Đăng tin

Nhà đất bán tại Hà Nội

1672 bất động sản

BÁT KHÔI – NHÀ MỚI 5 TẦNG – NGÕ Ô TÔ TRÁNH 30M² – MT 6.1M – GIÁ CHỈ 6,28 TỶ

BÁT KHÔI – NHÀ MỚI 5 TẦNG – NGÕ Ô TÔ TRÁNH 
30M² – MT 6.1M – GIÁ CHỈ 6,28 TỶ

BÁT KHÔI – NHÀ MỚI 5 TẦNG – NGÕ Ô TÔ TRÁNH 30M² – MT 6.1M – GIÁ CHỈ 6,28 TỶ 📍 Vị trí đẹp – kết nối siêu nhanh:Nằm tại khu Bát Khôi – Long Biên, chỉ vài phút ra cầu Vĩnh Tuy, di chuyển ...

Giá: 6.28 tỷ Diện tích: 30 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

11/12/2025

BÁN NHÀ LÂM DU LONG BIÊN,OTO ĐỖ CỔNG,VIEW HỒ ,MỚII TINH,38M NHỈNH 9 TỶ

-BÁN NHÀ LÂM DU LONG BIÊN,OTO ĐỖ CỔNG,VIEW HỒ ,MỚII TINH,38M -Vị trí nhà đẹp,view hồ mát mẻ,oto tránh đỗ ngày đêm -Gần chợ, trường học,tiện ích ngập tràn không thiếu gì -Thiết kế 5 ...

Giá: 9.2 tỷ Diện tích: 38 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

11/12/2025

CHỈ 233 TRIỆU M CÓ NHÀ NGÕ 135 ĐỘI CẤN 32.5M 5 TẦNG GẦN HỒ GIÁ 7.6 TỶ 0336212066

CHỈ 233 TRIỆU/M CÓ NHÀ NGÕ 135 ĐỘI CẤN 32.5M 5 TẦNG GẦN HỒ GIÁ 7.6 TỶ 0336212066 Tầm giá quá hiếm để có được căn nhà gần hồ !!! SIÊU PHẨM HỒ ĐẦM TRÒN – ĐỘI CẤN - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - VỪA ...

Giá: 7.6 tỷ Diện tích: 33 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

11/12/2025

CHỈ 233 TRIỆU M CÓ NHÀ NGÕ 62 NGỌC HÀ 32.5M 5 TẦNG GẦN HỒ GIÁ 7.6 TỶ 0878168006

CHỈ 233 TRIỆU M CÓ NHÀ NGÕ 62 NGỌC HÀ 32.5M 5 TẦNG GẦN HỒ GIÁ 7.6 TỶ 0878168006 Tầm giá quá hiếm để có được căn nhà gần hồ !!! + Căn nhà có diện tích 32.5m, 5 tầng, mặt tiền 3m + Nhà ...

Giá: 7.6 tỷ Diện tích: 33 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

11/12/2025

HOT! Chỉ 308 triệu/m có ngay nhà ngõ 94 Ngọc Khánh 48m 4 tầng mặt tiền 5.2m ở sướng giá 14.8 tỷ 0878168006

HOT! Chỉ 308 triệu/m có ngay nhà ngõ 94 Ngọc Khánh 48m 4 tầng mặt tiền 5.2m ở sướng giá 14.8 tỷ 0878168006 – 30M RA PHỐ – SÂN ĐỂ XE RIÊNG – NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN – CẠNH VINHOME THE ...

Giá: 14.8 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

11/12/2025

Hiếm! Chỉ 308 triệu/m có ngay nhà ngõ 94 Ngọc Khánh 48m 4 tầng mặt tiền 5.2m ở sướng giá 14.8 tỷ 0336212066

Hiếm! Chỉ 308 triệu/m có ngay nhà ngõ 94 Ngọc Khánh 48m 4 tầng mặt tiền 5.2m ở sướng giá 14.8 tỷ 0336212066 ✨✨ LÕI BA ĐÌNH – 30M RA PHỐ – SÂN ĐỂ XE RIÊNG – NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN – ...

Giá: 14.8 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

11/12/2025

BÁN NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI 918, VỈA HÈ OTO TRÁNH, 2 THOÁNG, 45M GIÁ CHỈ 20 TỶ CÒN TL.

BÁN NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI 918,  VỈA HÈ OTO TRÁNH, 2 THOÁNG, 45M GIÁ CHỈ 20 TỶ CÒN TL.

- Nhà nằm tại vị trí đẹp nhất khu 918. Đường trước nhà rộng 9m + vìa hè, ở rất yên tâm và yên tĩnh. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. - Nhà đang xây dựng, đầy đủ nội thất 5 sao, ...

Giá: 20 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

10/12/2025

Giá: 20 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

10/12/2025

BÁN NHÀ NGỌC LÂM LONG BIÊN - 48M2 - Ô TÔ - LÔ GÓC - KHU PHỐ VIP SẦM UẤT

$ Chính chủ nhờ bán nhà Ngọc Lâm Long Biên DT 48m2, chuyển nhà nhỏ sang nhà to. $$ Vị trí: Nhà nằm vị trí vip, khu phố ẩm thực, vài phút sang phố, tiện ích ngập tràn Ngõ nông thông ...

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 48 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

10/12/2025

Thổ Quan, nhà đẹp, ở luôn, nội thất đẳng cấp, vị trí siêu hiếm

🌟 THỔ QUAN – SIÊU HIẾM TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA, CHỈ 7.25 TỶ! 👉 30m² x 4 tầng, MT 5m, gần Xã Đàn, Khâm Thiên, vị trí tuyệt đẹp! ✅ Nội thất cao cấp như khách sạn, tặng lại toàn bộ! 🏡 Thiết ...

Giá: 7.25 tỷ Diện tích: 30 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

10/12/2025

NHÀ MỚI KÍNH COONG YÊN HÒA CẦU GIẤY 33M 5T MT4m NHỈNH 9, 8 TỶ-NGÕ THÔNG-KINH DOANH -FULL NỘI THẤT XỊN

+ Siêu phẩm Cầu Giấy mới tinh full nội thất xịn, ở ngay ,gần phố , ngõ thông kinh doanh, nhà hiếm khu vực. + Khu vực kinh doanh sầm uất, tiện ích xung quanh bạt ngàn, siêu thị, chợ ...

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 33 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

10/12/2025

BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – THANH XUÂN -10M Ô TÔ – 36M² x 3,5 TẦNG – GIÁ 8,5 TỶ 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG – NGAY SÁT ROYAL CITY

BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – THANH XUÂN -10M  Ô TÔ  – 36M² x 3,5 TẦNG – GIÁ 8,5 TỶ 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG – NGAY SÁT ROYAL CITY

Vị trí: • Nằm trên trục Nguyễn Trãi – trung tâm quận Thanh Xuân, cạnh Royal City. • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, hiếm nhà bán. • Cách chợ vài bước chân, gần siêu thị – trung tâm ...

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 36 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

10/12/2025

MỘT CĂN DUY NHẤT TẠI NGUYỄN VĂN LINH - Siêu phẩm có 102 đủ tiêu chí ở và kinh doanh

Đường Nguyễn văn Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Diện tích 42.2m - 6 tầng - Mặt tiền 3.5m - chiều dài 12m - Giá chào: 8.85 tỷ *** MỘT CĂN DUY NHẤT TẠI NGUYỄN VĂN LINH - Siêu phẩm có ...

Giá: 8.85 tỷ Diện tích: 42 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

10/12/2025

bán nhà Ngọc Thuỵ, ngõ thông, ôtô đỗ cửa, chỉ 11.5 tỷ

bán nhà Ngọc Thuỵ, ngõ thông, ôtô đỗ cửa, chỉ 11.5 tỷ

-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần trường Việt Pháp- công viên Ngọc Thuỵ- chợ Ngọc Thuỵ -Diện tích 36m x 5 tầng, 3 ngủ khép kín, full công năng -Pháp lý : Sô đỏ chính chủ Giá bán : 11.5 ...

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 36 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

10/12/2025

CHỈ 320 TRIỆU/M BÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM 31M 5 TẦNG THANG MÁY Ở LUÔN TRƯỚC TẾT GIÁ 9.95 TỶ 0878168006

CHỈ 320 TRIỆU/M BÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM 31M 5 TẦNG THANG MÁY Ở LUÔN TRƯỚC TẾT GIÁ 9.95 TỶ 0878168006 NHÀ MỚI THANG MÁY SỊN SÒ - Ở LUÔN TRƯỚC TẾT * Diện tích 31 m, 5 tầng, mặt tiền 3 ...

Giá: 9.95 tỷ Diện tích: 31 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

10/12/2025