Đăng tin

Bán nhà riêng tại Việt Nam

549 bất động sản

ĐẤT BÁN CHÍNH CHỦ - 72M2 - 2 MẶT HẺM - NỞ HẬU - GẦN CHỢ - 5 X 15 - XÂY DỰNG 5 TẦNG - BÙI ĐÌNH TÚY - BÌNH THẠNH - 5.8 TỶ - TL MẠNH

ĐẤT BÁN CHÍNH CHỦ - 72M2 - 2 MẶT HẺM - NỞ HẬU - GẦN CHỢ - 5 X 15  - XÂY DỰNG 5 TẦNG - BÙI ĐÌNH TÚY - BÌNH THẠNH - 5.8 TỶ - TL MẠNH

🔥💥 BÙI ĐÌNH TÚY P12 – 2 MẶT HẺM – NỞ HẬU ĐẸP – ĐẤT XÂY MỚI SIÊU HIẾM 📍 Hẻm 3m, cách xe hơi ~30m – khu dân cư ổn định, đi lại tiện 📐 72m² (CN 50m²) – ngang 4.7m nở hậu 5m – dài ...

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

11/04/2026

Hẻm 2 Sẹc - Đường Xe Hơi - 6 Tỷ Nhỉnh - Bình Tân - Gần Trường Học - 60M2 - 3 TẦNG - 4PN

Hẻm 2 Sẹc - Đường Xe Hơi - 6 Tỷ Nhỉnh - Bình Tân - Gần Trường Học - 60M2 - 3 TẦNG - 4PN 💯📲/Call - Zal 0865'043-088 xem nhà - TL trực tiếp chủ #nhadepbinhtan #sohongrieng #nhagiare ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

10/04/2026

BÁN NHÀ HẺM XE TẢI – DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ – GIÁ CHỈ 6,6 TỶ

BÁN NHÀ HẺM XE TẢI – DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ – GIÁ CHỈ 6,6 TỶ

BÁN NHÀ HẺM XE TẢI – DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ – GIÁ CHỈ 6,6 TỶ (TL) ✅ Diện tích: 7,57m x 8,1m (CN 50,3m²) ✅ Kết cấu: 4 tầng, 4PN – 5WC, hướng Tây Nam ✅ Mặt tiền rộng 7,57m – phù hợp ở, ...

Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 62 m²

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

10/04/2026

NHÀ DƯƠNG BÁ TRẠC P1 Q8 – HX TẢI THÔNG – 70m² – GIÁ TỐT- NHỈNH 6 TỶ-0948769331

NHÀ DƯƠNG BÁ TRẠC P1 Q8 – HX TẢI THÔNG – 70m² – GIÁ TỐT- NHỈNH 6 TỶ DT: 3.5x 20 , nở hậu Nhà cũ 1 Trệt 1 lầu tiện xây mới (4PN, 2WC) Hẻm xe tải thông, cách mặt tiền vài chục mét Gần ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 70 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

10/04/2026

Bán nhà đường Lã Xuân Oai, Q9, Thủ Đức, TP HCM. DT 50m2, 4 tầng, sổ hồng. Giá 6.55 tỷ - 0933125879

Bán nhà đường Lã  Xuân Oai, Q9, Thủ Đức, TP HCM. DT  50m2, 4 tầng, sổ hồng. Giá  6.55 tỷ - 0933125879

Nhà trong ngõ Lã Xuân Oai, Q.9: Cơ hội vàng cho nhà đầu tư giữ tiền! Alo alo, Nhà mình nằm trong ngõ đường Lã Xuân Oai, phường Long Trường. Vị trí không chê vào đâu được, chỉ vài bước ...

Giá: 6.55 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/04/2026

Giá: 6.55 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/04/2026

♥ Lô Góc kiệt 3m thẳng thông Lê Đình Dương, 55m2, 4 tầng, nhỉnh 5 tỷ

♥ Lô Góc kiệt 3m thẳng thông Lê Đình Dương, 55m2, 4 tầng, nhỉnh 5 tỷ + Bán nhà lô góc kiệt 3 mặt thoáng kiệt 3m thẳng thông, 60m ra MT Lê Đình Dương, gần Cầu Rồng. + DT: 55m2 ngang ...

Giá: 5.15 tỷ Diện tích: 55 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

09/04/2026

Giá: 6.55 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/04/2026

Giá: 5.15 tỷ Diện tích: 55 m²

Quận/Huyện: Hải Châu, Đà Nẵng

09/04/2026

Giá: 6.55 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/04/2026

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN NHANH – 139/15/6 Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, HCM

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN NHANH – 139/15/6 Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, HCM * Diện tích: 59 m² (4m x 15m) * Giá: 5,7 tỷ (khoảng 96,61 triệu/m², có thương lượng) * Kết ...

Giá: 5.7 tỷ Diện tích: 59 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

09/04/2026

Giá: 6.55 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

09/04/2026

Siêu Phẩm hẻm 6m Đ số 3 BHH gần chợ Phạm Đăng Giảng khu VIP nhà lầu 50m2-4 tầng 6 tỷ8

Siêu Phẩm hẻm 6m Đ số 3 BHH gần chợ Phạm Đăng Giảng khu VIP nhà lầu 50m2-4 tầng 6 tỷ8 Diện tích :50m2 ngang 4m cực đẹp dài 12,5m Kết cấu Trệt lầu sân thượng 4 phòng ngủ 5 WC 1 phòng ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

08/04/2026

Bán nhà 4 tầng đường Số 6, Long Trường, Q9, Thủ Đức, TP HCM. DT - 56m2, 4PN, SH, 6.65 tỷ - 0933125879

Bán nhà 4 tầng đường  Số 6, Long Trường, Q9, Thủ Đức, TP HCM. DT - 56m2, 4PN, SH, 6.65 tỷ - 0933125879

CHỈ VIỆC XÁCH VALI VÀO Ở NGAY – NHÀ ĐẸP LONG TRƯỜNG Q9, TPHCM Ghé thăm căn nhà tâm huyết, nội thất vương giả ngay trung tâm Long Trường, Quận 9. Hẻm xe hơi tận cửa, khu vực cực kỳ ...

Giá: 6.65 tỷ Diện tích: 56 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

08/04/2026