Đăng tin

Bán nhà riêng tại Việt Nam

724 bất động sản

Bán nhà 4T hoa lâm, ô cách. Siêu rộng 106m sân vườn, giá chỉ nhỉnh 15t còn tl

Vị trí cách mặt phố 10m. trước nhà oto nhỏ. 100m ra mặt phố ngô gia tự, thông hoa lâm, việt hưng, lệ mật… Diện tích 106m thiết kế 4 tầng phòng nào cũng rộng rãi Sổ vuông đẹp cất két, ...

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 106 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

03/04/2026

Bán nhà hẻm 3 tầng gò vấp, 160m2, 4pn, sổ hồng, nguyễn văn lượng, giá 11.8 tỷ - cơ hội vàng cho gia đình bạn!

Bán nhà Gò Vấp NGAY TRUNG TÂM tiện ích - Vị trí VÀNG trên đường Nguyễn Văn Lượng phường 17 Gò Vấp đi đâu cũng tiện - Nhà hẽm thông thoáng xe hơi vào tận cửa - Diện tích RỘNG 160m2 ...

Giá: 11.8 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

03/04/2026

Bán nhà hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát 5x20 – Xe Hơi Ngủ Nhà, giá 7,8 tỷ

Bán nhà hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè – cách mặt tiền 10m, giá 7,8 tỷ Cần bán nhà hẻm 7m xe hơi ngủ trong nhà tại đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, vị trí đẹp, cách đường lớn chỉ 10m. ...

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

03/04/2026

GÒ VẤP – LÔ GÓC 2 MẶT HẺM 10M – KHU PHÂN LÔ CỰC VIP – VỪA Ở VỪA KINH DOANH – DT 110M2 GIÁ 18.9 TỶ

GÒ VẤP – LÔ GÓC 2 MẶT HẺM 10M – KHU PHÂN LÔ CỰC VIP – VỪA Ở VỪA KINH DOANH – DT 110M2 GIÁ 18.9 TỶ dt 5,5 x21 • Kết cấu 1 trệt 2 lầu, Tầng trệt đang cho thuê kinh doanh cafe, phía trên ...

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

03/04/2026

Bán Đất Tặng Nhà Góc 2 Mặt Tiền Hẻm Đường 25 – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức

Bán Đất Tặng Nhà Góc 2 Mặt Tiền Hẻm Đường 25 – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức - Giá: 9.5 Tỷ (Thương Lượng) —————— - Vị trí: Hẻm cách Đường Số 25 chỉ 30m, gần Phạm Văn Đồng - Góc 2 mặt ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 147 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

03/04/2026

Bán nhà đường số 6, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, TP HCM. DT 104 m2, 3 tầng, 4PN. Giá 6.95 tỷ, SH. LH 0933125879

Bán nhà đường số 6, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, TP HCM. DT 104 m2, 3 tầng, 4PN. Giá  6.95  tỷ, SH. LH 0933125879

Okey, chốt đơn cho anh chị em đầu tư đây! 🔥 Nhà đường số 6, Linh Xuân, Thủ Đức, Sài Gòn, vị trí ngon lành, chỉ vài bước là ra QL1K, Phạm Văn Đồng, Khu Đại học Quốc Gia, đi đâu cũng ...

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

bán nhà Ngọc Thuỵ, 115m, mặt tiền 5.6m, 1 nhà ra mặt phố, 7 chỗ vào nhà

bán nhà Ngọc Thuỵ, 115m, mặt tiền 5.6m, 1 nhà ra mặt phố, 7 chỗ vào nhà -Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần Mipec-cầu Long Biên , ngõ ôtô 7 chỗ thông, ôtô vào nhà -Thông tin căn nhà : ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 115 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

02/04/2026

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 147 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

🔥 NHÀ 1 SẸC NGUYỄN XÍ – 112M² – NGANG 6.5M – CHỈ 12 TỶ (~107TR/M²) 🔥

🔥 NHÀ 1 SẸC NGUYỄN XÍ – 112M² – NGANG 6.5M – CHỈ 12 TỶ (~107TR/M²) 🔥 📍 Vị trí: Nguyễn Xí, P.26 Bình Thạnh • Hẻm 1 sẹc, khu dân cư an ninh, yên tĩnh • Gần bến xe Miền Đông – Phạm ...

Giá: 12 tỷ Diện tích: 112 m²

Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

02/04/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

02/04/2026

(Tin thật 100%) Nhà đẹp 117m2 Thoại Ngọc Hầu - Hẻm 6m - Cách phố 35m - Rẻ hơn TT 20%- HHMG

Nhà chính chủ đăng bán thông tin tài sản chính xác 100%. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, không tranh chấp, pháp lý sạch 100% ...

Giá: 13.4 tỷ Diện tích: 117 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

01/04/2026