Bán đất thổ cư tại Việt Nam
CẶP ĐẤT (8x29) 2SHR - MẶT TIỀN HUỲNH THỊ MÀI – FULL THỔ CƯ – GIÁ TỐT HÓC MÔN
CẶP ĐẤT (8x29) 2SHR - MẶT TIỀN HUỲNH THỊ MÀI – FULL THỔ CƯ – GIÁ TỐT HÓC MÔN Vị trí đẹp: Mặt tiền đường nhựa Huỳnh Thị Mài Ngay hồ câu cá – xã Tân Hiệp cũ, Hóc Môn Tổng DT 2 sổ liền ...
Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 232 m²
Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
10/03/2026
Chính chủ bán gấp đất giá tốt tại Chánh Phú Hoà, Bến Cát.
Chính chủ bán gấp đất giá tốt tại Chánh Phú Hoà, Bến Cát. Đ/C: Cách đường ĐT741 chỉ 30m, Chánh Phú Hoà, Bến Cát, Bình Dương ( Đ/C mới: Phường Chánh Phú Hoà, TP HCM mới ). Vị trí đẹp, ...
Giá: 1.35 tỷ Diện tích: 214 m²
Quận/Huyện: Bến Cát, Bình Dương
10/03/2026
Bán 9m đất ODT Đường Nguyên Chí Thanh - Tân Binh - LaGi giảm còn 366 triệu/m ngang
🔥 BÁN 213M² MẶT TIỀN NGUYỄN CHÍ THANH, TÂN BÌNH – ĐƯỜNG 30M, GIÁ 366 TRIỆU/M NGANG 🔥 Địa chỉ: Mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, Bình An 2, xã Tân Bình, thị xã La Gi, Bình Thuận. Giá ...
Giá: 3.3 tỷ Diện tích: 213 m²
Quận/Huyện: La Gi, Bình Thuận
10/03/2026
Đất Biệt Thự 2 Mặt Tiền Hẻm 668 Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước , Thành Phố Thủ Đức
Đất Biệt Thự 2 Mặt Tiền Hẻm 668 Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước , Thành Phố Thủ Đức - Giá: 14.5 tỷ (thương lượng TỐT) - Chỉ 65 triệu/m —————— - Hẻm xe hơi 10m có vỉa hè 2 bên, cách mặt ...
Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 223 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
10/03/2026
HOT HOT HOT CHÍNH CHỦ Cần Bán Đất Tại Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu .
HOT HOT HOT CHÍNH CHỦ Cần Bán Đất Tại Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu . Địa chỉ mới : Xã Nghĩa Thành, TP Hồ Chí Minh . ** Diện tích: 239,2 m2 ( 6 × 40 ) có 80 m2 ...
Giá: 1.35 tỷ Diện tích: 239 m²
Quận/Huyện: Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu
09/03/2026
CCG ĐẤT (9x26) MẶT TIỀN TÂN CHÁNH HIỆP 25 – TRUNG TÂM Q12 GIÁ RẺ
BÁN ĐẤT (9x26) MẶT TIỀN TÂN CHÁNH HIỆP 25 – TRUNG TÂM QUẬN 12 Lô đất đẹp – Vuông vức – Giá tốt nhất khu vực! DT KHỦNG: 9m x 26m – Công nhận đủ 236,9m² Quy hoạch dân cư hiện hữu – Xây ...
Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 237 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
09/03/2026
Bán Lô Đất Mặt Tiền 225 Hoàng Hữu Nam, Long Thạnh Mỹ (quận 9 cũ), Thành Phố Thủ Đức
NHÀ QUẬN 9 cũ - Chủ Gửi - Giá: 22 tỷ (thương lượng) - Chỉ 92 triệu/m còn TL —————— Bán Lô Đất Mặt Tiền 225 Hoàng Hữu Nam, Long Thạnh Mỹ (quận 9 cũ), Thành Phố Thủ Đức - Ngay Bến Xe ...
Giá: 22 tỷ Diện tích: 230 m²
Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh
09/03/2026
💎ĐẤT 1 CẶP ĐƯỜNG 10,5M LƯƠNG TRÚC ĐÀM – ĐỐI DIỆN BẾN XE
ĐẤT 1 CẶP ĐƯỜNG 10,5M LƯƠNG TRÚC ĐÀM – ĐỐI DIỆN BẾN XE -P. An Khê, TP Đà Nẵng -Diện tích: 220m² (ngang 10m cực hiếm) -Đường 10.5m, lề 5m -Pháp lý: Sổ đỏ vuông vắn, công chứng sang ...
Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 220 m²
Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng
08/03/2026
HÀNG HIẾM ĐẤT VIP (7X39) MẶT TIỀN PHAN VĂN ĐỐI – BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN
HÀNG HIẾM MẶT TIỀN PHAN VĂN ĐỐI – BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN Lô đất vàng (7x39)– chuẩn vị trí mở KS, CHDV, văn phòng công ty! Cách Phan Văn Hớn chỉ 100m – khu kinh doanh siêu sầm uất Bao quanh ...
Giá: 15.2 tỷ Diện tích: 202 m²
Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
07/03/2026
Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 237 m²
Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh
07/03/2026
Bán đất tặng nhà, sổ hồng riêng tại đường Trần Quý Cáp, Thị trấn Liên Hương – giá tốt.
Bán đất tặng nhà, sổ hồng riêng tại đường Trần Quý Cáp, Thị trấn Liên Hương – giá tốt. Đ/C: đường Trần Quý Cáp, Khu phố 2, thị trấn Liên Hương, huyện Tuy Phong, tỉnh Bình Thuận. (Đ/C ...
Giá: 1.2 tỷ Diện tích: 221 m²
Quận/Huyện: Tuy Phong, Bình Thuận
07/03/2026