Đăng tin

Bán nhà riêng tại Việt Nam

7501 bất động sản

Bán Nhà Xây Mới 3 Tầng Tại Ngô Gia Tự – Hải An, Hải Phòng Vị Trí Đẹp, Giá Tốt

Bán Nhà Xây Mới 3 Tầng Tại Ngô Gia Tự – Hải An, Hải Phòng  Vị Trí Đẹp, Giá Tốt

Cơ hội sở hữu nhà 3 tầng xây mới tại khu vực trung tâm Ngô Gia Tự – Hải An, vị trí cực thuận tiện, gần trường học, giao thông kết nối dễ dàng. Nhà thiết kế hiện đại, công năng đầy ...

Giá: 2.55 tỷ Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

21/05/2026

Bán nhà gần Khu Gò Xoài, Bình Tân - 2 tầng - DTSD 90m2 - hẻm 6m - 5.1 tỷ (tl)

NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH - SÁT TÂN PHÚ - HẺM 6M THÔNG KHU GÒ XOÀI Vị trí: Ngay khu Gò Xoài, chỉ 10 phút qua Aeon Mall Tân Phú • Diện tích thực tế: 4.05m X11.45m • Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu ...

Giá: 5.1 tỷ Diện tích: 46 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

21/05/2026

BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐỘC LẬP NAM HẢI – HẢI AN – GẦN BÙI VIỆN – GIÁ 2,45 TỶ

Nhà nằm khu Nam Hải, ngõ thông thoáng, gần công viên, cách trục Bùi Viện vài bước chân. Khu dân cư văn minh, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư. Kết nối nhanh sân bay Cát Bi, khu công nghiệp ...

Giá: 2.45 tỷ Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

21/05/2026

CẦN BÁN NHÀ 4 TẦNG SÁT TĐC ĐIỂM 4 ĐẰNG HẢI – HẢI AN, HẢI PHÒNG Ô TÔ ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM

CẦN BÁN NHÀ 4 TẦNG SÁT TĐC ĐIỂM 4 ĐẰNG HẢI – HẢI AN, HẢI PHÒNG  Ô TÔ ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM

Chủ gửi bán căn nhà 4 tầng nằm trong khu phân lô, vị trí sát khu tái định cư Điểm 4 Đằng Hải. Khu vực quy hoạch bài bản, đường trước nhà rộng, ô tô ra vào thuận tiện và đỗ cửa cả ngày, ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

21/05/2026

Siêu phẩm đất 2 mặt tiền hẻm Lương Thế Vinh, giá chỉ 2,95 tỷ, DT 49m2.

Siêu phẩm đất 2 mặt tiền hẻm Lương Thế Vinh, giá chỉ 2,95 tỷ, DT 49m². - Đất 2 mặt tiền hẻm Lương Thế Vinh Tp Nha Trang. - Vị trí: 2 mặt tiền hẻm Lương Thế Vinh mặt trước hẻm 2 - 3m ...

Giá: 29 tỷ Diện tích: 49 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

21/05/2026

BÁN NHÀ NGÔ GIA TỰ – NGÕ RỘNG 5M, GẦN PHỐ, Ô TÔ ĐỖ CỬA

BÁN NHÀ NGÔ GIA TỰ – NGÕ RỘNG 5M, GẦN PHỐ, Ô TÔ ĐỖ CỬA

🏡 BÁN NHÀ NGÔ GIA TỰ – NGÕ RỘNG 5M, GẦN PHỐ, Ô TÔ ĐỖ CỬA ✨ Diện tích: 45m² – Nhà 3,5 tầng xây mới, móng khoan cọc nhồi siêu chắc 💎 Công năng: • 4 phòng ngủ • 3 WC • Phòng khách – ...

Giá: 3.55 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

21/05/2026

BÁN NHÀ NGÔ GIA TỰ – HẢI AN – NGÕ 5M Ô TÔ ĐỖ CỬA – GIÁ 3,55 TỶ

Nhà xây mới tại Ngô Gia Tự, vị trí gần phố, ngõ rộng ô tô đỗ cửa ngày đêm. Khu dân cư đông đúc, phù hợp ở lâu dài. Kết nối nhanh Lê Hồng Phong, Bùi Viện, sân bay Cát Bi, gần trường ...

Giá: 3.55 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

21/05/2026

Nhà HXH Lý Thường Kiệt Phường 9 Cũ Quận Tân Bình.

Nhà HXH Lý Thường Kiệt Phường 9 Cũ Quận Tân Bình.

NHÀ CHÍNH CHỦ 60 NĂM - CHƯA QUA MUA BÁN - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN - HẺM TRẢI NHỰA 5M - ÔTÔ TRÁNH QUAY ĐẦU THOẢI MÁI. Tài chính 7.5 tỷ. Nhà HXH Lý Thường Kiệt Phường 9 Cũ Quận Tân Bình. ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

21/05/2026

Nhà MT Đường Thái Phiên Phường 2 Cũ Quận 11.

Nhà MT Đường Thái Phiên Phường 2 Cũ Quận 11.

NHÀ MẶT TIỀN QUẬN 11 - NGAY BA THÁNG HAI, LỘC PHÁT - 3 TẦNG. Tài chính 7.08 tỏi Nhà MT Đường Thái Phiên Phường 2 Cũ Quận 11. + Nhà mới,rất đẹp,sát mặt tiền.Nhà chỉ cách 2 căn ra đến ...

Giá: 7 tỷ Diện tích: 43 m²

Quận/Huyện: Quận 11, Hồ Chí Minh

21/05/2026

Bán nhà gần Miếu Gò Xoài, BHH, Bình Tân - HXH - 64m2 - chỉ 3.85 tỷ

Bán nhà gần Miếu Gò Xoài, Bình Tân - Diện tích sd lên tới 64m2 - Kết cấu: 2 tầng xây dựng BTCT kiên cố, 2 phòng ngủ, cửa sổ, ban công đón gió nắng. - Xung quanh trong 2km Sân Cầu Long ...

Giá: 3.85 tỷ Diện tích: 32 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

21/05/2026

Chỉ 3 tỷ có ngay nhà 4 tầng khu Vĩnh Lộc - đường nhựa 8m - sàn 125m2 nở hậu

CHỈ 3 TỶ CÓ NHÀ 4 TẦNG KHU VĨNH LỘC - HẺM NHỰA 8M - SÀN 125M2 NỞ HẬU • Giá cực sốc: Chỉ 3.05 Tỷ (Thương lượng chính chủ). • Vị trí: Ngay KDC Vĩnh Lộc, Bình Thành, Bình Tân. Hẻm nhựa ...

Giá: 3.05 tỷ Diện tích: 34 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

21/05/2026

Bán nhà ngay khu BÌNH THÀNH, Bình Tân - 48M2 (4x12m) - đường nhựa 6m - chỉ 88 triệu/m2

Bán nhà ngay khu BÌNH THÀNH, Bình Tân (B0021) - Diện tích: 48m2 (4x12m). Chỉ 88triệu/m2 - Xe hơi đậu trong nhà, đường nhựa 6 mét thông - Vị trí nhà gần trường học các cấp, bách hóa ...

Giá: 4.25 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

21/05/2026

Bán nhà Đường Số 6, Bình Tân - 4x10m - Kinh Doanh - nhỉnh 4 tỷ - xe tải đậu trước nhà

Bán nhà Đường Số 6, Bình Tân - DTSD 80m2 - Kết cấu: 2 tầng, 2 Phòng ngủ, phòng khách, 2wc, bếp, ban công thoáng mát. - Đường xe tải tránh xe tải. Xe hơi + xe tải đâị trước nhà. - Vị ...

Giá: 4 tỷ Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

21/05/2026

Bán nhà 229/ Tây Thạnh, Tây Thạnh, Tân Phú - 4x10m - 3 tầng - 4.8 tỷ

Bán nhà 229/ Tây Thạnh, Tây Thạnh, Tân Phú (B0020) - Diện tích: 4x10m - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2 toilet, sân phơi đồ... - Vị trí: Nhà qua Tân Bình, Bình Tân, Bình Chánh ...

Giá: 4.8 tỷ Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

21/05/2026

BÁN NHÀ NGÕ 80 PHƯƠNG LƯU – HẢI AN – GẦN Ô TÔ – GIÁ 2,69 TỶ

BÁN NHÀ NGÕ 80 PHƯƠNG LƯU – HẢI AN – GẦN Ô TÔ – GIÁ 2,69 TỶ

Nhà nằm trung tâm Phương Lưu, sau nhà mặt ngõ lớn, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp ở hoặc cho thuê. Gần chợ, trường học, khu Lộc Vừng Đỏ, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận ...

Giá: 2.69 tỷ Diện tích: 41 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

21/05/2026

Tinchinhchu.net mang đến kênh thông tin mua bán nhà riêng tại Việt Nam. Là kênh thông tin bất động sản lớn nhất tại Việt Nam Tinchinhchu.net mang đến nguồn thông tin đa dạng từ nguồn tin rao bán nhà riêng tại Việt Nam với nhiều loại diện tích, thiết kế nhà khác nhau, mang đến cái nhìn tổng quan vệ thị trường bất động sản khu vực quan tâm. Là kênh thông tin chuyển nhượng mua bán nhà riêng tại Việt Nam trực quan, cung cấp đầy đủ các thông tin hữu ích cho việc giao dịch và mua bán nhà riêng. Chúng tôi luôn luôn cố gắng cung cấp đầy đủ các thông tin để việc mua bán nhà riêng được tiến hành thuận lợi nhất.