Đăng tin

Bán đất thổ cư tại La Gi Bình Thuận

101 bất động sản

Bán 5m x 22,5m đất ODT Đường Nguyễn Tri Phương,LaGi giá đầu tư 400 triệu/m ngang

Bán 5x22.5 (117m2) đất ở đô thị mặt tiền Nguyễn Tri Phương, LaGi chỉ 400 triệu/m ngang. Đường nhựa LG 36m, dân cư đông kín, đang kinh doanh buôn bán sầm uất. Cách Biển khoảng 1.5Km, ...

Giá: 2 tỷ Diện tích: 117 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

29/01/2026

Bán 5m x 20m đất thổ cư Đường Nguyễn Thông - LaGi giá rẻ gần biển

💥 Bán 100m² (5x20m) Mặt Tiền Nguyễn Thông, Tân Bình, La Gi – Full Thổ Cư, Cách Nhà Thờ 100 Bước Chân, Chỉ 1.1 Tỷ! 💥 Đất nền mặt tiền đường nhựa, full thổ cư đã trừ lộ giới, giá mềm ...

Giá: 1.1 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

28/01/2026

Bán 5,5m x 46m đất ONT Đường Lý Thái Tổ - Tân Tiến - LaGi giá gốc 2.2 tỷ

🔥 BÁN 5.5M X 46M ĐẤT MẶT TIỀN LÝ THÁI TỔ, TÂN TIẾN – 2 MẶT TIỀN, FULL THỔ CƯ, GIÁ 8.46 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Mặt tiền đường Lý Thái Tổ, xã Tân Tiến, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: ...

Giá: 2.2 tỷ Diện tích: 260 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

27/01/2026

Bán 268m2 đất mặt tiền Trưng Trắc -LaGi siêu giảm giá 1.45 tỷ sổ riêng

🔥 BÁN 268M² MẶT TIỀN TRƯNG TRẮC, TÂN AN – GIÁ 5.41 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Đường Trưng Trắc, phường Tân An, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: ~5.41 triệu/m2. Tổng giá: 1.45 tỷ – Thương ...

Giá: 1.45 tỷ Diện tích: 268 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

26/01/2026

Bán 50m đất mặt tiền Mai Thúc Loan, Tân Hải, LaGi giá ngộp 160tr/m ngang

💥 Bán 3568m² (50x70m) Mặt Tiền Mai Thúc Loan, Tân Hải, La Gi – Cắt Lỗ 40%, Giá Chỉ 2.24 Triệu/m²! 💥 Cần chuyển nhượng lô đất 50m x 70m mặt tiền Mai Thúc Loan, đường nhựa rộng 33m ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 3,568 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 321m2 lô 2 Lê Minh Công - Tân Phước - LaGi giá mềm 1.3 tỷ

🔥 BÁN 321M² LÔ 2 LÊ MINH CÔNG, TÂN PHƯỚC – CÁCH BIỂN 750M, GIÁ 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: Lô 2 đường Lê Minh Công, xã Tân Phước, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá bán: 100 triệu/m ngang. Tổng ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 321 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 7m x 24m đất ODT Hẻm Tôn Đức Thắng - LaGi giá ngộp giảm 50% còn 1.3 tỷ

🔥 BÁN 168M² ĐẤT PHƯỜNG TÂN THIỆN, LA GI – ĐƯỜNG VÀO CỔNG LÂM TRƯỜNG, GIẢM GIÁ 50% CÒN 1.3 TỶ 🔥 Địa chỉ: KP4, phường Tân Thiện, thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: 185.7 triệu/m ...

Giá: 1.3 tỷ Diện tích: 168 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

25/01/2026

Bán 506m2 đất ONT Hẻm Đinh Công Tráng - LaGi gần biển rẻ nhất 1.2 tỷ

🔥 BÁN 506M² ĐẤT TÂN TIẾN, LA GI – GẦN BIỂN, QUY HOẠCH ONT, GIÁ 1.2 TỶ ĐƯỜNG Ô TÔ Địa chỉ: Hẻm Đinh Công Tráng, xã Tân Tiến,La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: ~2.37 triệu/m2. Tổng giá: ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 506 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

24/01/2026

Bán 6m x 22m nhà Đường Hoàng Diệu, Tân An, LaGi ngay trung tâm giá mềm

💥 Bán 124m² (6x22m) Mặt Tiền Hoàng Diệu, Tân An, La Gi – Full Thổ Cư, Kinh Doanh Sầm Uất, Chỉ 3.8 Tỷ! 💥 Đất sổ riêng, full thổ cư, quy hoạch đất ở đô thị với lộ giới đường rộng 27m. ...

Giá: 3.8 tỷ Diện tích: 124 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 5m x 39m đất mặt tiền Nguyễn Chí Thanh,LaGi giá ngộp 1.75 tỷ full thổ cư

💥 Bán 196m² (5x39m) Mặt Tiền Nguyễn Chí Thanh, Tân Bình, La Gi – Full Thổ Cư, Lộ Giới 30m, Chỉ 1.75 Tỷ! 💥 Đất trống, ranh mốc rõ ràng, tọa lạc ngay mặt tiền đường nhựa Nguyễn Chí ...

Giá: 1.75 tỷ Diện tích: 196 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 5m x 45m đất ODT Đường Nguyên Thông - LaGi gần Biển giá rẻ

🔥 BÁN 5M X 45M MẶT TIỀN NGUYỄN THÔNG, TÂN BÌNH – GIÁ 5.35 TRIỆU/M2 🔥 Địa chỉ: Mặt tiền đường Nguyễn Thông, xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận ( Nay thuộc Phường LaGi - Lâm Đồng ). Giá ...

Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 224 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán 12m đất thổ cư Hẻm Đinh Bộ Lĩnh - Phước Hội - LaGi giá đầu tư chính chủ

🔥 BÁN 166M² ĐẤT PHƯỜNG PHƯỚC HỘI, LA GI – FULL THỔ CƯ, 2 MẶT TIỀN, GIÁ 167 TRIỆU/M NGANG 🔥 Địa chỉ: Hẻm Đinh Bộ Lĩnh, phường Phước Hội, thị xã La Gi, tỉnh Bình Thuận. Giá bán: 167 ...

Giá: 2 tỷ Diện tích: 166 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

22/01/2026

Bán gấp lô góc 8m x 15m 2 mặt tiền nhựa KDC Triều Cường 2, LaGi gần biển giá tốt

Bán gấp lô góc 2 mặt tiền nhựa KDC Triều Cường 2 8m x 15m full thổ cư, kế bên dự án 577 De LaGi, chỉ 1.5 tỷ, cách Biển chỉ 1Km, dân cư ở đông, hiện hữu, điện nước sinh hoạt đầy đủ. ...

Giá: 1.5 tỷ Diện tích: 109 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

10/01/2026

Bán đất thổ cư 2 mặt đường Hẻm Trưng Trắc, Tân An, LaGi giá ngộp 1.1 tỷ

💥 Bán Đất Nền 116m² (7.87x15m) Lô Góc 2 Đường bê tông, Tân An, La Gi – Vị Trí Trung Tâm, Giá Chỉ 1.1 Tỷ! 💥 Hiện trạng đất trống, bằng phẳng, tọa lạc tại vị trí lô góc 2 mặt tiền ...

Giá: 1.1 tỷ Diện tích: 116 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

09/01/2026

Bán 50m x 70m đất thổ cư Hẻm Quốc Lộ 55, Tân Phước, LaGi giảm 50% cách biển 2Km

💥 Bán 3484m² (50x70m) 2 mặt đường bê tông Tân Phước, La Gi – Full Quy Hoạch Thổ Cư, Hạ Giá 50% Chỉ 1.86 Triệu/m²! 💥 Chính chủ cần chuyển nhượng gấp lô đất diện tích lớn 3484m² với ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 3,484 m²

Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận

06/01/2026