Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

741 bất động sản

Nhà đẹp đón Tết, Hoàng Quốc Việt, 3 mặt thoáng, Ô tô tải, 50m x 5T, mặt tiền 5M

LÔ GÓC 3 THOÁNG - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - VƯỢNG KHÍ Tìm chủ mới cho căn nhà tuyệt đẹp phố Hoàng Quốc Việt, quận Cầu Giấy. - Vị trí đẹp khỏi bàn, đường siêu thoáng, lại gần hồ nước ...

Giá: 21 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Cầu Giấy, Hà Nội

30/12/2025

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH – 217M² – MT 10M – 62.5 TỶ- XÂY TÒA VĂN PHÒNG CCMN QUÁ ĐẸP

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH – 217M² – MT 10M – 62.5 TỶ- XÂY TÒA VĂN PHÒNG CCMN QUÁ ĐẸP📍 217m² – Mặt tiền 10m – Vỉa hè rộng – 2 mặt thoáng Cơ hội sở hữu mảnh đất mặt phố đẳng ...

Giá: 62.5 tỷ Diện tích: 217 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

29/12/2025

MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG GIÁ 25,5 TỶ 42m2 5 TẦNG THANG MÁY VỪA Ở VỪA KINH DOANH ( Có THƯƠNG LƯỢNG) NHÀ MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG GIÁ 25,5 TỶ 42m2 5 TẦNG THANG MÁY VỪA Ở VỪA KINH DOANH ( Có THƯƠNG LƯỢNG)

MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG GIÁ 25,5 TỶ 42m2 5 TẦNG THANG MÁY VỪA Ở VỪA KINH DOANH ( Có THƯƠNG LƯỢNG)

NHÀ MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG GIÁ 25,5 TỶ 42m2 5 TẦNG THANG MÁY VỪA Ở VỪA KINH DOANH ( Có THƯƠNG LƯỢNG)

MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG GIÁ 25,5 TỶ 42m2 5 TẦNG THANG MÁY Nhà thiết kế khung cột bê tông chắc chắn, nội thất giữ gìn cẩn thận.Thang máy chạy vù vù Không gian rộng rãi, bố trí ...

Giá: 25.5 tỷ Diện tích: 42 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

29/12/2025

NHÀ MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG GIÁ 31 TỶ 50M - 6 TẦNG - MẶT TIỀN 6M THANG MÁY ( Có TL)

NHÀ MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG GIÁ 31 TỶ 50M - 6 TẦNG -  MẶT TIỀN 6M THANG MÁY ( Có TL)

MẶT PHỐ MIMH KHAI HAI BÀ TRƯNG Giá 31 tỷ Có Thương lượng 50m² – 5 tầng – Mặt tiền 6m Nhà thiết kế khung cột bê tông chắc chắn, nội thất giữ gìn cẩn thận. THANG MÁY CHẠY VÙ VÙ Không ...

Giá: 27 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

29/12/2025

Căn góc 2 lầu hẻm Dương Bá Trạc P. Chánh Hưng. Giá 5,6 tỷ TL

Căn góc 2 lầu hẻm Dương Bá Trạc P. Chánh Hưng. Giá 5,6 tỷ TL + Diện tích : 3.9 x 10m + Hiện trạng : 2 lầu, 3 PN, 3WC. Nhà mới ở liền. + Vị trí : Hẻm trước nhà 2,5m, hẻm thông nhiều ...

Giá: 56 tỷ Diện tích: 39 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

29/12/2025

Giá: 56 tỷ Diện tích: 39 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

29/12/2025

Bán nhà riêng tại đường lương yên phường bạch đằng hai bà trưng hà nội 24 tỷ

đừng chậm tay nắm giữ nhà riêng lý tưởng tại Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.- Diện tích: 200 m2- Giá: 24 tỷ VND- cấu tạo: 3 tầng 4 phòng ngủ 2 phòng tắm phòng ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

29/12/2025

Bán nr tại kim ngưu 24 tỷ 193m2 trước mặt 9 88m pháp luật tất cả

Bán nhà riêng tại phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Nhà có diện tích 193m2, mặt tiền rộng 9.88m, cực kỳ thích hợp cho việc ở hoặc hoạt động. pháp luật đầy đủ, quyền sở hữu đất đai ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Đống Đa, Hà Nội

29/12/2025

Bán đất kim ngưu vuông đẹp 24 tỷ 193 m2 120m2 đất ở 73m2 đất vườn

Bán đất thổ cư tại Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội có diện tích S 193 m2, giá 24 tỷ VND. Đất xuất hiện tiền rộng 9.88m, ngõ vào 3m, rất thích hợp cho các hoạt động hoạt ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

29/12/2025

Bán 193m2 đất làm nhà vườn căn nhà phục vụ đường kim ngưu hai bà trưng

gia chủ cần bán gấp lô đất nằm tại tại đường Kim Ngưu, phường Thanh Lương, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.Nhà trong ngõ, cách mặt phố Kim Ngưu hơn 100m. Ngõ rộng 2.5- 3m.Nhà xây từ lâu ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

29/12/2025

Gấp Bán nhà xưởng mặt tiền Trần Hải Phụng Bình Chánh 600m2 -32 tỷ

Gấp Bán nhà xưởng mặt tiền Trần Hải Phụng Bình Chánh 600m2 -32 tỷ Diện tích :600m2 ngang 15dài 40 nở hậu tài lộc full thổ cư Kết cấu: 1 nhà xưởng 1 nhà BTCT 2 Tầng Vị trí tuyệt đẹp ...

Giá: 32 tỷ Diện tích: 600 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

28/12/2025

HIẾM! 266 TRIỆU M CÓ NGAY NHÀ NGÕ 173 HOÀNG HOA THÁM 180M 3 TẦNG MT 12M DT KHỦNG GIÁ 48 TỶ 0878168006

HIẾM! 266 TRIỆU/M CÓ NGAY NHÀ NGÕ 173 HOÀNG HOA THÁM 180M 3 TẦNG MT 12M DT KHỦNG GIÁ 48 TỶ 0878168006 * Diện tích 180m, 3 tầng , mặt tiền 12m * Nhà xây theo kiến trúc biệt thự cũ 3 ...

Giá: 48 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

28/12/2025

Bán 193m2 đất làm nhà vườn căn nhà dịch vụ đường kim ngưu hai bà trưng

gia chủ cần bán gấp lô đất có vị trí tại đường Kim Ngưu, phường Thanh Lương, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.Nhà trong ngõ, cách mặt phố Kim Ngưu hơn 100m. Ngõ rộng 2.5- 3m.Nhà xây từ rất ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

28/12/2025

Bán đất xây căn nhà dịch vụ nhà vườn nội khu quận hai bà trưng

gia chủ có miếng đất rộng gần 200m2, cách mặt phố Kim Ngưu 100m, mặt ngõ 3m cần bánMặt tiền rộng 10m, hướng Tây tứ trạchSổ hồng dài lâu với 120m2 đất ởgiá: thỏa thuậnĐất phù hợp với ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

28/12/2025

Bán nhà riêng đẹp tại kim ngưu hai bà trưng hà nội

Bán nhà riêng đẹp tại kim ngưu hai bà trưng hà nội

Nhà riêng tại với diện tích 193 m2- điểm nhấn:giá: 24 tỷ VNDtrước mặt rộng 10m, ngõ vào 3m, cách mặt phố hơn 100mHướng nhà: Tây NamSổ hồng lâu dàinơi sống mát mẻ, gần gũi với cuộc ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

28/12/2025

Hàng nghìn tin đăng mua bán nhà đất tại Việt Nam được rao trên Tinchinhchu.net với đầy đủ các tiêu chí tìm kiếm của người mua và bán. Các thông tin mua bán nhà đất khu vực Việt Nam được tổng hợp từ các nguồn tin rao về nhà đất bao gồm tin đăng chính chủ và tin đăng qua môi giới, giúp đa dạng nguồn thông tin và sự lựa chọn đối với bất động sản đang quan tâm.