Đăng tin

Nhà đất bán tại Hồ Chí Minh

2322 bất động sản

Bán nhà mặt tiền 26x35m giá 65 tỷ Đường Bà Triệu

Bán nhà mặt tiền 26x35m giá 65 tỷ Đường Bà Triệu

🔥 SIÊU PHẨM MẶT TIỀN BÀ TRIỆU – HÓC MÔN 🏡 Vị trí trung tâm, ngay khu dân cư hiện hữu – gần BV Hóc Môn 📐 DT khủng: 26 x 35m – FULL THỔ CƯ • Mặt tiền rộng hiếm, cực đẹp để khai thác ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Bán nhà mặt tiền 20x50m giá 89,99 tỷ Đường Nguyễn Ảnh Thủ

Bán nhà mặt tiền 20x50m giá 89,99 tỷ Đường Nguyễn Ảnh Thủ

🔥 SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – HÀNG KHỦNG HIẾM CÓ 🔥 📍 Vị trí đắc địa ngay trục Nguyễn Ảnh Thủ, gần ngã 3 Nguyễn Thị Đặng – Lê Văn Khương 🌆 Khu vực kinh doanh sầm uất bậc ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 1,000 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Bán Nhà 4 Tầng Bình Chiểu ~Nhà Thờ Khiết Tâm 48.5 m² – Sổ Hồng Riêng – chỉ 3.95 Tỷ

Rất hiếm trong tầm giá dưới 4 tỷ tại Thủ Đức còn có nhà riêng, sổ hồng riêng, lại xây 4 tầng và đặc biệt ngang tới 5.1m. Căn nhà này phù hợp tuyệt đối cho gia đình trẻ, vợ chồng mới ...

Giá: 3.95 tỷ Diện tích: 49 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/05/2026

BÁN NHÀ HXH - 3 TẦNG - NGUYỄN THỊ SÁU, Q.12 - GIÁ CHỈ 3.t

BÁN NHÀ  HXH - 3 TẦNG - NGUYỄN THỊ SÁU, Q.12 - GIÁ CHỈ  3.t

- Vị trí: Đường Nguyễn Thị Sáu, Quận 12 - Gần BX ngã tư ga, UBND phường APD trường học, chợ.. - DT: 4m x 11m. - Kết cấu: Nhà 3 tầng - Nhà có 3PN + 3WC,. - Nhà còn mới đẹp, vào ở ngay. ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 44 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

20/05/2026

BÁN NHÀ HXH - 3 TẦNG - NGUYỄN THỊ SÁU, Q.12 - GIÁ CHỈ 3.tỷ

BÁN NHÀ  HXH - 3 TẦNG - NGUYỄN THỊ SÁU, Q.12 - GIÁ CHỈ  3.tỷ

- Vị trí: Đường Nguyễn Thị Sáu, Quận 12 - Gần BX ngã tư ga, UBND phường APD trường học, chợ.. - DT: 4m x 11m. DTCN: 43.6m2 - Kết cấu: Nhà 3 tầng - Nhà có 3PN + 3WC,. - Nhà còn mới ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 44 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

20/05/2026

NHÀ MỚI 2 TẦNG, NGAY QUANG TRUNG MỘT TRỤC THÔNG, GÒ VẤP, 37M2-CHỈ 3.95 tỷ

- Vị trí: Hẻm 3m thông một trục, ngay trung tâm Gò Vấp nhiều tiện ích - DT: 5 x 8m, nở hậu - Nhà 2 tầng, 3PN + 2WC, full nội thất - Nhà mới, đẹp lung linh, vào ở ngay . G.i.á chỉ 3.95 ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 37 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Nhà 2TẦNG - QUANG TRUNG 1 TRỤC THÔNG GV - 35M2, CHỈ 3.x ty

Nhà 2TẦNG  - QUANG TRUNG 1 TRỤC THÔNG GV - 35M2, CHỈ  3.x ty

- Vị trí: Hẻm 3m thông 01 trục, ngay trung tâm GV, nhiều tiện ích - DT: 4.1 x 9m, nở hậu - Kết cấu: Nhà 2 tầng , 3PN + 2WC, full nội thất - Nhà mới đẹp lung linh, vào ở ngay. .G.i.á ...

Giá: 3.79 tỷ Diện tích: 35 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

20/05/2026

BÁN NHÀ ĐẸP HXH 5M THÔNG TÔ NGỌC VÂN, QUẬN 12, DT 4 x 14m, 3 TẦNG BTCT - Gía 5.6 tỷ

BÁN NHÀ ĐẸP HXH 5M THÔNG TÔ NGỌC VÂN, QUẬN 12, DT 4 x 14m, 3 TẦNG BTCT - Gía  5.6 tỷ

- Vị trí: hẻm xe hơi TX 25 thông Tô Ngọc Vân, Hà Huy Giáp, ngay UBND phường Thới An, trường học cấp 1,2,3.. - Diện tích: 56m2 - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng sau, 3PN, 4WC, nhà ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 56 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Nhà mới 2TẦNG - QUANG TRUNG 1 TRỤC THÔNG GV - 35M2, CHỈ 3.x ty

Nhà mới 2TẦNG  - QUANG TRUNG 1 TRỤC THÔNG GV - 35M2, CHỈ  3.x ty

- Vị trí: Hẻm 3m thông 01 trục, ngay trung tâm GV, nhiều tiện ích - DT: 4.1 x 9m, nở hậu - Nhà 2 tầng , 3PN + 2WC, full nội thất - Nhà mới đẹp lung linh, vào ở ngay. Lh : 0336.318.630 ...

Giá: 3.79 tỷ Diện tích: 35 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Bán NHÀ HẺM KD THÔNG NGUYỄN ẢNH THỦ, QUẬN 12, DT 4 x 10m, 3 TẦNG - GÍA 4.3 tỷ TL

• Vị trí: hẻm KD 6m TCH 26, ngay trường học Trần Quang Cơ, Trung Mỹ Tây • DT: 40 m2, SHR, chuẩn PL • Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu. 3PN + 2WC, nhà đẹp, vào ở ngay.. • Giá : 4.3 ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 40 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Bán Gấp Nhà HXH Trường Thọ – 96m² – 3PN – Thuê 10tr/Tháng – Sổ Sẵn

🏡 NHÀ 2 TẦNG - HẺM XE HƠI – TRƯỜNG THỌ – CÓ DÒNG TIỀN SẴN 10TR/THÁNG – 96M2 – CHỈ 4 TỶ NHỈNH 📍 Đường số 11 – Trường Thọ – TP Thủ Đức, gần Metro, Phạm Văn Đồng 📐 96M2_ (5.4 x 17) ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 96 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Nhà Linh Xuân 125m² – Xe Hơi Vào Tận Nhà – Gần Mặt Tiền – Giá Chỉ 5.7 Tỷ Hiếm Có

🔥 LINH XUÂN – XE HƠI TỚI NHÀ – VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN – 125M² – GIẢM SÂU - CHỈ 5.7 TỶ 🚗 Hẻm nhựa sạch – ô tô vào tận nhà 📐 125m² (5 x 25m) – diện tích lớn, cực hiếm tầm tiền 🏠 Nhà ...

Giá: 5.7 tỷ Diện tích: 125 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/05/2026

Nhà Đẹp 3 Tầng 64m² Ngang 8M – 3PN Sát KDC Hồng Long, QL13 chỉ Giá 5.4 Tỷ

Nhà Đẹp 3 Tầng 64m² Ngang 8M – 3PN Sát KDC Hồng Long, QL13 chỉ Giá 5.4 Tỷ 🔥 NHÀ 3 TẦNG NGANG BỀ THẾ 8M HIẾM CÓ – 64M2 - FULL NỘI THẤT – QL13 – CẠNH KDC HỒNG LONG - CHỈ 5.4 TỶ ☎️Gọi ...

Giá: 5.4 tỷ Diện tích: 64 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

20/05/2026

FIATO UPTOWN PENTHOUSE biểu tượng sống thượng lưu giữa Thủ Đức chỉ từ 50tr/m2

FIATO UPTOWN PENTHOUSE BIỂU TƯỢNG SỐNG THƯỢNG LƯU GIỮA TRUNG TÂM THỦ ĐỨC Chỉ từ 4x triệu/m², sở hữu PENTHOUSE có hồ bơi riêng – “đặc quyền” chỉ dành cho số ít.Một không gian sống dẫn ...

Giá: 50 triệu Diện tích: 217 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/05/2026

NGỘP BANK GẤP BÁN, GIẢM TỪ 13 TỶ CHỈ CÒN 10.85 TỶ, ĐƯỜNG SỐ 9, P.16, DT 113M2,3 TẦNG, HXH

NGỘP BANK GẤP BÁN, NGAY GẦN NGUYỄN VĂN LƯỢNG, SIÊU THỊ LOTEMART, KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ, ĐƯỜNG 8M, Ô TÔ TRÁNH, DT: 113M2, 3 TẦNG ĐÚC, CHỈ NHỈNH 10.85 TỶ. - Kết cấu 1 trệt 2 lầu mái che ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 113 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

19/05/2026