Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

23527 bất động sản

Nhà bán đường Hồ Thị Kỷ Phường 1 Quận 10

Nhà bán đường Hồ Thị Kỷ Phường 1 Quận 10

mô tả: Nhà chính chủ cũ 2 tầng.,vị trí ngay chợ Hoa Hồ Thị Kỷ Hẻm 6m thông.,Thích hợp khách mua ở kinh doanh xây toà nhà.,sổ nở hậu ,pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ , 0708441026 - Đức

Giá: 2 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Quận 10, Hồ Chí Minh

25/11/2025

Nhà bán Quốc Lộ 50 Phường 5 Quận 8

Nhà bán Quốc Lộ 50 Phường 5 Quận 8

Mô tả: Nhà khá mới 2 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.,Nhà gần mặt tiền sổ đẹp.,Sổ để ở nhà. ,Vị trí gần Bùi Minh Trực Bến xe Quận 8.,Chủ hợp tác toàn diện.,Nhà hiện đang cho thuê 10t...

Giá: 7.75 tỷ Diện tích: 110 m²

Quận/Huyện: Quận 8, Hồ Chí Minh

25/11/2025

Bán Đất Tặng Nhà Trệt lầu Mặt Tiền Đường Số 5 Hiệp Bình Phước - Liền Kề KĐT Vạn Phúc

Bán Đất Tặng Nhà Trệt lầu Mặt Tiền Đường Số 5 Hiệp Bình Phước - Liền Kề KĐT Vạn Phúc - Diện tích: 5.5x18= 100m², công nhân 73m², full thổ - Hiện trạng: nhà trệt lầu, 3pn, 2wc - Hướng: ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

25/11/2025

Nhà Gác Lửng Mới Tại Biên Hòa – Giải Pháp An Cư Vững Chắc

Nhà Gác Lửng Mới Tại Biên Hòa – Giải Pháp An Cư Vững Chắc

Nhà Gác Lửng Mới Tại Biên Hòa – Giải Pháp An Cư Vững Chắc Giữa thị trường nhà ở nhiều lựa chọn, căn nhà gác lửng này mang đến cảm giác yên tâm ngay từ lần đầu tìm hiểu. Không cầu kỳ, ...

Giá: 1.53 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Vĩnh Cửu, Đồng Nai

25/11/2025

SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Khu X2 Đại Kim Trong Đường Vành Đai 3 chi

SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ ĐẸP  - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Khu X2 Đại Kim Trong Đường Vành Đai 3 chi

SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Khu X2 Đại Kim Trong Đường Vành Đai 3 Diện tích: 123m2 Giá bán: 70tr/m2 - Căn hộ thuộc tầng trung đẹp, ban công hướng đông nam ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 123 m²

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

25/11/2025

BÁN LÔ ĐẤT PHÙ HỢP XÂY CĂN HỘ DỊCH NGAY VẠN PHÚC - SÁT VÁCH CHUNG CƯ URBAN - ĐƯỜNG 6 HIỆP BÌNH PHƯỚC

BÁN LÔ ĐẤT PHÙ HỢP XÂY CĂN HỘ DỊCH NGAY VẠN PHÚC - SÁT VÁCH CHUNG CƯ URBAN - ĐƯỜNG 6 HIỆP BÌNH PHƯỚC - Giá: 9.9 tỷ (thương lượng mạnh) —————— - Hẻm 3m , đối diện khu đô thị vạn phúc, ...

Giá: 9.9 tỷ Diện tích: 180 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

25/11/2025

Nhà hẻm Xe hơi QUẬN TÂN BÌNH - Cách Mạng Tháng Tám - 200 m2 - 4 Tầng - 10.5 tỷ

Nhà hẻm Xe hơi QUẬN TÂN BÌNH - Cách Mạng Tháng Tám - 200 m2 - 4 Tầng - 10.5 tỷ 🔅---🔅----🔅----🔅 Ⓜ️ * DIỆN TÍCH : 3.5 x 15 m ( Vuông vắn ) - Diện tích nhà ở: 190 M2 🔰 * KẾT CẤU ...

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 190 m²

Quận/Huyện: Tân Bình, Hồ Chí Minh

25/11/2025

💥 VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN LỚN- ĐƯỜNG 6M -NGUYỄN CÔNG HOAN

💥 VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN LỚN- ĐƯỜNG 6M -NGUYỄN CÔNG  HOAN

💥 VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN LỚN- ĐƯỜNG 6M -THÔNG NGUYỄN THUẬT- 70M ĐẤT- VUÔNG VỨC- CỰC HIẾM. K Nguyễn Công Hoan 70 m, ngang 4,2 m, giá 3,6 tỷ Mô tả: + Khu dân sinh văn minh. + Ô tô đỗ ...

Giá: 3.6 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thanh Khê, Đà Nẵng

25/11/2025

Nhà Gác Lửng Tinh Tế Tại Biên Hòa – Không Gian Sống Lý Tưởng Trong Tầm Giá

Nhà Gác Lửng Tinh Tế Tại Biên Hòa – Không Gian Sống Lý Tưởng Trong Tầm Giá Giữa nhịp sống ngày càng phát triển của Biên Hòa, một căn nhà mới xây, chăm chút từng chi tiết, đang chờ ...

Giá: 1.53 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Vĩnh Cửu, Đồng Nai

25/11/2025

Nhà Gác Lửng Đẹp Tại Biên Hòa – Lựa Chọn An Cư Đáng Tham Khảo

Nhà Gác Lửng Đẹp Tại Biên Hòa – Lựa Chọn An Cư Đáng Tham Khảo Nếu bạn đang tìm một căn nhà mới, gọn gàng và có thể dọn vào ở ngay, căn nhà này sẽ là lựa chọn phù hợp trong tầm tài ...

Giá: 1.55 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Biên Hòa, Đồng Nai

25/11/2025

🏡 CHỈ 24 TRIỆU/M² – ĐẤT FULL THỔ CƯ 332m² – HẺM NHỰA XE TẢI – SHR – THẠNH LỘC 25, QUẬN 12 – 7.99 TỶ

🏡 CHỈ 24 TRIỆU/M² – ĐẤT FULL THỔ CƯ 332m² – HẺM NHỰA XE TẢI – SHR – THẠNH LỘC 25, QUẬN 12 – 7.99 TỶ 📍 Địa chỉ: Đường Thạnh Lộc 25, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP.HCM📏 Diện tích: ...

Giá: 7.99 tỷ Diện tích: 332 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

25/11/2025

🌟 TÔN ĐẢN – 100M² ĐẤT KIỆT Ô TÔ THẲNG - CHỈ 2,95 TỶ 🌟

🌟 TÔN ĐẢN – 100M² ĐẤT KIỆT Ô TÔ THẲNG - CHỈ 2,95 TỶ 🌟

🛑 Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. 🎯 Thông tin lô đất: - Diện tích: 100m² (5x20m) vuông vức - Vị trí: Kiệt ô tô 4m đường Tôn Đản, gần Vũ Lăng – Trường Chinh ...

Giá: 2.95 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

25/11/2025

Cơ Hội Sở Hữu Nhà Gác Lửng Đẹp Tại Biên Hòa – Giá Tốt Không Thể Bỏ Lỡ

Cơ Hội Sở Hữu Nhà Gác Lửng Đẹp Tại Biên Hòa – Giá Tốt Không Thể Bỏ Lỡ Bạn đang tìm một căn nhà mới, sạch sẽ, vào ở ngay với mức giá hợp lý? Đây chính là lựa chọn đáng mua nhất trong ...

Giá: 1.55 tỷ Diện tích: 108 m²

Quận/Huyện: Biên Hòa, Đồng Nai

25/11/2025

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19,5 tỷ (thương lượng Mạnh) - Chỉ 59 triệu/m —————— - Đường 4m, liền kề chung cư Lavita garden, Ngay trung ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 331 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

25/11/2025

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - NỘI THẤT XỊN - NGANG BỀ THẾ 8M x 27M2 = 189M2 ,2PN,2WC , GIÁ 14 TỶ 750 TRIỆU

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - NỘI THẤT XỊN - NGANG BỀ THẾ 8M x 27M2 = 189M2 ,2PN,2WC ,  GIÁ 14 TỶ 750 TRIỆU

SIÊU PHẨM NHÀ MẶT PHỐ ĐƯỜNG TÂN THỚI HIỆP 21- NỘI THẤT XỊN - NGANG BỀ THẾ 8M X 27M = 189M2, Giá Bán ; 14 Tỷ 750 Triệu còn Thương Lượng Mô tả:, Vị trí đắc địa, gần bện Viện Quận 12, ...

Giá: 14.75 tỷ Diện tích: 189 m²

Quận/Huyện: Quận 12, Hồ Chí Minh

25/11/2025

Hàng nghìn tin đăng mua bán nhà đất tại Việt Nam được rao trên Tinchinhchu.net với đầy đủ các tiêu chí tìm kiếm của người mua và bán. Các thông tin mua bán nhà đất khu vực Việt Nam được tổng hợp từ các nguồn tin rao về nhà đất bao gồm tin đăng chính chủ và tin đăng qua môi giới, giúp đa dạng nguồn thông tin và sự lựa chọn đối với bất động sản đang quan tâm.
Bằng những tiện ích mà Tinchinhchu.net mang đến cho người dùng, bạn có thể dễ dàng thao tác và tìm kiếm thông tin bất động sản bạn đang quan tâm chỉ trong vài click chuột. Tinchinhchu.net sẽ là cầu nối giúp bạn tương tác và trao đổi với nhà cung cấp bất động sản bằng việc cung cấp thông tin chính xác, nhanh chóng..., cùng với đó là đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp. Chắc chắn bạn sẽ thực sự hài lòng về kênh thông tin và dịch vụ của Tinchinhchu.net!