Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

738 bất động sản

Bán nhà 193m2 mặt tiền 10m thích hợp chia lô xây nhà nghỉ chung cư

Nhà riêng ở Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội, với diện tích S khủng 193m2 và giá bán 24 tỷ VND, cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm cơ hội dự án chia được 3 nhà, xây nhà ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

27/12/2025

Bán nhà 193m2 trước mặt 10m thích hợp chia lô xây nhà nghỉ chung cư

Nhà riêng ở Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội, với diện tích S khủng 193m2 và giá chỉ 24 tỷ VND, vô cùng hợp lý cho các ai đang tìm cơ hội đầu tư chia được 3 nhà, xây nhà ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Bắc Từ Liêm, Hà Nội

27/12/2025

Quý anh chị khách hàng chung cư mini đọc ngay nhé

Quý anh chị khách hàng chung cư mini đọc ngay nhé

Người nhà em có lô đất tại phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, Hà Nội cần bán gấp. Thông tin như sau:- địa chỉ: Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, Hà Nội. (Ngõ to 3m, đi khoảng hơn 100m ra đến mặt phố ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

27/12/2025

Bán căn nhà góc 2 mặt tiền - mặt tiền đường Đoàn Trần Nghiệp . Diện tích : 269m2 Giá : 22ty400 Trinh Số chứng chỉ: KH - 25.000576 (nhận mua bán ký gửi ĐS)

Bán căn nhà góc 2 mặt tiền - mặt tiền đường Đoàn Trần Nghiệp . Diện tích : 269m2 
Giá : 22ty400  Trinh Số chứng chỉ: KH - 25.000576 
(nhận mua bán ký gửi ĐS)

Bán căn nhà góc 2 mặt tiền - mặt tiền đường Đoàn Trần Nghiệp . Diện tích : 269m2 ôm góc 39,6m ngang Cách bãi tắm Hòn Chồng chưa đến 500m Nhà 4 Tầng . Không gian thông thoáng . Có sẵn ...

Giá: 22.4 tỷ Diện tích: 269 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

27/12/2025

252 TRIỆU M CÓ NGAY NHÀ 158 NGỌC HÀ 190M 3 TẦNG MT 13M DT KHỦNG GIÁ 48 TỶ 0878168006

252 TRIỆU/M CÓ NGAY NHÀ 158 NGỌC HÀ 190M 3 TẦNG MT 13M DT KHỦNG GIÁ 48 TỶ 0878168006 *Căn biệt thự hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đô thị lõi của quận Ba Đình, Hà Nội. * Diện tích ...

Giá: 48 tỷ Diện tích: 190 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

27/12/2025

HIẾM! 252 TRIỆU M CÓ NGAY NHÀ NGÕ158 NGỌC HÀ 190M 3 TẦNG MT 13M DT KHỦNG GIÁ 48 TỶ 0336212066

HIẾM! 252 TRIỆU/M CÓ NGAY NHÀ NGÕ 158 NGỌC HÀ 190M 3 TẦNG MT 13M DT KHỦNG GIÁ 48 TỶ 0336212066 *Căn biệt thự hiếm hoi còn sót lại tại trung tâm đô thị lõi của quận Ba Đình, Hà Nội. ...

Giá: 48 tỷ Diện tích: 190 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

27/12/2025

SIÊU HIẾM ! BÁN NHÀ LIỄU GIAI 34 M 5 TẦNG THANG MÁY MẶT TIỀN 4.6M Ô TÔ TRÁNH KHU VIP GIÁ 25.5 TỶ 0878168006

SIÊU HIẾM ! BÁN NHÀ LIỄU GIAI 34 M 5 TẦNG THANG MÁY MẶT TIỀN 4.6M Ô TÔ TRÁNH KHU VIP GIÁ 25.5 TỶ 0878168006 ** TRUNG TÂM BA ĐÌNH - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN GIAO NHIỀU TUYẾN PHỐ LỚN : ...

Giá: 25.5 tỷ Diện tích: 34 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

27/12/2025

CHỈ 542 TRIỆU M CÓ NHÀ LIỄU GIAI 34 M 5 TẦNG THANG MÁY MT 4.6M Ô TÔ TRÁNH KHU VIP GIÁ 25.5 TỶ 0336212066

CHỈ 542 TRIỆU/M CÓ NHÀ LIỄU GIAI 34 M 5 TẦNG THANG MÁY MẶT TIỀN 4.6M Ô TÔ TRÁNH KHU VIP GIÁ 25.5 TỶ 0336212066 - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN GIAO NHIỀU TUYẾN PHỐ LỚN ...

Giá: 25.5 tỷ Diện tích: 47 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

27/12/2025

Bán Góc 2MT Bùi Thị Xuân -Tôn Thất Tùng,P.Bến Thành,Q.1 - 14x23m(CN: 306m2) - GPXD: 2Hầm+12 tầng

+ CC gửi bán căn góc đẹp,khan hiềm Đường Bùi Thị Xuân - Tôn Thất Tùng,P.Bến Thành,Quận 1 - Diện tích: 14x23m, vạt góc, không lộ giới,không lỗi phong thủy - Công nhận: 306m2 - Hiện ...

Giá: 350 tỷ Diện tích: 350 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

26/12/2025

Bán nhà MT Khu Sân Bay,P.2,Q.Tân Bình - 16x30m(CN: 450m2)CT: Hầm + 10 tầng - Gía: 95 tỷ TL

+ CC gửi bán nhà mặt tiền ngay Phổ Quang,P.2,Q.Tân Bình - nay là Phường Tân Sơn Hòa - Diện tích: 16x30m, vuông vức ,không lỗi phong thủy - Công nhận: 450m2 - Hiện trạng: Cấp 4 , tiện ...

Giá: 95 tỷ Diện tích: 450 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

26/12/2025

Bán đất kim ngưu 24 tỷ 193m2 trước mặt 9 88m sổ hồng sẵn tại hai bà trưng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất địa chỉ đẹp tại Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Đất có diện tích 193m2, mặt tiền rộng 9.88m, hợp lý cho nhiều đặc điểm kinh doanh hoặc quy hoạch ...

Giá: 24 tỷ Diện tích: 193 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

26/12/2025

Bán đất kim ngưu 24 tỷ 193m2 mặt tiền 9 88m sổ hồng sẵn tại hai bà trưng