Đăng tin

Nhà đất bán tại Kiên Giang

52 bất động sản

Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Trung Trực, Phú Quốc – QH Khu Đô Thị Chỉnh Trang

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN TRUNG TRỰC, DƯƠNG ĐÔNG, PHÚ QUỐC – CƠ HỘI ĐẦU TƯ LÝ TƯỞNG * Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Trung Trực, Dương Đông, Phú Quốc * Diện tích: >1 hecta, trong đó có ...

Giá: 500 tỷ Diện tích: 10,000 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

13/03/2026

Bán lô đất 910m² mặt tiền 10m đường Nguyễn Chí Thanh – trung tâm Dương Đông

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN CHÍ THANH, TT DƯƠNG ĐÔNG, PHÚ QUỐC – CƠ HỘI ĐẦU TƯ TIỀM NĂNG 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, trung tâm thị trấn Dương Đông, Phú Quốc 📏 Diện tích: ...

Giá: 54.6 tỷ Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

11/03/2026

Bán đất mặt tiền Nguyễn Trung Trực, Phú Quốc – diện tích lớn >1ha, quy hoạch đô thị 2040

Bán đất mặt tiền Nguyễn Trung Trực, Phú Quốc – diện tích lớn >1ha, quy hoạch đô thị  2040

Giá: 500 tỷ Diện tích: 10,000 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

10/03/2026

Đất đẹp 910m², mặt tiền Nguyễn Chí Thanh, ngay lõi Dương Đông, PQ

Giá: 54.6 tỷ Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

07/03/2026

Giá: 54.6 tỷ Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

07/03/2026

Cần bán đất 910m² ngay lõi Dương Đông, mặt tiền rộng 10m, giá 60tr/m²

Giá: 54.6 tỷ Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

04/03/2026

HOT BÁN NHANH LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG full thổ cư tại KP5, Đ.Nguyễn Chí Thanh, Đặc Khu Phú Quốc, An Giang

HOT BÁN NHANH LÔ ĐẤT TIỀM NĂNG full thổ cư tại KP5, Đ.Nguyễn Chí Thanh, Đặc Khu Phú Quốc, An Giang Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang cũ Diện tích 910m2. Giá bán: 54,6 tỷ - Đất có phong ...

Giá: 54.6 tỷ Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

04/03/2026

Giá: 54.6 tỷ Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

02/03/2026

Bán đất Mặt Tiền Đẹp – 910m² Nguyễn Chí Thanh, Dương Đông, PQ – Gần Chợ, Gần Trường

Giá: 54.6 tỷ Diện tích: 910 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

28/02/2026

Bán đất nền Dương Tơ Phú Quốc – Mặt tiền ĐT47, ngang 70m, 2.235m²

** Đầu tư Phú Quốc - đất nền Dương Tơ giá hời! Diện tích: 2235m2 mặt tiền đường ĐT47, Dương Tơ, Phú Quốc. Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cực cao. Mặt tiền đến 70m cực đẹp Sổ hồng ...

Giá: 78 tỷ Diện tích: 2,235 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

26/02/2026

Đắt Phú Quốc giá đầu tư, giao dịch trực tiếp với chính chủ

Đắt Phú Quốc giá đầu tư, giao dịch trực tiếp với chính chủ

PHÚ QUỐC – ĐẢO NGỌC HỮU HẠN QUỸ ĐẤT, CƠ HỘI KHÔNG LẶP LẠI Ở đất liền có thể giãn dân ra vùng ven… nhưng Phú Quốc thì không! Tại TP. Phú Quốc – quỹ đất là hữu hạn tuyệt đối. Không thể ...

Giá: 38.4 tỷ Diện tích: 12,000 m²

Quận/Huyện: Phú Quốc, Kiên Giang

22/02/2026

Đất Phú Quốc giảm 30% so với khu vực - Chính chủ cần bán gấp