Đăng tin

Bán nhà mặt phố tại Việt Nam

5447 bất động sản

Siêu hiếm, bán nhà Nguyễn Văn Ngọc ô tô tránh, kinh doanh đỉnh, giá 20 tỷ

Chủ nhà Anh Hà – doanh nhân thành đạt, gửi bán căn nhà kinh doanh cực hiếm ngay phố Nguyễn Văn Ngọc.Vị trí trung tâm Ba Đình, kết nối thẳng Đào Tấn – Linh Lang – Kim Mã, gần Lotte, ...

Giá: 20 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

25/11/2025

⚓️ BÁN NHÀ (10x50) MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – GẦN QL 1A, BÀ ĐIỂM 💥

⚓️ BÁN NHÀ (10x50) MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – GẦN QL 1A, BÀ ĐIỂM 💥 🌹 Lô đất siêu lớn – Vị trí đắc địa – Kinh doanh cực mạnh! 👉 Diện tích: 10m x 50m – Tổng 493,5m² 👉 Thổ cư: 319,2m² ...

Giá: 33.9 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

25/11/2025

Giá: 33.9 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

25/11/2025

Giá: 33.9 tỷ Diện tích: 500 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

25/11/2025

♪ Góc MT Núi Thành khu Đại Học, 270m2, ngang 8.4m, 2 mặt thoáng, Giá Rẻ Nhất Phố, ~100tr/m2

♪ Góc MT Núi Thành khu Đại Học, 270m2, ngang 8.4m, 2 mặt thoáng, Giá Rẻ Nhất Phố, ~100tr/m2+ Bán nhà mặt tiền Núi Thành, đường 10.5m, Hải Châu, khu trung tâm các trường Đại Học, Doanh ...

Giá: 27 tỷ Diện tích: 270 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

24/11/2025

MTKD ngang HIẾM 6.5m 182m2 Trần Thị Trọng KD đa ngành nghề ngay TT Phường 15 chỉ 22.7 tỷ.

MTKD ngang HIẾM 6.5m 182m2 Trần Thị Trọng KD đa ngành nghề ngay TT Phường 15 chỉ 22.7 tỷ. * Nhà mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề trục đường kết nối Phạm Văn Bạch – Trần Thị Trọng ...

Giá: 22.7 tỷ Diện tích: 182 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

24/11/2025

Mặt Tiền kinh doanh Quận 10, DT:6x14m, T+3L Gái bán 23 tỷ chốt

🏡 NHÀ MẶT TIỀN NGANG 6M – HIẾM CÓ TẠI QUẬN 10 📐 Diện tích: 6 x 14m (nở hậu tài lộc) 🏗 Kết cấu: Trệt + 3 lầu vững chắc 💰 Giá bán: 24.5 tỷ (TL) ✨ Điểm mạnh: Ngang 6m cực hiếm tại ...

Giá: 23 tỷ Diện tích: 74 m²

Quận/Huyện: Quận 10, Hồ Chí Minh

24/11/2025

Mặt Tiền Siêu Hiếm 3/2 Q10 6x10m, T+3L, Giá 27 tỷ TL, Lề đường 8m

💎 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 3/2 – TRUNG TÂM QUẬN 10 – DUY NHẤT TRONG TẦM GIÁ 27 TỶ TL 🔑 Thông tin nổi bật: Diện tích: 6 x 10m vuông vức Kết cấu: Trệt + 3 Lầu kiên cố Vị trí: Mặt tiền đường ...

Giá: 27 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Quận 10, Hồ Chí Minh

24/11/2025

Giá: 23 tỷ Diện tích: 74 m²

Quận/Huyện: Quận 10, Hồ Chí Minh

24/11/2025

Góc 3MT Kinh Doanh Đường Vĩnh Viễn Q10, 115m2, GPXD:H+5L, Giá 250tr/m2

🌟 GÓC 3 MẶT TIỀN – NỞ HẬU CỰC LỚN – ĐƯỜNG THƯƠNG HIỆU QUẬN 10 🌟 📍 Vị trí kim cương: Nằm ngay cung đường kinh doanh thương hiệu nổi tiếng nhất Quận 10, tập trung dày đặc phòng khám, ...

Giá: 28.6 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Quận 10, Hồ Chí Minh

24/11/2025

MT Kinh Doanh Tô Hiến Thành Q10, DT: 65m2, GPXD: T+5L, Giá 21.6 tỷ

MT Kinh Doanh Tô Hiến Thành Q10, DT: 65m2, GPXD: T+5L, Giá 21.6  tỷ

🔥 DUY NHẤT – MẶT TIỀN TÔ HIẾN THÀNH, QUẬN 10 🔥 👉 Cơ hội sở hữu một sản phẩm hiếm – không có căn thứ hai 📍 Vị trí kim cương: Nằm ngay mặt tiền đường Tô Hiến Thành, tuyến thương ...

Giá: 21.6 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Quận 10, Hồ Chí Minh

24/11/2025

CẦN BÁN NHANH BIỆT THỰ 3 TẦNG ĐƯỜNG CẦU DỨA PHÚ NÔNG THÀNH PHỐ NHA TRANG Giá chỉ: 20 TỶ ( QUÁ RẺ) Vị trí: ĐƯỜNG CẦU DỨA PHÚ NÔNG – TP. Nha Trang . CÁCH ĐƯỜNG 23/10 CHỈ CÓ 9 M ĐƯỜNG RỘNG 9 M - Diện tích : 287 m - Dài 20 m Ngang 14 m nở hậu 15

CẦN BÁN NHANH BIỆT THỰ 3 TẦNG ĐƯỜNG CẦU DỨA PHÚ NÔNG THÀNH PHỐ NHA  TRANG 
 Giá chỉ: 20 TỶ ( QUÁ RẺ)
 Vị trí: ĐƯỜNG CẦU DỨA PHÚ NÔNG – TP. Nha Trang . CÁCH ĐƯỜNG 23/10 CHỈ CÓ 9 M ĐƯỜNG RỘNG 9 M
- Diện tích : 287 m 
- Dài 20 m Ngang 14 m nở hậu 15

CẦN BÁN NHANH BIỆT THỰ 3 TẦNG ĐƯỜNG CẦU DỨA PHÚ NÔNG THÀNH PHỐ NHA TRANG Giá chỉ: 20 TỶ ( QUÁ RẺ) Vị trí: ĐƯỜNG CẦU DỨA PHÚ NÔNG – TP. Nha Trang . CÁCH ĐƯỜNG 23/10 CHỈ CÓ 9 M ĐƯỜNG ...

Giá: 20 tỷ Diện tích: 287 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

24/11/2025

Bán nhà Mặt tiền Trường Sơn - đối diện CV Hoàng Văn Thụ, 4,3x21m, 5 T, HĐT 40tr, 24,8 tỷ.

Duy nhất 1 căn Chính chủ cần bán. Bán nhà Mặt tiền đường Trường Sơn, cửa ngõ di chuyển vào Sân Bay Tân Sơn Nhất, ngay Công viên Hoàng văn Thụ, phường 2 , Quận Tân Bình. DT: 4,3x21m ...

Giá: 24.8 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

24/11/2025

♣ Góc MT Núi Thành khu Đại Học, 270m2, ngang 8.3m, 2 mặt thoáng, Giá đầu tư, ~100tr/m2

♣  Góc MT Núi Thành khu Đại Học, 270m2, ngang 8.3m, 2 mặt thoáng, Giá đầu tư, ~100tr/m2

♣ Góc MT Núi Thành khu Đại Học, 270m2, ngang 8.3m, 2 mặt thoáng, Giá đầu tư, ~100tr/m2+ Bán nhà mặt tiền Núi Thành, đường 10.5m, Hải Châu, khu trung tâm các trường Đại Học, Doanh N...

Giá: 27 tỷ Diện tích: 270 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

24/11/2025

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 5 TẦNG MỚI - MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.TRẦN HƯNG ĐẠO - GIANG GIANG:0901611116

CHỦ NHIỆT BÁN GIẢM CHÀO 3,5 TỶ - GIÁ CHÀO MỚI CHỈ 28,5 TỶ SIÊU PHẨM 5 TẦNG - MẶT TIỀN KINH DOANH Đ. TRẦN HƯNG ĐẠO, QUẬN 5 - VỊ TRÍ CỰC ĐỈNH NHÀ 2 MẶT TIỀN TRƯỚC & SAU ✨Diện tích: 64m2. ...

Giá: 28.5 tỷ Diện tích: 64 m²

Quận/Huyện: Quận 5, Hồ Chí Minh

24/11/2025

Tinchinhchu.net mang đến kênh thông tin bất động sản hàng đầu tại Việt Nam, giúp khách hàng có nhu cầu cần mua nhà mặt phố giá tốt tại Việt Nam. Bạn đang có nhu cầu tìm kiếm một ngôi nhà mặt phố có thiết kế độc đáo phục vụ cho việc kinh doanh hoạc dùng để ở, có 2 mặt tiền hay những yếu tố quan trọng khác như hướng nhà mặt phố... chúng tôi đều có thể mang đến nguồn thông tin đó đến với bạn. Mọi nguồn nhu cầu mua bán nhà nguyên căn mặt phố tại Việt Nam sẽ được chúng tôi cập nhật thường xuyên, mang đến đầy đủ về về bất động sản như: diện tích căn nhà mặt phố, phong cách thiết kế, số tầng, số phòng, vị trí địa lý.... Tinchinhchu.net giúp việc tìm kiếm bất động sản của bạn trở nên dễ dàng hơn trong việc tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam, giải quyết được băn khoăn của bạn về các câu hỏi như: nên mua ở đâu, giá nhà mặt phố bao nhiêu thì hợp lý...? giúp việc đưa ra quyết định mua bán bất động sản biệt thự liền kề chính xác nhất.