Nhà đất bán tại Quận 7 Hồ Chí Minh
Bán nhà hẻm Trần Xuân Soạn - Quận 7 - 36m2 - 2 tầng - 3 4.1 Tỷ
📏 Diện tích: 4 × 9m – đất vuông vức, nhà thoáng sáng tự nhiên 🛣️ Vị trí – Hẻm: – Căn góc 2 mặt tiền hẻm, thông thoáng – Cách mặt tiền Trần Xuân Soạn chỉ ~50m – Phù hợp ở, mở văn ...
Giá: 4.1 tỷ Diện tích: 36 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
03/04/2026
Giá: 4.1 tỷ Diện tích: 36 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
03/04/2026
Giá: 4.1 tỷ Diện tích: 36 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
03/04/2026
🌟 NHÀ ĐẸP 2 TẦNG – LÂM VĂN BỀN Q7 – 43M2 - 2 TẦNG - 4.95 TỶ
🏡 THÔNG TIN CĂN NHÀ 📍 Vị trí: Gần đường Lâm Văn Bền, Quận 7. 📐 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. 🛏️ Công năng: 2PN – 2WC. 📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ. ✨ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT ✔️ Nhà chính ...
Giá: 4.95 tỷ Diện tích: 43 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
03/04/2026
🌟 NHÀ ĐẸP 2 TẦNG – LÂM VĂN BỀN Q7 – 43M2 - 2 TẦNG - 4.95 TỶ
Giá: 4.95 tỷ Diện tích: 43 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
03/04/2026
🌟 NHÀ ĐẸP 2 TẦNG – LÂM VĂN BỀN Q7 – 43M2 - 2 TẦNG - 4.95 TỶ
Giá: 4.95 tỷ Diện tích: 43 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
03/04/2026
Mở bán tháp V8, V9 sunshine sky city giá từ 98 triệu/m2, đang nhận giữ chỗ sớm chiết khấu 1%
Mở bán tháp V8, V9 sunshine sky city giá từ 98 triệu/m2, đang nhận giữ chỗ sớm chiết khấu 1% +++ KHU NAM TP.HCM: ĐÓN LỰC ĐẨY MỚI TỪ QUY HOẠCH VÀ HẠ TẦNG - Từ vùng đất phía Nam còn ...
Giá: 7 tỷ Diện tích: 69 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
02/04/2026
N.H.À P.H.Ố CỰC ĐẸP – NỞ HẬU NHẸ – NỘI THẤT CAO CẤP – XÁCH VALI VÀO Ở NGAY
N.H.À P.H.Ố CỰC ĐẸP – NỞ HẬU NHẸ – NỘI THẤT CAO CẤP – XÁCH VALI VÀO Ở NGAY Nhỉnh đầu 6xx Diện tích: 61m² (Ngang 4m x Dài 15.6m, nở hậu nhẹ 4.03m Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu • Sân để xe ...
Giá: 6 tỷ Diện tích: 61 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
02/04/2026
Giá: 7 tỷ Diện tích: 69 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
02/04/2026
Bán nhà phường Tân Phú, Quận 7,4x14 4 tỷ 2
Bán nhà phường Tân Phú, Quận 7, đường Huỳnh Tấn Phát Cần bán nhà tại phường Tân Phú, Quận 7, vị trí thuận tiện gần đường Huỳnh Tấn Phát, khu dân cư ổn định, phù hợp cho khách mua ở, ...
Giá: 4.2 tỷ Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
02/04/2026
CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN THÔNG THOÁNG 4 ty 5
🏠NHÀ MỚI KHÁCH XÁCH VA LY VÀO Ở- CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN THÔNG THOÁNG - BUÔN BÁN KINH DOANH - VỊ TRÍ TRUNG TÂM QUẬN 7 💵 4 ty 5 ✅Diện tích : 4,2m x 8m sổ công nhận 32m ✅Xây dựng : 1 trệt ...
Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 32 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
31/03/2026
NHÀ ANH HÀNG XÓM TỰ THIẾT KẾ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ TRUNG TÂM QUẬN 7 LIỀN KỀ BỆNH VIỆN PHÁP VIỆT
NHÀ ANH HÀNG XÓM TỰ THIẾT KẾ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ TRUNG TÂM QUẬN 7 LIỀN KỀ BỆNH VIỆN PHÁP VIỆT - CHỢ TÂN MỸ NGANG 5M NHÀ 2 TẦNG NHỈNH 11TỶ 🌟 Vị trí cách chợ Tân Mỹ 70m, sát bên Phú Mỹ ...
Giá: 11 tỷ Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
31/03/2026
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ-DT4x14(56m2)-TRUNG TÂM QUẬN 7-KO QUY HOẠCH-GIÁ 4x tỷ
🔥NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ-DT4x14(56m2)-TRUNG TÂM QUẬN 7-KO QUY HOẠCH-GIÁ 4x tỷ ✅Diện tích : 4mx14m(56m2) ✅Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 Lầu, 2 phòng ngủ , 2wc. Sân để xe máy ✅Vị trí: Khu vực an ...
Giá: 4.8 tỷ Diện tích: 65 m²
Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh
31/03/2026
CỰC RẺ TẠI TRUNG TÂM QUẬN 7 - GẦN LOTTE MART - NHÀ CHỦ XÂY Ở NÊN GIỮ RẤT KỸ - KHÔNG PHẢI HÀNG LƯỚT - GIÁ CHỈ 4,86 TỶ