Đăng tin

Nhà đất bán tại Hà Nội

1007 bất động sản

TẬP THỂ TÔN ĐỨC THẮNG 60m2 GIÁ 3,55 TỶ ĐỐNG ĐA FULL NỘI THẤT GẦN HỒ ĐIỀU HÒA

TẬP THỂ TÔN ĐỨC THẮNG 60m2  GIÁ 3,55 TỶ ĐỐNG ĐA FULL NỘI THẤT GẦN HỒ ĐIỀU HÒA

NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - Ô TÔ ĐỖ CẦU THANG - FULL NỘI THẤT - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN+ Vị trí đắc địa, trung tâm Đống Đa, ô tô đỗ chân cầu thang, chỉ vài bước ra Hồ Linh Quang, hồ Văn Chương…tiện ...

Giá: 3.55 tỷ Diện tích: 23 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

02/03/2026

TT CHÙA BỘC - NGÕ THÔNG - KINH DOANH Diện Tích 60m2 Giá 4.5 tỷ

TT CHÙA BỘC - Ô TÔ ĐỖ CHÂN CẦU THANG - NGÕ THÔNG - KINH DOANH Diện Tích 60m2 Giá 4.5 tỷ + Vị trí nhà nằm trong ngõ 95 phố Chùa Bộc, ngõ thông tứ tung, khu vực rất nhiều sinh viên, ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

01/03/2026

Căn tập thể nhà B2 Tập thể Vĩnh HỒ, Đống Đa Giá 4.2 tỷ

Căn tập thể nhà B2 Tập thể Vĩnh HỒ,  Đống Đa Giá 4.2 tỷ

Căn tập thể nhà B2 Tập thể Vĩnh HỒ, Đống Đa, tầng 3 cầu thang trong. View thoáng nhìn xuống sân chơi khu. Giá 4.2 tỷ ⁃ Căn hộ gồm 1phòng khách, 2pn, bếp + wc. ⁃ Sổ 35m2 sử dụng 60m. ...

Giá: 4.2 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

01/03/2026

TẬP THỂ MAI ĐỘNG KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA Diện tích sử dụng 60m2 tầng 1 Giá 3.45 tỷ

HOT TẬP THỂ MAI ĐỘNG KINH DOANH - Ô TÔ ĐỖ CỬA Diện tích sử dụng 60m2 tầng 1 Giá 3.45 tỷ - Vị trí ngõ trước nhà rộng ô tô đỗ cửa, 2 ô tô tránh nhau thoải mái. Thuận tiện di chuyển nhiều ...

Giá: 3.45 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

01/03/2026

Bán gấp giá rẻ nhà Văn Chương 15m, 4 tầng, mặt tiền 2.8m, 3 tỷ Đống Đa.

Bán gấp giá rẻ nhà Văn Chương 15m, 4 tầng, mặt tiền 2.8m, 3 tỷ Đống Đa. 🏡 KHU CÁN BỘ VĂN CHƯƠNG - KHÂM THIÊN – DÂN TRÍ CAO – AN NINH TỐT - NHÀ ĐẸP – LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG – NGÕ THÔNG ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 15 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

01/03/2026

Bán gấp giá rẻ căn hộ Kim Văn, Kim Lũ 45m, tầng 9, 3.45 tỷ Hoàng Mai.

Bán gấp giá rẻ căn hộ Kim Văn, Kim Lũ 45m, tầng 9, 3.45 tỷ Hoàng Mai. Mô Tả thật 100%: + Sổ đỏ chính chủ 45m, hỗ trợ vay ngân hàng. + Căn hộ khép kín nguyên bản, 2 điều hòa, giường ...

Giá: 3.45 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

01/03/2026

SIÊU PHẨM MẠC THỊ BƯỞI - Ô TÔ ĐỖ CỔNG - NHỈNH 3 TỶ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

Cơ hội hiếm có cho anh chị muốn hộ khẩu Hai Bà Trưng, nhà sát phố mà tài chính chỉ hơn 3 tỷ! Vị trí "vàng": Mặt ngõ rộng thông thoáng, ô tô đỗ ngay cổng nhà. Chỉ vài bước chân ra mặt ...

Giá: 3.3 tỷ Diện tích: 17 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

01/03/2026

Bán gấp giá rẻ căn hộ Kim Văn, Kim Lũ 45m, tầng 9, 3.45 tỷ Hoàng Mai. + 1/3/2026 cần tiền quá hạ chào 350 triệu, giá chào mới 3.45 tỷ Qúy khách nhanh chân ạ. Mô Tả thật 100%: + Sổ ...

Giá: 3.45 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

01/03/2026

căn hộ tập thể nghĩa tân tầng 2-DT 50m giá 4,25 tỷ-ô tô đỗ chân tòa

🔥 BÁN NHÀ TẬP THỂ NGHĨA TÂN-TẦNG 2 – CẦU GIẤY – Ô TÔ TRÁNH – GIÁ 4.25 TỶ 🔥 vị trí cực đẹp, ô tô tránh, kinh doanh tốt. 📍 Địa chỉ: Nghĩa Tân, đường Hoàng Quốc Việt, phường Nghĩa ...

Giá: 4.25 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

01/03/2026

Giá: 4.25 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

28/02/2026

NHÀ TẬP THỂ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Nguyễn Công Trứ, Quận Hai Bà Trưng

NHÀ TẬP THỂ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Nguyễn Công Trứ, Quận Hai Bà Trưng Diện tích sổ 40.6 m² - DT sử dụng 65 m² Giá bán: 4 tỷ 5 TẬP THỂ PHỐ CỔ - HAI MẶT THOÁNG - Ô TÔ CON ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

28/02/2026

ĐẤT TRUNG TÂM THỊ TRẤN PHÙNG - ĐAN PHƯỢNG - HÀ NỘI ( 54.8m )

📍 ĐẤT TRUNG TÂM THỊ TRẤN PHÙNG - ĐAN PHƯỢNG - HÀ NỘI - Bán lô đất đường ô tô, mặt tiền đẹp – vị trí cực kỳ tiềm năng! • Gần Chợ Phùng – tiện kinh doanh, buôn bán.• Gần khu công nghiệp ...

Giá: 4.4 tỷ Diện tích: 55 m²

Quận/Huyện: Đan Phượng, Hà Nội

27/02/2026

Khách mua yên tâm pháp lý để nắm giữ lâu dài. Nhà thiết kế 4 tầng với 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng cho một đại gia đình.

Khách mua yên tâm pháp lý để nắm giữ lâu dài.  Nhà thiết kế 4 tầng với 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng cho một đại gia đình.

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn nhà đẹp ở Bùi Xương Trạch. Nhà dân xây ở chắc chắn. Ngõ nông và rộng, nhà nằm ở mặt ngõ rộng, lô góc giáp 2 ngõ nên vô cùng thoáng sáng. Ngõ trước nhà ...

Giá: 3.9 tỷ Diện tích: 34 m²

Quận/Huyện: Tây Hồ, Hà Nội

27/02/2026

BÁN 75 m2 ĐẤT ĐẤU GIÁ LỆ CHI ĐÔNG – XÃ THUẬN AN (GIA LÂM), GIÁ CHỈ 58 TR/M2

📐 Diện tích: 74.7m² 📏 Mặt tiền: 5m (vuông vắn, đẹp) 🛣️ Đường trước đất: 2 ô tô tránh nhau thoải mái 🏡 Khu đấu giá quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện 💰 Giá bán: 58 triệu/m² ...

Giá: 4.33 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

27/02/2026

Giá: 4.33 tỷ Diện tích: 75 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

27/02/2026