Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Hồ Chí Minh

3949 bất động sản

(Tin thật 100%) Bán đất đẹp 104m2 mặt phố Ba Gia - Tặng GPXD (7 lầu + hầm) - Làm CHDV/VP/KS - HH MG

Nhà chính chủ đăng bán thông tin tài sản chính xác 100%. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách. Có HH cho ACE MG - Pháp lý sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay, không tranh chấp, pháp lý ...

Giá: 20.9 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19,5 tỷ (thương lượng Mạnh) - Chỉ 59 triệu/m —————— - Đường 4m, liền kề chung cư Lavita garden, Ngay trung ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 331 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

CẦN BÁN 120M2 ĐẤT THÔ CƯ MT ĐƯỜNG NGUYỄN CỬU PHÚ

CẦN BÁN 120M2 ĐẤT THÔ CƯ MT ĐƯỜNG NGUYỄN CỬU PHÚ

🔊🔊 ĐẤT NỀN THỔ CƯ TÂN KIÊN 💰 Giá: 9ty8 TL chính chủ 📏 Diện tích: 120m2 full thổ 📍Ngang: 5m Dài: 24,3m ✏️ Mặt tiền đường Nguyễn Cữu Phú xe container chạy không cấm giờ ✏️ Đường ...

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

20/04/2026

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN TƯƠNG LAI – 177M² XUÂN THỚI ĐÔNG, HÓC MÔN – SỔ RIÊNG CHÍNH CHỦ.

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TƯƠNG LAI – 177M² XUÂN THỚI ĐÔNG, HÓC MÔN – SỔ RIÊNG CHÍNH CHỦ. Cần bán lô đất đẹp, vị trí tiềm năng tại Xuân Thới Đông, Hóc Môn. Phù hợp đầu tư đón hạ tầng hoặc xây ...

Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 177 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

20/04/2026

1 nền duy nhất, KDC Thái Sơn, 10x25m, 60 triệu/m, cạnh Phú Mỹ Hưng

Đất nền KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, ngay cạnh Phú Mỹ Hưng: + Diện tích: 10x25m + Đường xe hơi, hạ tầng hoàn chỉnh + KDC đồng bộ + Tiềm năng tăng giá cao + Sổ hồng riêng chính chủ. ...

Giá: 15 tỷ Diện tích: 250 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

20/04/2026

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TƯƠNG LAI – 177M² XUÂN THỚI ĐÔNG, HÓC MÔN – SỔ RIÊNG CHÍNH CHỦ.

Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 177 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 10 Ven Sông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 10 Ven Sông - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 24 tỷ (bớt lộc) - Chỉ 150 triệu/m —————— - Đường 10m ven sông, 4 xe hơi tránh nhau, đối diện bờ ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 156 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm 17 Đường Ụ Ghe, phường Tam Phú, TP Thủ Đức

ĐẤT SÁT VÀNH ĐAI 2 - Ụ GHE - TAM PHÚ - Giá: 6.8 tỷ (thương lượng) —————— Bán Lô Đất Mặt Tiền Hẻm 17 Đường Ụ Ghe, phường Tam Phú, TP Thủ Đức. - Hẻm xe hơi 10m, sát Vành Đai 2, gần chợ ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Bên Sông - Đường 10 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Bên Sông - Đường 10 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 16.5 tỷ (bớt lộc) - Chỉ 115 triệu/m —————— - Đường 10m, thông tứ phía, ven sông, 2 xe hơi tránh ...

Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 145 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Điện Ảnh Ven Sông, Sổ Hồng Riêng, Gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Giá chỉ 135 triệu/m² - THƯƠNG LƯỢNG

"Bán Lô Đất Biệt Thự Khu Điện Ảnh Ven Sông, Sổ Hồng Riêng, Gần Gigamall Phạm Văn Đồng, Giá chỉ 135 triệu/m² - THƯƠNG LƯỢNG!" - Thông tin cơ bản - Vị trí: Đường 10 có vỉa hè 2 bên, ...

Giá: 16.2 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Ngay Gigamall – Đường Số 23, Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 – Đường Số 23, Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức - Vị trí sát Phạm Văn Đồng – Khu biệt thự ven sông – Khai thác dòng tiền tốt - Giá: 14.5 tỷ (thương lượng) - Nhà cấp ...

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 153 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Giá: 15 tỷ Diện tích: 250 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 8 phường Hiệp Bình Phước Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số 8 phường Hiệp Bình Phước Thành Phố Thủ Đức - Giá: 7 tỷ (thương lượng) - Liền Kề khu dân cư Hồng Long —————— - Đường 6m, thông hẻm 652, 668, 606 Quốc Lộ ...

Giá: 7 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 20 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức

- ĐẤT HIỆP BÌNH CHÁNH - Chủ Gửi - Giá: 17.5 tỷ (thương lượng) —————— Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 20 - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức - Hẻm rộng 8m, 2 xe hơi tránh nhau, ra Phạm ...

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026

ĐẤT CHÍNH CHỦ- GIÁ TỐT Chính Chủ bán NHANH LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI quận 9, TPHCM

ĐẤT CHÍNH CHỦ- GIÁ TỐT Chính Chủ bán NHANH LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG TẠI quận 9, TPHCM Địa chỉ: MT Đường 835, Phường Phú Hữu (Quận 9 cũ),Tp Hồ Chí Minh. Diện tích: 228m2 ( 8x28,5m) Thổ cư 100% ...

Giá: 17.1 tỷ Diện tích: 228 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/04/2026