Đăng tin

Nhà đất bán tại Hồ Chí Minh

255 bất động sản

Bán Nhà Mặt Tiền Võ Văn Ngân Gần Vincom Thủ Đức, 240m², 4 Tầng, Giá 39.9 Tỷ

💥 MẶT TIỀN VÕ VĂN NGÂN – GIẢM SÂU gần 30% (13tỷ) – CHỈ 39.9 TỶ ~150 tr/m2 ( giá mặt bằng khu vực 200-250tr/m2) – VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH❗ 📍 Trục đường huyết mạch Võ Văn Ngân – Linh Chiểu ...

Giá: 39.9 tỷ Diện tích: 240 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/05/2026

CĂN HỘ DỊCH VỤ 7 TẦNG + HẦM + THANG MÁY – MT ĐÔNG HƯNG THUẬN – GIÁ 35 TỶ‼️

CĂN HỘ DỊCH VỤ 7 TẦNG + HẦM + THANG MÁY – MẶT TIỀN ĐÔNG HƯNG THUẬN, GIÁP TÂN BÌNH – GIÁ CHỈ 35 TỶ‼️ Khai thác dòng tiền gần 100 triệu/tháng – Đầu tư quá hời! DT đất: 270m² (12 x 26m) ...

Giá: 32 tỷ Diện tích: 234 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

19/05/2026

- Bán căn Biệt thự Góc 2 Mặt Tiền nội khu Trần Não , an khánh , Q2

- Bán căn Biệt thự Góc 2 Mặt Tiền nội khu Trần Não , an khánh , Q2 Địa Chỉ: Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2 - Diện tích: 14,7m x 15,4m - Công nhận: 232m2 - Kết cấu: 2 Tầng sân vườn ...

Giá: 56 tỷ Diện tích: 232 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

19/05/2026

Giá: 56 tỷ Diện tích: 232 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

19/05/2026

MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KHÔI – GÒ VẤP - NGANG 8,3M HIẾM – CUNG ĐƯỜNG THƯƠNG HIỆU

MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KHÔI – GÒ VẤP - NGANG 8,3M HIẾM – CUNG ĐƯỜNG THƯƠNG HIỆU Vị trí: Nguyễn Văn Khôi, P.8 – Gò Vấp Trục đường kinh doanh sầm uất – thương hiệu lớn. Thông tin nhà đất: ...

Giá: 35.5 tỷ Diện tích: 224 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

19/05/2026

T2298 Siêu Phẩm Đất Nở Hậu Khủng 14m Ngay Lê Đức Thọ, Giá Sốc!

T2298  Siêu Phẩm Đất Nở Hậu Khủng 14m Ngay Lê Đức Thọ, Giá Sốc!

T2298 Siêu Phẩm Đất Nở Hậu Khủng 14m Ngay Lê Đức Thọ, Giá Sốc! 🔥 Đất full thổ cư 240m2 sát chợ Thạch Đà 🚗 Hẻm xe tải 6m thông thoáng, khu cao tầng 💎 Nở hậu tài lộc tận 14.4m cực ...