Đăng tin

Bán nhà mặt phố tại Việt Nam

516 bất động sản

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN RỘNG 9M - AN DƯƠNG VƯƠNG, P.2, ĐÀ LẠT

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN RỘNG 9M - AN DƯƠNG VƯƠNG, P.2, ĐÀ LẠT Cần nhượng lại căn nhà cấp 4 vị trí cực đẹp, mặt tiền rộng thoáng ngay trung tâm Phường 2, TP. Đà Lạt. Thích hợp để ...

Giá: 14 tỷ Diện tích: 122 m²

Quận/Huyện: Đà Lạt, Lâm Đồng

14/04/2026

NHÀ 3 TẦNG MỚI – TRUNG TÂM NAM VIỆT Á – Ở NGAY HOẶC KHAI THÁC CHO THUÊ

NHÀ 3 TẦNG MỚI – TRUNG TÂM NAM VIỆT Á – Ở NGAY HOẶC KHAI THÁC CHO THUÊ - Vị trí: Mặt tiền đường Trịnh Lỗi, khu Nam Việt Á - Diện tích: 95m² (5×19) - Kết cấu: Nhà 3 tầng mới đẹp – thiết ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 95 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

13/04/2026

BÁN NHÀ (8x26), THỔ CƯ 262M MẶT TIỀN TÂN HIỆP 14 – HÓC MÔN GIÁ RẺ

BÁN NHÀ (8x26) MẶT TIỀN TÂN HIỆP 14 – HÓC MÔN DT KHỦNG – NỞ HẬU – KẾ BÊN TRƯỜNG HỌC – THU NHẬP ỔN ĐỊNH 30TR/THÁNG Diện tích: 8m x 26m – Nở hậu 14.66m – Thổ cư 262m² Kết cấu: 1 trệt, ...

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 262 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

11/04/2026

MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ BÚP, HIỆP THÀNH CITY – 3 LẦU – KD ĐỈNH – CHỈ 14.99 TỶ

MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ BÚP – HIỆP THÀNH CITY – 3 LẦU – KINH DOANH ĐỈNH – CHỈ 14.99 TỶ KĐT Hiệp Thành City, Q12 – sát hồ bơi DT: 5 x 21m (SD 5 x 30m) – CN 106m² – Sàn 290m² Kết cấu: 1 ...

Giá: 14.99 tỷ Diện tích: 106 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

10/04/2026

BÁN NHÀ 4 LẦU KHU ĐÔ THỊ PHỐ ĐÔNG VILLAGE – CÁT LÁI, TP. THỦ ĐỨC

BÁN NHÀ 4 LẦU KHU ĐÔ THỊ PHỐ ĐÔNG VILLAGE – CÁT LÁI, TP. THỦ ĐỨC - Giá tốt nhất thị trường – giảm đến 30% so với đỉnh sốt! - Chỉ 11 tỷ – còn thương lượng cho khách thiện chí! —————— ...

Giá: 11 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

10/04/2026

CHÍNH CHỦ ĐI NƯỚC NGOÀI ĐỊNH CƯ Cần Bán Gấp Căn Nhà Đẹp Tại KDC Đại Phúc, Bình Chánh, HCM

CHÍNH CHỦ ĐI NƯỚC NGOÀI ĐỊNH CƯ Cần Bán Gấp Căn Nhà Đẹp Tại KDC Đại Phúc, Bình Chánh, HCM Địa chỉ: 84, Đường 1E, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh (Xã Bình Hưng, TP Hồ ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

10/04/2026

CẶP NHÀ 2MT THỚI AN 35 – 2 SỔ RIÊNG – DÒNG TIỀN SẴN – CHỈ 15,2 TỶ

CẶP NHÀ 2MT THỚI AN 35 – 2 SỔ RIÊNG – DÒNG TIỀN SẴN – CHỈ 15,2 TỶ Hàng hiếm Quận 12 – mua 1 được 2 – vừa ở vừa khai thác cực tốt! MT Thới An 35, P. Thới An, Q12 Tổng DT: 8 x 22m – ...

Giá: 15.2 tỷ Diện tích: 186 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

10/04/2026

Giá: 15.2 tỷ Diện tích: 186 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

10/04/2026

NHÀ MỚI TINH (4.5x20) MẶT TIỀN DƯƠNG THỊ GIANG – 3 LẦU + ST – CHỈ 14.5 TỶ

NHÀ MỚI TINH (4.5x20) MẶT TIỀN DƯƠNG THỊ GIANG – 3 LẦU + ST – CHỈ 14.5 TỶ Khu 38ha Tân Thới Nhất, P. Đông Hưng Thuận, Q12 – khu dân cư đẹp, sầm uất Mặt tiền Dương Thị Giang – kinh ...

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

09/04/2026

GIẢM SỐC 3,5 TỶ NHÀ MẶT TIỀN SONG HÀNH Q12 – 4 TẦNG CÓ THANG MÁY – CHỈ 11,5 TỶ.

GIẢM SỐC 3,5 TỶ – NHÀ MẶT TIỀN SONG HÀNH Q12 – 4 TẦNG CÓ THANG MÁY – CHỈ 11,5 TỶ. Mặt tiền Song Hành – P. Đông Hưng Thuận – Quận 12 - Khu kinh doanh ăn uống cực kỳ sầm uất, lưu lượng ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

09/04/2026

DANH SÁCH NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – QUẬN 12 GIÁ RẺ

DANH SÁCH NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – QUẬN 12 GIÁ RẺ

⭐️ DANH SÁCH NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – Q12 🏠 Căn 1 • Diện tích: 4.5 x 23m • Kết cấu: Nhà cấp 4 • Giá: 14.99 tỷ • Đơn giá: 144.8 triệu/m² 🏠 Căn 2: • Diện tích: 4.5 x 34m • Kết ...

Giá: 14.99 tỷ Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

09/04/2026

GIẢM SÂU 1 TỶ – CHỐT GẤP TRONG 7 NGÀY MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – KHU VIP Q.12

SIÊU HOT – GIẢM SÂU 1 TỶ – CHỐT GẤP TRONG 7 NGÀY MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – “TRÁI TIM” KINH DOANH Q.12 HÀNG ĐỘC – KHÔNG CĂN THỨ 2 SO SÁNH Chủ kẹt tiền, buộc bán nhanh – giá chạm đáy ...

Giá: 13.986 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

09/04/2026

SIÊU PHẨM MT NGUYỄN ẢNH THỦ – NGANG 5M – DÒNG TIỀN 25TR/THÁNG

SIÊU PHẨM MT NGUYỄN ẢNH THỦ – NGANG 5M – DÒNG TIỀN 25TR/THÁNG P. Tân Thới Hiệp, Q12 – cách ngã tư Nước Đá chỉ 100m, gần BV Q12 Trục kinh doanh sầm uất – buôn bán đa ngành nghề. Diện ...

Giá: 11 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

09/04/2026

HIẾM MÀ LẠI RẺ NỮA GÓC 2MT K82 – SÁT TÔ KÝ - 1 TRỆT 3 LẦU – CHỈ 10.55 TỶ

HIẾM MÀ LẠI RẺ NỮA GÓC 2 MẶT TIỀN K82 – SÁT TÔ KÝ - 1 TRỆT 3 LẦU – GIẢM MẠNH CHỈ 10.55 TỶ P. Trung Mỹ Tây – Q12, cách Tô Ký ~90m, kế công viên thoáng mát. DT: 6m x 18m Kết cấu: 1 trệt ...

Giá: 10.55 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

09/04/2026

**Bán nhà mặt tiền Trần Triệu Luật, phường 7, Tân Bình - 4x20m ; 3 tầng

Bán nhà mặt tiền Trần Triệu Luật, phường 7, Tân Bình (nay là phường Tân Sơn Nhất) - Diện tích: 4 x 20m, phía sau có dư ~2m - CN 80m²; DT sử dụng 150m².. - Kết cấu: 3 tầng BTCT, 4 PN ...