Đăng tin

Bán đất thổ cư tại Việt Nam

1212 bất động sản

GIÁ TỐT QUÁ KHÁCH ƠI, ĐẤT NỀN LIỀN KỀ MT ĐÔNG THẠNH 7-3, HÓC MÔN

MUA NGAY – MUA NHANH MỚI KỊP ĐẤT ĐÔNG THẠNH 7-3 Hàng hiếm – giá tốt – bán gấp Đông Thạnh 7-3, Hóc Môn – khu dân cư ở kín DT 5 × 19.5m – CN 90.7m² – full thổ cư Đường thông, xe hơi ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 91 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

18/02/2026

BÁN ĐẤT KHU B - KDC ANH TUẤN GREEN RIVERISDE, NHÀ BÈ - GIÁ 5 TỶ

BÁN ĐẤT KHU B - KDC ANH TUẤN GREEN RIVERISDE, NHÀ BÈ - GIÁ 5 TỶ ♔♔♔ Diện tích: 80m2 ♔♔♔ Giá: 5 Tỷ (Thương lượng) Ms. Hải Bất Động Sản - 𝟬𝟵𝟰𝟯 𝟮𝟭𝟭 𝟰𝟯𝟵 ( LÀM VIỆC XUYÊN TẾT ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

16/02/2026

ĐẤT ĐẸP 2MT HẺM THÔNG – TRUNG TÂM THỚI AN, Q12 HẺM 5,5M THÔNG 3 HƯỚNG – VỊ TRÍ 1-0-2

ĐẤT ĐẸP 2 MẶT HẺM THÔNG – TRUNG TÂM THỚI AN, Q12 HẺM 5,5M – THÔNG 3 HƯỚNG – VỊ TRÍ 1-0-2 1/ Nguyễn Thị Kiêu – 1/ Trần Thị Cờ – 1/ TA18, P. Thới An, TP.HCM Lô đất 2 mặt hẻm, thông ra ...

Giá: 4.95 tỷ Diện tích: 99 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

15/02/2026

ĐẤT KDC CAO CẤP GREEN RIVERSIDE HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - SÁT QUẬN 7 - 5,3 TỶ

ĐẤT KDC CAO CẤP GREEN RIVERSIDE HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - SÁT QUẬN 7 - 5,3 TỶ ♪ Khu an ninh khép kín, 3 lớp bảo vệ. ♪ Đường nhựa 8m, cây xanh, điện âm. ♪ Diện tích: 82m² ♪ Giá bán: ...

Giá: 5.3 tỷ Diện tích: 82 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

12/02/2026

Giá: 5.3 tỷ Diện tích: 82 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

12/02/2026

GẤP BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3 – GIÁP Q12 GIÁ TỐT

GẤP BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3 – GIÁP Q12  GIÁ TỐT

GẤP BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐÔNG THẠNH 7-3 – GIÁP Q12 GIÁ TỐT Đông Thạnh – Hóc Môn, vị trí giáp Quận 12 DT 5 × 18m – CN 84.1m², đất vuông đẹp Sổ hồng riêng – công chứng ngay Mặt tiền nhựa ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 84 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

12/02/2026

BÁN ĐẤT KHU B - KDC ANH TUẤN GREEN RIVERISDE, NHÀ BÈ - GIÁ HIẾM CHỈ 5 TỶ

BÁN ĐẤT KHU B - KDC ANH TUẤN GREEN RIVERISDE, NHÀ BÈ - GIÁ HIẾM CHỈ 5 TỶ ♔♔♔ Diện tích: 80m2 ♔♔♔ Giá: 5 Tỷ (Thương lượng) Ms. Hải Bất Động Sản - 𝟬𝟵𝟰𝟯 𝟮𝟭𝟭 𝟰𝟯𝟵 ....... Facebook: ...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

11/02/2026

Đất vàng Quang Minh, sát khu công nghiệp và đường Võ Văn Kiệt. DT 98m, giá 4,65 tỷ

Địa chỉ đất: Thôn Gia Tân - tổ 11, Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội. Đất nằm trên đường trục chính làng, rộng gần 4m, xe ô tô to nhỏ qua lại. Cách đường Quang Minh 150m. Vị trí đẹp, nằm ...

Giá: 4.65 tỷ Diện tích: 98 m²

Quận/Huyện: Mê Linh, Hà Nội

11/02/2026

Bán Lô Đất Góc 2 Mặt Tiền Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Góc 2 Mặt Tiền Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức - Giá: 7 tỷ (thương lượng) - Sát vách KĐT VẠn Phúc - Gần Sông Sài Gòn —————— - Đường 8m, Ngay cổng sau ...

Giá: 7 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

10/02/2026

SIÊU HIẾM! ĐẤT 2 MẶT TIỀN HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ – CÁCH MẶT TIỀN 50M – GIÁ RẺ NHẤT – 4,6 TỶ (TL)

SIÊU HIẾM! ĐẤT 2 MẶT TIỀN HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ – CÁCH MẶT TIỀN 50M – GIÁ RẺ NHẤT – 4,6 TỶ (TL) Giá: 4,6 TỶ (TL) DT: 5 x 16m CN: 80m² 2 mặt tiền trước sau – mỗi mặt 6m – xe hơi vào ...

Giá: 4.6 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

09/02/2026

Bán trước Tết nền góc 2 mặt tiền đường Long Thuận và đường nhựa 14m, diện tích 92.5m2, giá 90tr

Cần bán gấp nền nhà phố tại P. Trường Thạnh, Q9 Diện tích 92.5m2, lô góc 2 mặt tiền đường Long Thuận rộng 20m và đường nhựa 14m Sổ hồng chính chủ công chứng ngay Giá 90tr/m2( thương ...

Giá: 8.3 tỷ Diện tích: 92 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/02/2026

Bán đất ngõ 37 Trực Cát - 88m - ngang 4.5 - ngõ 4m - Giá 4.8 tỉ

🌠🚗Bán đất ngõ 37 Trực Cát - ô.tô ra vào thoải mái - gần ngã 3 Thiên Lôi • Diện tích 88m • Mặt tiền 4.5m dài 19.6m • Hướng Tây Bắc • Ngõ rộng ~5m ô.tô ra vào • Xây nhà sân cổng tuyệt ...

Giá: 4.8 tỷ Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

08/02/2026

Bán đất mặt đường Bùi Viện - cạnh VinMec - 84m - giá 85 tr/m - không lỗi lầm

⭐⭐Bán đất mặt đường Bùi Viện - gần VinMec Lê Chân • Diện tích 84m • Mặt tiền 4.2m • Hướng Bắc • Vỉa hè rộng 5m thoải mái • Vị trí Kinh doanh, làm VP • Không lỗi lầm, xây 7 tầng • Sổ ...

Giá: 7.1 tỷ Diện tích: 84 m²

Quận/Huyện: Lê Chân, Hải Phòng

08/02/2026

✨ BÁN ĐẤT KHU B - KDC ANH TUẤN GREEN RIVERISDE, NHÀ BÈ - 5 TỶ ✨

BÁN ĐẤT KHU B - KDC ANH TUẤN GREEN RIVERISDE, NHÀ BÈ - 5 TỶ ♔♔♔ Diện tích: 80m2 ♔♔♔ Giá: 5 Tỷ (Thương lượng) Ms. Hải Bất Động Sản - 𝟬𝟵𝟰𝟯 𝟮𝟭𝟭 𝟰𝟯𝟵 ....... Facebook: https:/...

Giá: 5 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

08/02/2026

SIÊU HIẾM! ĐẤT 2 MẶT TIỀN HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ – CÁCH MT 50M – GIÁ RẺ NHẤT – 4,6 TỶ

SIÊU HIẾM! ĐẤT 2 MẶT TIỀN HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ – CÁCH MT 50M – GIÁ RẺ NHẤT – 4,6 TỶ Giá: 4,6 TỶ (TL) DT: 5 x 16m CN: 80m² 2 mặt tiền trước sau – mỗi mặt 6m – xe hơi vào thoải mái ...

Giá: 4.6 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

08/02/2026

The Navita

    Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • Golden Palace

    Golden Palace

    Đường Mễ Trì, Xã Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
  • De Capella

    De Capella