Bán nhà riêng tại Việt Nam
BIỆT THỰ CAO CÁP, AN CƯ ĐỈNH, NGAY GẦN CHUNG CƯ 0SIMI LÊ ĐỨC THỌ, DT 237M2 GIÁ CHỈ 36 TỶ TL
BIỆT THỰ VƯỜN ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG SÀI GÒN, TẶNG FULL NỘI THẤT GỖ XỊN, 1 HẦM 3 TẦNG, DIỆN TÍCH KHỦNG 237M2, HẺM XE TẢI TRÁNH THÔNG, CÓ VỈA HÈ, GIÁ CHỈ 36 TỶ TL. - Kết cấu 1 hầm 3 tầng ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 237 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
22/05/2026
🔥 [O2331*] MẶT TIỀN 7M KHỦNG LONG QUẬN GÒ VẤP 🔥
🔥 [O2331*] MẶT TIỀN 7M KHỦNG LONG QUẬN GÒ VẤP 🔥 📍 Vị trí: Lê Đức Thọ, sát bên chợ Thạch Đà. 🏡 Diện tích 340m2 (7x45m) cực hiếm, đường 10m thông. 💎 Tiện kinh doanh, xây CHDV dòng ...
Giá: 279 tỷ Diện tích: 340 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
22/05/2026
SIÊU HIẾM GÒ VẤP - DÒNG TIỀN KHỦNG - HẺM NHỰA XE TẢI - NGANG 13M
SIÊU HIẾM GÒ VẤP - DÒNG TIỀN KHỦNG - HẺM NHỰA XE TẢI - NGANG 13M 📍 Khu vực gần Quang Trung, vài bước ra mặt tiền. 📐 DT 13 x 38m, công nhận 500m2, lớn hiếm gặp tại Gò Vấp. 💰 Đã giảm ...
Giá: 36 tỷ Diện tích: 500 m²
Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh
21/05/2026
Bán nhà 21x44m giá 16,8 tỷ Đường 6m Phan Văn Hớn
🌿 BÁN NHÀ VƯỜN – XÃ BÀ ĐIỂM, TP.HCM 📐 Diện tích: Ngang 21m x dài 44m — Tổng 928m²🏡 Thổ cư: 250m² — có sẵn 1 căn nhà trên đất🌞 Hướng: Đông Bắc ✨ Phù hợp sử dụng: Xây biệt thự vườn, ...
Giá: 16.8 tỷ Diện tích: 924 m²
Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
21/05/2026
Bán nhà 21x44m giá 16,8 tỷ Đường 6m Phan Văn Hớn
Giá: 16.8 tỷ Diện tích: 924 m²
Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
21/05/2026
Bán nhanh tòa căn hộ 2 mặt tiền gần biển Mỹ Khê, 16 phòng cho thuê, giá 33.5 tỷ
Bán nhanh tòa căn hộ hai mặt tiền đường 7.5m, vị trí hiếm gần biển Mỹ Khê.Diện tích 140m², ngang 7m, mặt tiền trước và sau đều thoáng, rất phù hợp khai thác kinh doanh. Kết cấu chuẩn ...
Giá: 33.5 tỷ Diện tích: 335 m²
Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
21/05/2026
Biệt thự khu TECCO - đường lề 30m - xe hơi đậu trước nhà - (10x21m) - 3 tầng - hơn 22 tỷ(tl)
BIỆT THỰ "HOA HẬU" KHU TECCO - ĐƯỜNG 20M - FULL NỘI THẤT XỊN - CHỈ XÁCH VALI VÀO Ở! - Gia chủ định cư cần nhượng lại tâm huyết: Căn biệt thự tọa lạc tại vị trí đẹp nhất khu dân cư ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: 210 m²
Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh
21/05/2026
Mặt Tiền TL43 Bình Chiểu Gần Chợ Đầu Mối – 217m² – Kinh Doanh Đa Ngành – 16.5 Tỷ
💎 GIẢM S.Â.U 3.5 TỶ – MẶT TIỀN KD TL43 – 217M2 - CHỈ 16.5 TỶ 📍 Tỉnh Lộ 43 – Bình Chiểu – TP Thủ Đức – Nhộn nhịp ngày đêm. 💰 16.5 TỶ (giảm mạnh) – Giá cũ 20 tỷ 📐 DT thực tế 217m² ...
Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 217 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
20/05/2026
Bán Căn Hộ Dịch Vụ 32 Phòng Linh Chiểu Thủ Đức, 202m², Doanh Thu Gần 1 Tỷ/Năm
💎 GẤP GIẢM SỐC 1.5 TỶ - CHDV 32 PHÒNG – DOANH THU GẦN 1 TỶ/NĂM – LINH CHIỂU – CHỈ 18.5 TỶ ❗ 📍 Hẻm xe tải thông Võ Văn Ngân – Hoàng Diệu 2 🚇 2 phút Ngã 4 Thủ Đức – Metro – Xa Lộ ...
Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 202 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
20/05/2026
Mặt Tiền Võ Văn Ngân Vị Trí VIP, 240m², Vỉa Hè 5m, Chỉ 39.9 Tỷ, Thấp Hơn Giá Khu Vực
💥 MẶT TIỀN VÕ VĂN NGÂN – GIẢM SÂU gần 30% (13tỷ) – CHỈ 39.9 TỶ ~150 tr/m2 ( giá mặt bằng khu vực 200-250tr/m2) – VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH❗ 📍 Trục đường huyết mạch Võ Văn Ngân – Linh Chiểu ...
Giá: 39.9 tỷ Diện tích: 240 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
20/05/2026
Bán nhà Quận 8, giáp Quận 5, ngang khủng 20m, Xe hơi, Hiếm - 0931172218
Bán nhà Quận 8, giáp Quận 5, ngang khủng 20m, Xe hơi, Hiếm - 0931172218 Diện tích: ngang khủng 20m, nở hậu, 352m2 Chủ thiện chí bán, giảm hơn 5 tỷ, vị trí ngay cầu Bình Tiên Mới Vị ...
Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 352 m²
Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh
20/05/2026
-
Đà Nẵng (2836)
-
Cần Thơ (1948)
-
Đồng Nai (1748)
-
Khánh Hòa (1656)
-
Hải Phòng (1535)
-
Hồ Chí Minh (1406)
-
Long An (1009)
-
Hà Nội (976)
-
Bà Rịa Vũng Tàu (964)
-
Bình Dương (834)
-
Lâm Đồng (442)
-
Thừa Thiên Huế (260)
-
Đắk Lắk (238)
-
Quảng Nam (167)
-
Quảng Ninh (155)
-
Bình Phước (146)
-
Bình Định (140)
-
Kiên Giang (134)
-
Bắc Ninh (128)
-
Tây Ninh (95)
-
Hải Dương (93)
-
Tiền Giang (92)
-
Nam Định (90)
-
Bến Tre (89)
-
Bình Thuận (86)
-
Gia Lai (86)
-
Nghệ An (84)
-
Quảng Ngãi (80)
-
Phú Yên (79)
-
Thái Bình (76)
-
Thanh Hóa (75)
-
Thái Nguyên (68)
-
Đồng Tháp (54)
-
Cà Mau (44)
-
Sóc Trăng (43)
-
Hòa Bình (41)
-
Vĩnh Long (39)
-
Vĩnh Phúc (38)
-
Quảng Bình (36)
-
Hưng Yên (35)
-
Hà Nam (31)
-
Quảng Trị (31)
-
Ninh Thuận (30)
-
Phú Thọ (30)
-
Trà Vinh (30)
-
Hậu Giang (30)
-
Bắc Giang (29)
-
Hà Tĩnh (27)
-
Ninh Bình (27)
-
Lào Cai (26)
-
Bạc Liêu (25)
-
Kon Tum (24)
-
Đắk Nông (22)
-
An Giang (21)
-
Sơn La (20)
-
Tuyên Quang (8)
-
Lai Châu (8)
-
Điện Biên (7)
-
Lạng Sơn (7)
-
Yên Bái (5)
-
Bắc Kạn (5)
-
Hà Giang (1)
- Xem thêm