TR/M²

Lô đất nằm tại khu tái định cư Cây Đa – phường Đằng Giang – quận Ngô Quyền – Hải Phòng, khu vực trung tâm phát triển nhanh, dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện. Vị trí đẹp, đường rộng ...

Giá: 5.23 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

28/03/2026

BÁN ĐẤT LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG KIỂU SƠN – GẦN 193 VĂN CAO – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA

Cơ hội sở hữu lô đất lô góc nằm trên mặt đường Kiểu Sơn, ngay đầu ngõ 193 Văn Cao, khu vực trung tâm sầm uất bậc nhất của Hải Phòng. Khu vực được mệnh danh là “phố Tây”, tập trung ...

Giá: 6.16 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Ngô Quyền, Hải Phòng

28/03/2026

CHÀO BÁN LÔ 81m2 SIÊU ĐẸP tại trục thông đường đá - Hoa Động, đối diện chung cư Huê

CHÀO BÁN LÔ 81m2 SIÊU ĐẸP tại trục thông đường đá -  Hoa Động, đối diện chung cư Huê

CHÀO BÁN LÔ 81m² SIÊU ĐẸP TẠI TRỤC THÔNG ĐƯỜNG ĐÁ – HOA ĐỘNG, ĐỐI DIỆN CHUNG CƯ HUÊ - Diện tích bìa: 81,1m² - Diện tích thực tế sử dụng: ~90m² rộng rãi - Vị trí đắc địa: Nằm giữa 2 ...

Giá: 3.65 tỷ Diện tích: 81 m²

Quận/Huyện: Thủy Nguyên, Hải Phòng

28/03/2026

Cách đường tình lộ 301 -500 m khu trung cư văn Minh Quán Trang-nay là xã an trường-Em hà còn duy nhất 6 lô ép không-

Cách đường tình lộ 301 -500 m khu trung cư văn Minh Quán Trang-nay là xã an trường-Em hà còn duy nhất 6 lô ép không-Nhanh tay để có cơ hội sở hữu những lô đất đẹp nằm ngay cổng phụ ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: An Lão, Hải Phòng

28/03/2026

🍁🍁Lô đất tuyến 2 mặt ngõ 416 Thiên Lôi - 48m - Ngõ 6m - Giá Rẻ