Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

1684 bất động sản

🔅THỬA ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ, LONG BIÊN 850M2 MT 9M, GIÁ ĐẦU TƯ, CHỈ 280 TỶ 🔅

🔅THỬA ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ, LONG BIÊN 850M2 MT 9M, XÂY TÒA ĐỈNH CAO, CHỈ 280 TỶ 🔅 ☎️ LH NGAY 0982833366 – 0902223785 (CAM KẾT ẢNH THẬT, NHÀ THẬT, GIÁ THẬT) ------------...

Giá: 280 tỷ Diện tích: 850 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

20/01/2026

Giá: 280 tỷ Diện tích: 850 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

20/01/2026

Giá: 280 tỷ Diện tích: 850 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

20/01/2026

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH  HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH - Diện tích 496.4m2 đất ở 120m2 - Giá bán 80tr/ m2 - Đất quay xuống dự án vin hạ long xanh. giá dự án vin 150_200 tr/1m ...

Giá: 39.68 tỷ Diện tích: 496 m²

Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh

20/01/2026

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN  ĐƯỜNG CHÍNH  HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH - Diện tích 423.4m2 đất ở 188.7m2 - Giá bán 80tr/ m2 - Đất quay xuống dự án vin hạ long xanh. giá dự án vin 150_200 tr/1m ...

Giá: 33.8 tỷ Diện tích: 423 m²

Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh

20/01/2026

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH  HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH - Diện tích 1246.7m2 đất ở 150m2 - Giá bán 80tr/ m2 - Đất quay xuống dự án vin hạ long xanh. giá dự án vin 150_200 tr/1m ...

Giá: 99.76 tỷ Diện tích: 1,247 m²

Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh

20/01/2026

ĐẤT 2 MẶT TIỀN LÊ THỊ HÀ – VỊ TRÍ VIP NHẤT HÓC MÔN – 1.933² FULL THỔ

ĐẤT 2 MẶT TIỀN LÊ THỊ HÀ – VỊ TRÍ VIP NHẤT HÓC MÔN – 1.933m² Trục Lê Thị Hà – kinh doanh mua bán sầm uất bậc nhất 2 mặt tiền hiếm – giá trị khai thác cực cao BÁN HẾT: 145 tỷ HOẶC BÁN ...

Giá: 43 tỷ Diện tích: 400 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

20/01/2026

Bán Đất Hẻm 10m Trần Xuân Soạn -Tân Hưng, Q7, 11x72m, 794m2 thổ - tiện xây, 52 Tỷ.

Bán Đất Hẻm 10m Trần Xuân Soạn -Tân Hưng, Q7,  11x72m, 794m2 thổ -  tiện xây, 52 Tỷ.

Bán lô đất Trống, Mặt tiền Hẻm đường Trần Xuân Soạn , phường Tân Hưng, Quận 7. DT đất : 794m2 full thổ cư, 11x72m Giá giảm chào còn : 52 tỷ ( thương lượng chính chủ) Hiện trạng đất ...

Giá: 52 tỷ Diện tích: 794 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

20/01/2026

BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU, TỈNH QUẢNG NINH

BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH  HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU, TỈNH QUẢNG NINH

Bán Đất Khu đồn điền phường Hà khẩu, Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh – Diện tích 1078.5m2 đất ở 340m2 giá bán 80tr/ m2 - Đất quay xuống dự án vin hạ long xanh. giá dự án vin 150_200 ...

Giá: 86.24 tỷ Diện tích: 1,078 m²

Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh

20/01/2026

Giá: 86.24 tỷ Diện tích: 1,078 m²

Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh

20/01/2026

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG CHÍNH  HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH - Diện tích 791.9m2 đất ở 600m2 giá bán 80tr/ m2 - Đất quay xuống dự án vin hạ long xanh. giá dự án vin 150_200 tr/1m . ...

Giá: 63.36 tỷ Diện tích: 792 m²

Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh

20/01/2026

ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

ĐẤT MẶT  ĐƯỜNG CHÍNH  HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG CHÍNH HÀ KHẨU PHƯỜNG TUẦN CHÂU QUẢNG NINH – Diện tích 1259.8m2 đất ở 120m2 giá bán 80tr/ m2 - Đất quay xuống dự án vin hạ long xanh. giá dự án vin 150_200 tr/1m . ...

Giá: 100.72 tỷ Diện tích: 1,259 m²

Quận/Huyện: Hạ Long, Quảng Ninh

20/01/2026

Bán đất Thạnh Lộc 47 ( TL47 ) Q12, diện tích khủng 498m2 gần 500m2, hẻm xe hơi vi vu

Bán lô đất 498m2 full thổ cư Quận 12 Thạnh Lộc 47, Quận 12 Kết nối nhanh Hà Huy Giáp, Cao Đẳng Điện Lực, Ngã tư Ga, QL1A - Hẻm xe hơi trước nhà 6m Phù hợp xây biệt thự sân vườn, kinh ...

Giá: 36 tỷ Diện tích: 498 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

20/01/2026

Giá: 36 tỷ Diện tích: 498 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

20/01/2026

Bán Lô Đất Lớn 1200m Giáp KĐT Vạn Phúc Hẻm 1 Sẹc Quốc Lộ 13 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn 1200m Giáp KĐT Vạn Phúc Hẻm 1 Sẹc Quốc Lộ 13 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 85 tỷ (Thương lượng) —————— - Đường 5m sát vách KĐT Khu Đô Thị Vạn Phúc. - Diện ...

Giá: 85 tỷ Diện tích: 1,200 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/01/2026

Ủng hộ website