Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

1275 bất động sản

Bán Lô Đất Biệt Thự 413m Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 28 tỷ (Thương lượng) - Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự —————— - Đường 8m có vỉa hè 2 bên, cổng sau ...

Giá: 28 tỷ Diện tích: 413 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

06/12/2025

Lô đất lớn 347m² – TDP Đồng Tiến – Bàng La – giá chỉ nhỉnh 10tr/m² ZALO 0567 222 555

Lô đất lớn 347m² – TDP Đồng Tiến – Bàng La – giá chỉ nhỉnh 10tr/m²  ZALO 0567 222 555

Lô đất lớn 347m² – TDP Đồng Tiến – Bàng La – giá chỉ nhỉnh 10tr/m² ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 347m²-Vị trí: Tổ dân phố Đồng Tiến, phường Bàng La, Đồ Sơn-Đường trước đất: Ngõ bê ...

Giá: 3.643 tỷ Diện tích: 347 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

05/12/2025

ĐẤT ĐẸP – CẦN BÁN 2 Lô 93 Và 112 Tại Số 10 Cao Hồng Lãnh, Phường Cẩm Phô, TP. Hội An, Quảng Nam.

ĐẤT ĐẸP  – CẦN BÁN 2 Lô 93 Và 112 Tại Số 10 Cao Hồng Lãnh, Phường Cẩm Phô, TP. Hội An, Quảng Nam.

ĐẤT ĐẸP – CẦN BÁN 2 Lô 93 Và 112 Tại Số 10 Cao Hồng Lãnh, Phường Cẩm Phô, TP. Hội An, Quảng Nam. Địa chỉ mới : Số 10 Cao Hồng Lãnh, Phường Hội An, TP Đà Nẵng. ** Diện tích: 360 m2 ...

Giá: 25.2 tỷ Diện tích: 360 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

05/12/2025

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Hải Bối, Đông Anh, TPHN

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Hải Bối, Đông Anh, TPHN Diện tích: 427m2 (có chia lô nhỏ) Giá bán: 100tr/m2 - Lô đất view sông đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên ...

Giá: 42.7 tỷ Diện tích: 427 m²

Quận/Huyện: Đông Anh, Hà Nội

05/12/2025

Chính Chủ Bán 319,3m2 Đất Ở Mặt tiền đường 610, Thôn Tân Thọ, Xã Duy Châu, Huyện Duy Xuyên, Quảng Nam

Chính Chủ Bán 319,3m2 Đất Ở Mặt tiền đường 610, Thôn Tân Thọ, Xã Duy Châu, Huyện Duy Xuyên, Quảng Nam Địa chỉ: Đường 610, Thôn Tân Thọ, Xã Duy Châu, Huyện Duy Xuyên, Quảng Nam (địa ...

Giá: 870 triệu Diện tích: 319 m²

Quận/Huyện: Duy Xuyên, Quảng Nam

05/12/2025

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Vành Đai 2 - Phường Linh Đông - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Vành Đai 2 - Phường Linh Đông - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 16 tỷ (thương lượng) - Chỉ 40 triệu/m - Ngay vòng xoay Vành Đai 2 - Ụ Ghe —————— - Mặt tiền Đường ...

Giá: 16 tỷ Diện tích: 400 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

05/12/2025

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHƯỚC THƯỢNG – PHƯỚC ĐỒNG Diện tích: 377m² – Ngang 10m Giá chỉ: 15 triệu/m² - Vị trí đẹp – mặt tiền đường rộng 26m, giao thông thuận lợi, khu vực đang phát triển mạnh. - Hướng Nam mát mẻ, phong thủy tốt. - Lô đất vuông vức

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHƯỚC THƯỢNG – PHƯỚC ĐỒNG 
Diện tích: 377m² – Ngang 10m
Giá chỉ: 15 triệu/m²

- Vị trí đẹp – mặt tiền đường rộng 26m, giao thông thuận lợi, khu vực đang phát triển mạnh.
- Hướng Nam mát mẻ, phong thủy tốt.
- Lô đất vuông vức

BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHƯỚC THƯỢNG – PHƯỚC ĐỒNG Diện tích: 377m² – Ngang 10m Giá chỉ: 15 triệu/m² - Vị trí đẹp – mặt tiền đường rộng 26m, giao thông thuận lợi, khu vực đang phát triển ...

Giá: 5.655 tỷ Diện tích: 377 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

05/12/2025

Bán nhanh lô mặt tiền đường hương lộ 8, Tam long HCM. _ DT:8mx45 m(80 thổ)

Bán nhanh lô mặt tiền đường hương lộ 8, Tam long HCM.
_ DT:8mx45 m(80 thổ)

Bán nhanh lô mặt tiền đường hương lộ 8, Tam long HCM. _ DT:8mx45 m(80 thổ) _ Khu dân cư đông đúc , kinh doanh buôn bán đa ngành nghề _ Đường nhựa 30m kết nối trung tâm Hành chính 4 ...

Giá: 3.5 tỷ Diện tích: 377 m²

Quận/Huyện: Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

05/12/2025

Bán Lô Đất Lớn 455m - Giá Siêu Rẻ - Đối Diện Vạn Phúc - Đường Số 4 Hiệp Bình Phước

Bán Lô Đất Lớn 455m - Giá Siêu Rẻ - Đối Diện Vạn Phúc - Đường Số 4 Hiệp Bình Phước - Diện tích: 15.3x25= 455m² , Nở hậu¹ (có 414m2 đất thổ cư). - Đất 2 mặt tiền (1 mặt đường nhựa 5m ...

Giá: 22 tỷ Diện tích: 455 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

05/12/2025

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 6 – PHƯỜNG TRƯỜNG THỌ, THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 6 – PHƯỜNG TRƯỜNG THỌ, THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC ▪️ Diện tích: 344m² – Kích thước: 8m x 43m ▪️ Mặt tiền đường lớn, xe hơi tránh nhau thoải mái ▪️ Vị trí đẹp, thích ...

Giá: 34 tỷ Diện tích: 344 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

05/12/2025

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại 11 Trần Quang khải, phường Lâm Viên( phường 8 cũ), TP Đà Lạt

ĐẤT ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại 11 Trần Quang khải, phường Lâm Viên( phường 8 cũ), TP Đà Lạt Lâm Đồng ** Diện tích: 300m2 . Trong đó 250m2 đất xây dựng lh*9O3824295 ** Giá ...

Giá: 21 tỷ Diện tích: 300 m²

Quận/Huyện: Đà Lạt, Lâm Đồng

05/12/2025

BÁN GẤP LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN GẦN PHAN VĂN HỚN – 300.6m² – GIÁ CHỈ 16,8 TỶ

BÁN GẤP LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – 300.6m² – GIÁ CHỈ 16,8 TỶ (TL) 📍 Diện tích: 300.6m² (9.2m × 34m)📌 Hiện trạng: Có tường rào kiên cố, cổng chính, điện 3 pha, có giếng nước sẵn. 🎯 ...

Giá: 16.79 tỷ Diện tích: 300 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

04/12/2025

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19,5 tỷ (thương lượng Mạnh) - Chỉ 59 triệu/m —————— - Đường 4m, liền kề chung cư Lavita garden, Ngay trung ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 331 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

04/12/2025

HOT ĐẤT CHÍNH CHỦ cần bán nhanh lô đất vị trí đắc địa tại thị xã Chơn Thành tỉnh Bình Phước

HOT ĐẤT CHÍNH CHỦ cần bán nhanh lô đất vị trí đắc địa tại thị xã Chơn Thành tỉnh Bình Phước Địa chỉ: ấp 7, xã Minh Lập, thị xã Chơn Thành tỉnh Bình Phước Diện tích: 307,6m2 Giá bán: ...

Giá: 1.828 tỷ Diện tích: 307 m²

Quận/Huyện: Chơn Thành, Bình Phước

04/12/2025

LÔ ĐẤT ĐẸP- GIÁ TỐT chính chủ cần bán nhanh lô đất tiềm năng tại thị xã Chơn Thành tỉnh Bình Phước

LÔ ĐẤT ĐẸP- GIÁ TỐT chính chủ cần bán nhanh lô đất tiềm năng tại thị xã Chơn Thành tỉnh Bình Phước Địa chỉ: ấp 7, xã Minh Lập, thị xã Chơn Thành tỉnh Bình Phước Diện tích: 312,7m2 ...

Giá: 1.828 tỷ Diện tích: 312 m²

Quận/Huyện: Chơn Thành, Bình Phước

04/12/2025