Đăng tin

Nhà đất bán tại Thủ Đức Hồ Chí Minh

259 bất động sản

Bán nhà đường số 6, Linh Xuân, Thủ Đức, TP HCM. DT 104m2 , 4 tầng. Giá - 6.95 tỷ.

Bán nhà đường số 6, Linh Xuân, Thủ Đức, TP HCM. DT 104m2 , 4 tầng. Giá  - 6.95 tỷ.

Chốt đơn nhanh căn nhà Linh Xuân, Thủ Đức cho dân đầu tư giữ tiền! 💰 Alo anh em Chủ ngợp lắm rồi, ai đang tìm kiếm chốn an cư lạc nghiệp hoặc muốn đầu tư sinh lời ở Thủ Đức thì vào ...

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Chính chủ bán gấp biệt thự nhà vườn có hồ bơi 621.9m2 ở Thủ Đức

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN (600m2 ) CÓ HỒ BƠI (QUẬN 9) THỦ ĐỨC - ĐC : Long Trường, Phường Long Trường (Quận 9 cũ), Thành phố Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh - Diện tích đất ...

Giá: 17 tỷ Diện tích: 621 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/03/2026

Giá: 6.95 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

19/03/2026

GIÁ TỐT - Cần Bán Nhanh Căn Nhà Cấp 4 Đẹp Vị Trí Tại Thành phố Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh

GIÁ TỐT -  Cần Bán Nhanh Căn Nhà Cấp 4 Đẹp Vị Trí Tại Thành phố Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh

GIÁ TỐT - Cần Bán Nhanh Căn Nhà Cấp 4 Đẹp Vị Trí Tại Thành phố Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh Địa chỉ: Hẻm 69, Đường số 5, Phường Bình Trưng Tây (Quận 2 cũ), Thành phố Thủ Đức, Tp Hồ Chí ...

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 102 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

18/03/2026

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN CĂN HỘ 3PN THE SUN AVENUE, MAI CHÍ THỌ, P. An Phú, TP.Thủ Đức, TP.HCM

NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CẦN BÁN CĂN HỘ 3PN THE SUN AVENUE, MAI CHÍ THỌ, P. An Phú, TP.Thủ Đức, TP.HCM ***Diện tích: 110 m² (thực tế 109,6 m²). - Giá bán: 10,5 tỷ (bao thuế phí công chứng, ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

17/03/2026

CĂN NHÀ KIỂU “MUA 1 LỜI 2”- Ở trên – kinh doanh dưới. An Bình – Dĩ An 104m2

CĂN NHÀ KIỂU “MUA 1 LỜI 2” Ở trên – kinh doanh dưới. An Bình – Dĩ An 104m² đất vuông đẹp Công năng cực kỳ hợp lý: • Tầng trệt mở shop • Tầng trên để ở • Hoặc cho thuê toàn bộ Thu nhập ...

Giá: 3.7 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

17/03/2026

Cần Bán Biệt Thự Đẳng Cấp – Giá Tốt – Gần Phạm Văn Đồng, Khu Vực Kha Vạn Cân, TP. Thủ Đức, HCM

Cần Bán Biệt Thự Đẳng Cấp – Giá Tốt – Gần Phạm Văn Đồng, Khu Vực Kha Vạn Cân, TP. Thủ Đức, HCM Địa chỉ: Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh. Diện tích: 400 m² ...

Giá: 23.9 tỷ Diện tích: 400 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/03/2026

Bán Đất Tặng Nhà Trệt lầu Mặt Tiền Đường Số 5 Hiệp Bình Phước - Liền Kề KĐT Vạn Phúc

Bán Đất Tặng Nhà Trệt lầu Mặt Tiền Đường Số 5 Hiệp Bình Phước - Liền Kề KĐT Vạn Phúc - Diện tích: 5.5x18= 100m², công nhân 73m², full thổ - Hiện trạng: nhà trệt lầu, 3pn, 2wc - Hướng: ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/03/2026

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

10/03/2026

Bán Nhà Trệt Lầu Hẻm 6m 740 Quốc Lộ 13 phường Hiệp Bình Phước Thủ Đức

Bán Nhà Trệt Lầu Hẻm 6m 740 Quốc Lộ 13 phường Hiệp Bình Phước Thủ Đức - Giá: 9 tỷ (bớt lộc) —————— - Hẻm 6m ô tô tận cửa - Diện tích : 4 x 25m= 100m - Hiện trạng: nhà trệt lầu 3PN, ...

Giá: 9 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

09/03/2026

Bán gấp căn duplex Fiato Uptown chỉ 62 triệu/m2 sống đẳng cấp, sống xanh, ngay vành đai 2 Thủ Đức.

Bán gấp căn duplex Fiato Uptown chỉ 62 triệu/m2 sống đẳng cấp, sống xanh, ngay vành đai 2 Thủ Đức. Cơ hội vàng để sở hữu căn hộ 3 ban công sang trọng, đầy đủ tiện nghi tại Fiato Uptown, ...

Giá: 62 triệu Diện tích: 147 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

07/03/2026

Fiato Uptown duy nhất căn duplex 3 phòng ngủ với giá chỉ 61tr/m2 tại trung tâm Thủ Đức cạnh vành đai 2

Fiato Uptown duy nhất căn duplex 3 phòng ngủ với giá chỉ 61tr/m2 tại trung tâm Thủ Đức cạnh vành đai 2 Fiato Uptown mang đến cơ hội sở hữu căn hộ 3 ban công đẳng cấp tại 2 mặt tiền ...

Giá: 62 triệu Diện tích: 147 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

07/03/2026

Bán Nhà Linh Đông 112m2 Chỉ 60Tr/M2 Hẻm Xe Hơi Sổ Hoàn Công Chuẩn 7.5 Tỷ

🔥 KÈO THƠM LINH ĐÔNG – 3 TẦNG HOÀN CÔNG - 112M² – NGANG GẦN 6M – SÁT MẶT TIỀN – HẺM XE HƠI - CHỈ 7.5 TỶ 📍 Vị trí đẹp sát trục Vành Đai 2, gần Phạm Văn Đồng, Tam Phú, Thủ Đức 📐 5.6 ...

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 112 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

07/03/2026

FIATO UPTOWN – SHOPHOUSE chỉ 66 triệu/m2 mặt tiền hiếm hoi giữa trung tâm Thủ Đức

FIATO UPTOWN – SHOPHOUSE chỉ 66 triệu/m2 mặt tiền hiếm hoi giữa trung tâm Thủ Đức Trong bất động sản, có những cơ hội chỉ xuất hiện một vài lần trong nhiều năm. Và Fiato Uptown chính ...

Giá: 66 triệu Diện tích: 217 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

06/03/2026

Topaz Twins

    Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
  • Chung cư H10 - Vinaconex 6

    Chung cư H10 - Vinaconex 6

    Ngõ 475 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
  • Midori Park

    Midori Park

    Đường Lý Thái Tổ, phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
  • Golden Palace

    Golden Palace

    Đường Mễ Trì, Xã Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
  • De Capella

    De Capella

    Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh