Đăng tin

Nhà đất bán tại Hồ Chí Minh

1187 bất động sản

CỰC RẺ – NHÀ SÂN VƯỜN NGANG 6.2M TẠI KDC ANH TUẤN - HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁ 5,9 TỶ

CỰC RẺ – NHÀ SÂN VƯỜN NGANG 6.2M TẠI KDC ANH TUẤN - HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁ 5,9 TỶ Bán nhà Nhà Bè giá rẻ – gần Quận 7 – sổ hồng riêng Khu Anh Tuấn – đường nhựa 7m xe hơi thông ...

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

29/03/2026

NHÀ HXH PHÚ THỌ HÒA – GẦN VƯỜN LÀI – 41M² – CHỈ 6 TỶ – KINH DOANH ĐỈNH, XÂY CHDV CỰC TỐT!

🏡 Bán nhà vị trí đẹp tại Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú – ngay trục Vườn Lài – Lũy Bán Bích, khu vực sầm uất, kinh doanh nhộn nhịp, giáp ranh Tân Bình – Quận 11 – Quận 10, di chuyển thuận ...

Giá: 6 tỷ Diện tích: 41 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

29/03/2026

Nhà 3 Tầng Hẻm Nhựa 5m Linh Tây – Cách Phạm Văn Đồng 300m – 50m² – Giá 5.5 Tỷ

🏡 NHÀ MỚI 3 TẦNG – HXH NHỰA – CHỈ 5.5 TỶ LINH TÂY – THỦ ĐỨC 📐 50m²_ 8*6.5 – Kết cấu 3 tầng chắc chắn ✨ 1 trệt 2 lầu, 2PN – 3WC, vào ở ngay, sân thượng 🚗 Hẻm nhựa 5m, xe hơi vào ...

Giá: 5.5 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

28/03/2026

Nhà VIP Linh Chiểu Hoàng Diệu 2 – Hẻm Xe Hơi – 68m² – Giá Chỉ 5 Tỷ Nhỉnh

💸 NHÀ NGON VIP LINH CHIỂU - HẺM XE HƠI – 68M2 - CHO THUÊ 8TR/THÁNG – HOÀNG DIỆU 2 – CHỈ 5 TỶ NHỈNH XÍU - 🚗 Vị trí đắc địa, Hẻm ô tô – cách mặt tiền Hoàng Diệu 2 chỉ 50m 📍 Linh Chiểu ...

Giá: 5.3 tỷ Diện tích: 68 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

28/03/2026

CỰC HIẾM - NHÀ HẺM XE HƠI 6M - 1806 HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁP QUẬN 7 - CHỈ CÒN 6,3 TỶ

CỰC HIẾM - NHÀ HẺM XE HƠI 6M - 1806 HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁP QUẬN 7 - CHỈ CÒN 6,3 TỶ Hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát – Nhà Bè, kết nối nhanh Quận 7, gần Phú Mỹ Hưng Hẻm 6m – 2 xe hơi ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

28/03/2026

CỰC RẺ – NHÀ SÂN VƯỜN NGANG 6.2M TẠI KDC ANH TUẤN - HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - 5,9 TỶ

CỰC RẺ – NHÀ SÂN VƯỜN NGANG 6.2M TẠI KDC ANH TUẤN - HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - 5,9 TỶ Bán nhà Nhà Bè giá rẻ – gần Quận 7 – sổ hồng riêng Khu Anh Tuấn – đường nhựa 7m xe hơi thông Thông ...

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

28/03/2026

CỰC HIẾM - NHÀ HẺM XE HƠI 6M - 1806 HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁP QUẬN 7 - GIÁ CHỈ 6,3 TỶ

CỰC HIẾM - NHÀ HẺM XE HƠI 6M - 1806 HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁP QUẬN 7 - GIÁ CHỈ 6,3 TỶ Hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát – Nhà Bè, kết nối nhanh Quận 7, gần Phú Mỹ Hưng Hẻm 6m – 2 xe hơi ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

27/03/2026

NHÀ BÁN đường Lê Lai P04 Quận Gò Vấp

NHÀ BÁN đường Lê Lai P04 Quận Gò Vấp

+ Nhà đẹp mới ở ngay, chủ xây dựng tâm huyết để ở, nay cần bán gấp vì ngộp bank 4.5 tỷ., + Thiết kế 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, sân để xe., + Chủ ngộp bank bán gấp trong 10 ngày. , ...

Giá: 6.7 tỷ Diện tích: 67 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

27/03/2026

BÁN NHÀ HẺM XE HƠI NGUYỄN VĂN KHỐI, P.9 GÒ VẤP 4m x17m ĐANG CHO THUÊ 7TR/THÁNG - Nhỉnh 8 Tỷ

Cần bán nhà hẻm xe hơi ngủ trong nhà đường Nguyễn Văn Khối, phường 9, Gò Vấp khu dân cư an ninh, cách mặt tiền chỉ 100m, tiện ở hoặc đầu tư giữ tiền. Diện tích: 4x17 ngang đẹp) Kết ...

Giá: 8 tỷ Diện tích: 68 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

27/03/2026

HOT HOT - CHỐT TRONG THÁNG 5 TỶ 190TR –BÁN NHÀ HXT TỚI CỬA 1/ Đường Lê Đình Cẩn, P.Tân Tạo, TP.HCM

HOT HOT - CHỐT TRONG THÁNG 5 TỶ 190TR –BÁN NHÀ HXT TỚI CỬA 1/ Đường Lê Đình Cẩn, P.Tân Tạo, TP.HCM * Diện tích: 4 m x 18 m = 72 m² * Giá: 5 tỷ 350 (thương lượng, có thể chốt 5 tỷ 190 ...

Giá: 5.35 tỷ Diện tích: 72 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

27/03/2026

Ngộp Tô Hiệu - 4x13m - HXH 6m thông Gần Đầm Sen Q11

Ngộp Tô Hiệu - 4x13m  - HXH 6m thông Gần Đầm Sen Q11

Vị trí Khu Tô Hiệu -Hòa Bình - Giáp Đầm Sen Quận 11. + Nhà 1 trệt ở tạm, tiện xây mới. + Khu vực dân trí cao, an ninh tốt thông mọi ngả, ngay Đầm Sen Quận 11. + Thuận tiện di chuyển ...

Giá: 5.48 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

27/03/2026

Ngộp Tô Hiệu - 4x13m - HXH 6m thông Gần Đầm Sen Q11

Ngộp Tô Hiệu - 4x13m  - HXH 6m thông Gần Đầm Sen Q11

Giá: 5.48 tỷ Diện tích: 52 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

27/03/2026

bán nhà diện tích 100m2 - 4 tấm q4 có 5 tê HỢP Ở KINH DOANH SPA.. THÔNG RỘNG SÁT MẶT TIỀN

bán nhà diện tích 100m2 - 4 tấm q4 có 5 tê 
HỢP Ở KINH DOANH SPA.. THÔNG RỘNG SÁT MẶT TIỀN

bán nhà diện tích 100m2 - 4 tấm q4 có 5 tê HỢP Ở KINH DOANH SPA.. THÔNG RỘNG SÁT MẶT TIỀN NHÀ HẺM RỘNG NGANG 4M THÔNG CÁCH 2 CĂN NHÀ RA MẶT TIỀN NGAY SÁT Q1 NHÀ MỚI ĐÚC 4 TẤM TRỆT ...

Giá: 5.58 tỷ Diện tích: 24 m²

Quận/Huyện: Quận 4, Hồ Chí Minh

27/03/2026

De Capella, Căn hộ đã ra sổ giá chỉ từ 110 triệu/m2, nhà hoàn thiện cơ bản có thể vào ở ngay

DE CAPELLA QUẬN 2 – CĂN HỘ ĐÃ RA SỔ, GIÁ TỪ 110–130 TRIỆU/M² De Capella chính thức bước vào giai đoạn hoàn thiện pháp lý khi chủ đầu tư đã thông báo nhận sổ hồng cho cư dân. Đây là ...

Giá: 8.46 tỷ Diện tích: 76 m²

Quận/Huyện: Quận 2, Hồ Chí Minh

27/03/2026

CỰC HIẾM - NHÀ HẺM XE HƠI 6M - 1806 HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁP QUẬN 7 - GIÁ 6,3 TỶ

CỰC HIẾM - NHÀ HẺM XE HƠI 6M - 1806 HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - GIÁP QUẬN 7 - GIÁ 6,3 TỶ Hẻm 1806 Huỳnh Tấn Phát – Nhà Bè, kết nối nhanh Quận 7, gần Phú Mỹ Hưng Hẻm 6m – 2 xe hơi tránh ...

Giá: 6.3 tỷ Diện tích: Không xác định

Quận/Huyện: Nhà Bè, Hồ Chí Minh

26/03/2026

  • < 30 m2
  • 30 - 50 m2