Cho thuê nhà xưởng 3.000m² – Dĩ An, Bình Dương
Khu vực: Cho thuê kho, nhà xưởng, đất tại Dĩ An Bình Dương - Bình Dương
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
- Đặc điểm bất động sản
-
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
-
Dĩ An, Bình Dương
- Liên hệ
-
Ms Chi
-
0931769444
-
Bình Dương
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất tại Dĩ An Bình Dương
🚛 **THIẾU KHO? ĐÃ CÓ TOÀN PHÁT!**
Kho đạt chuẩn miền Nam, diện tích linh hoạt, **không cấm giờ – không cấm tải**, xe tải & container ra vào thuận tiện. PCCC, an ninh 24/7, có xe nâng – nhân công – hỗ trợ vận tải. **Kho ...
Giá: 89 triệu/tháng Diện tích: 1,000 m²
Quận/Huyện: Dĩ An, Bình Dương
24/09/2026
📦 CUỐI NĂM – HÀNG TĂNG, KHO CÓ ĐỦ SỨC?
Toàn Phát Logistics – Kho vận hành ổn định, an toàn & linh hoạt ✅ Kho cao ráo, chủ động mùa mưa 🔥 PCCC Sprinkler + camera 24/7 🛡️ Kho sạch, thoáng, xử lý mối mọt định kỳ 🚛 Xe tải ...
Giá: 88 triệu/tháng Diện tích: 1,000 m²
Quận/Huyện: Dĩ An, Bình Dương
23/09/2026
🚛 DOANH NGHIỆP ĐANG ĐAU ĐẦU VÌ THIẾU KHO? Đừng vội xây kho – HÃY THUÊ KHO!
🏢 TOÀN PHÁT LOGISTICS Giải pháp cho thuê kho linh hoạt – tối ưu chi phí – đa dạng vị trí 📍 KHO SẴN TẠI: TP.HCM • Bình Dương • Đồng Nai • Bắc Ninh • Hà Nội 📦 NHẬN LƯU TRỮ ĐA DẠNG: ...
Giá: 44.5 triệu/tháng Diện tích: 500 m²
Quận/Huyện: Dĩ An, Bình Dương
23/09/2026
🚛 **THIẾU KHO? ĐÃ CÓ TOÀN PHÁT!**
Kho đạt chuẩn miền Nam, diện tích linh hoạt, **không cấm giờ – không cấm tải**, xe tải & container ra vào thuận tiện. PCCC, an ninh 24/7, có xe nâng – nhân công – hỗ trợ vận tải. **Kho ...
Giá: 89 triệu/tháng Diện tích: 1,000 m²
Quận/Huyện: Dĩ An, Bình Dương
24/09/2026
📦 CUỐI NĂM – HÀNG TĂNG, KHO CÓ ĐỦ SỨC?
Toàn Phát Logistics – Kho vận hành ổn định, an toàn & linh hoạt ✅ Kho cao ráo, chủ động mùa mưa 🔥 PCCC Sprinkler + camera 24/7 🛡️ Kho sạch, thoáng, xử lý mối mọt định kỳ 🚛 Xe tải ...
Giá: 88 triệu/tháng Diện tích: 1,000 m²
Quận/Huyện: Dĩ An, Bình Dương
23/09/2026
🚛 DOANH NGHIỆP ĐANG ĐAU ĐẦU VÌ THIẾU KHO? Đừng vội xây kho – HÃY THUÊ KHO!
🏢 TOÀN PHÁT LOGISTICS Giải pháp cho thuê kho linh hoạt – tối ưu chi phí – đa dạng vị trí 📍 KHO SẴN TẠI: TP.HCM • Bình Dương • Đồng Nai • Bắc Ninh • Hà Nội 📦 NHẬN LƯU TRỮ ĐA DẠNG: ...
Giá: 44.5 triệu/tháng Diện tích: 500 m²
Quận/Huyện: Dĩ An, Bình Dương
23/09/2026
Cho thuê nhà xưởng tại Tân Uyên, Bình Dương – 9.860m²
101BDTU220726 Thông tin chi tiết Vị trí: TP. Tân Uyên, Bình Dương Gần KCN Nam Tân Uyên Mở Rộng Tổng diện tích khuôn viên: 22.000 m² Tổng diện tích nhà xưởng: 9.860 m² Diện tích sử ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Tân Uyên, Bình Dương
23/09/2026
Cho thuê nhà xưởng tại Bàu Bàng, Bình Dương – 2.000m²
016BDBB160726 Thông tin chi tiết Vị trí: Bàu Bàng, Bình Dương Tổng diện tích khuôn viên: 5.084 m² Diện tích nhà xưởng: 2.000 m² Văn phòng: 300 m² Diện tích sử dụng Nhà xưởng: 2.000 ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Tân Uyên, Bình Dương
22/09/2026
Cho thuê nhà xưởng tại KCN Bắc Tân Uyên, Bình Dương – 9.200m²
001BDKCNTB020625 Thông tin chi tiết Vị trí: KCN Bắc Tân Uyên, Bình Dương Diện tích khuôn viên: 15.000 m² Tổng diện tích xây dựng: 9.200 m² Diện tích sử dụng Xưởng 1: 3.648 m² Xưởng ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Tân Uyên, Bình Dương
22/09/2026
Cho thuê mặt bằng – đất trống 8.500m² mặt tiền ĐT741, Bến Cát, Bình Dương
025BDBC030826 Thông tin chi tiết Vị trí: Mặt tiền đường ĐT741, TP. Bến Cát, Bình Dương Diện tích: 8.500 m² Hiện trạng: Đất nông nghiệp, quy hoạch đất SKC Mặt bằng đã đổ bê tông sạch ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Bến Cát, Bình Dương
22/09/2026
Cho thuê nhà xưởng tại Bắc Tân Uyên, Bình Dương – 14.213m²
030BDPG270726 Thông tin chi tiết Vị trí: Bắc Tân Uyên, Bình Dương Tổng diện tích khuôn viên: 28.669 m² Tổng diện tích nhà xưởng: 14.213 m² Khu văn phòng + nhà ở: 500 m² Diện tích sử ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Tân Uyên, Bình Dương
22/09/2026
Cho thuê nhà xưởng mới tại Bàu Bàng, Bình Dương – 6.118m²
009BDBB200526 Thông tin chi tiết Vị trí: Bàu Bàng, Bình Dương Tổng diện tích khuôn viên: 11.644 m² Tổng diện tích nhà xưởng: 6.118 m² Dự kiến bàn giao: Tháng 10/2026 Diện tích sử dụng ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Bàu Bàng, Bình Dương
22/09/2026
Cho thuê nhà xưởng giai đoạn 1 – BẮC TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG 14.000 m²
123BDTU070926 Thông tin chi tiết Khuôn viên giai đoạn 1: 60.000 m² Diện tích xây dựng: 14.000 m² Gồm 5 nhà xưởng Văn phòng: 200 m² Vị trí: Bắc Tân Uyên, Bình Dương Diện tích sử dụng ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Tân Uyên, Bình Dương
21/09/2026
Cho thuê xưởng đang xây dựng – BÀU BÀNG, BÌNH DƯƠNG 3.000 m²
017BDBB100826 Thông tin chi tiết Khuôn viên: 3.562 m² Diện tích xưởng: 3.000 m² – 20m × 150m Văn phòng: 110 m² – 1 trệt, 1 lầu Vị trí: mặt tiền đường, Bàu Bàng, Bình Dương Diện tích ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Bàu Bàng, Bình Dương
21/09/2026
Cho thuê mặt bằng đất – Phú Mỹ, Bà Rịa – Vũng Tàu 10.411 m²
002BRVTPM250424 Thông tin chi tiết Vị trí: Phú Mỹ, Bà Rịa – Vũng Tàu Tổng diện tích: 16.789 m² Diện tích đất sử dụng: 10.411 m² Diện tích đất giao thông, lối đi: 6.789 m² Hạ tầng & ...
Giá: Thỏa thuận Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu
24/09/2026
🚛 **THIẾU KHO? ĐÃ CÓ TOÀN PHÁT!**
Kho đạt chuẩn miền Nam, diện tích linh hoạt, **không cấm giờ – không cấm tải**, xe tải & container ra vào thuận tiện. PCCC, an ninh 24/7, có xe nâng – nhân công – hỗ trợ vận tải. **Kho ...
Giá: 89 triệu/tháng Diện tích: 1,000 m²
Quận/Huyện: Dĩ An, Bình Dương
24/09/2026
Cho thuê đất làm xưởng ở Xã Chương Dương, Huyện Thường Tín, Hà Nội
Cho thuê đất làm xưởng ở Xã Chương Dương, Huyện Thường Tín, Hà Nội. - Diện tích 1000m2, có 2 mặt tiền. Thửa đất nằm cạnh trạm biến áp, cạnh khu đô thị Vinhome rất thuận tiện giao thông. ...
Giá: 25 triệu/tháng Diện tích: 1,000 m²
Quận/Huyện: Thường Tín, Hà Nội
23/09/2026
-
Phường Dĩ An (34)
-
Phường Tân Đông Hiệp (19)
-
Phường Tân Bình (6)
-
Phường Đông Hòa (6)
-
Phường Bình An (5)
-
Phường Bình Thắng (3)
-
Phường An Bình (2)

