Đăng tin

Nhà đất bán tại Đà Nẵng

623 bất động sản

NHÀ CHÍNH CHỦ - 2 MẶT TIỀN Vị Trí Đường Nguyễn Công Trứ, An Hải Đông, Sơn Trà - Đà Nẵng.

NHÀ CHÍNH CHỦ - 2 MẶT TIỀN Vị Trí Đường Nguyễn Công Trứ, An Hải Đông, Sơn Trà - Đà Nẵng. Diện tích: 91m2 ( DTSD 101m2 ) Giá bán: 8,3 tỷ - Kiệt 6m, kiệt bên hông nhà 2.5m, ngang 4.1m ...

Giá: 8.3 tỷ Diện tích: 91 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

07/02/2026

Bán đất kiệt Nguyễn Huy Tưởng, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng giá 9 tỷ TL

Bán đất kiệt Nguyễn Huy Tưởng, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng giá 9 tỷ TL Diện tích: 329m2, ngang 8,7m. Kiệt 3,5m thông Nguyễn Huy Tưởng - Tú Quý. Cách Tú Quý chưa đến 50m. Khu trung ...

Giá: 9 tỷ Diện tích: 329 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

07/02/2026

RẺ NHẤT HÒA HẢI - CHỈ 45TR/M - 192M(NGANG 7.1), MẶT TIỀN THỔ SƠN 1, CÓ NHÀ C4.

💥RẺ NHẤT HÒA HẢI - CHỈ 45TR/M - 192M NỞ HẬU, MẶT TIỀN THỔ SƠN 1 – CÓ NHÀ CẤP 4💥 📍Cách Lê Văn Hiến 100m, gần biển và chợ Non nước, trường học, khu dân cư sầm uất. Cạnh núi Ngũ Hành ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 192 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

07/02/2026

🔴💥BÁN NHÀ 3 TẦNG, 3 MÊ ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 32 - MỚI KENG

🔴💥BÁN NHÀ 3 TẦNG, 3 MÊ ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 32 - MỚI KENG

BÁN NHÀ 3 TẦNG, 3 MÊ ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 32 - MỚI KENG -Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng -Dt đất: 100m2 (5x20)m -Công năng: Sân để xe rộng rãi. 4 phòng ngủ, phòng thờ, 4WC, sân phơi rộng rãi, ...

Giá: 9.3 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

06/02/2026

MT KINH DOANH NGUYỄN DUY TRINH (10m5) – ĐẤT 162M (6.5x24.8) - CHỈ 56TR/M

💥MT KINH DOANH NGUYỄN DUY TRINH (10m5) – ĐẤT 162M (6.5x24.8) - CHỈ 56TR/M – GẦN BIỂN NON NƯỚC💥 📍 Nguyễn Duy Trinh, Ngũ Hành Sơn – cách biển Non Nước ~500m, Tân Trà ~800m. ✅ Đường ...

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 160 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

06/02/2026

Giá: 9 tỷ Diện tích: 329 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

06/02/2026

🏡MẶT PHỐ KINH DOANH🏝️ LÊ ĐẠI HÀNH Gần ÔNG ÍCH ĐƯỜNG 100m2 - Giá Bán Nhỉnh 9 Tỷ - Sầm Uất, Vừa Ở Vừa Kinh Doanh

🏡MẶT PHỐ KINH DOANH🏝️ LÊ ĐẠI HÀNH Gần ÔNG ÍCH ĐƯỜNG 100m2 - Giá Bán Nhỉnh 9 Tỷ - Sầm Uất, Vừa Ở Vừa Kinh Doanh • Hiện trạng nhà 2 tầng 2 mê đầy đủ công năng: + Tầng 1: Thông sàn, ...

Giá: 9 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

05/02/2026

☘️ CẦN BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐẸP MẶT TIỀN THANH LƯƠNG 26 – HÒA XUÂN🌹

☘️ CẦN BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐẸP MẶT TIỀN THANH LƯƠNG 26 – HÒA XUÂN🌹 📍 Vị trí đẹp, gần trục lớn Nguyễn Phước Lan – Võ Chí Công, khu dân cư văn minh, nhiều nhà biệt thự. 📐 Diện tích: 5 ...

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

05/02/2026