Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

9268 bất động sản

VỊ TRÍ ĐẸP - ĐẦU TƯ LÀ SINH LỜI - Cần Bán Lô Đất Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

VỊ TRÍ ĐẸP - ĐẦU TƯ LÀ SINH LỜI - Cần Bán Lô Đất Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa Diện tích: 4569,5m2, có 2182,5m2 thổ cư Giá bán: 21 tỷ 933tr (4.8tr/m2) còn thương lượng - Tiện ích ...

Giá: 21.933 tỷ Diện tích: 4,569 m²

Quận/Huyện: Cam Lâm, Khánh Hòa

21/11/2025

ĐẤT ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ - Cần Bán Lô Đất Tại Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

ĐẤT ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ  - Cần Bán Lô Đất Tại Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

ĐẤT ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ - Cần Bán Lô Đất Tại Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa Diện tích: 4505m2, có 2590m2 thổ cư Giá bán: 21 tỷ 624tr (4.8tr/m2) còn thương lượng - Tiện ích xung quanh ...

Giá: 21.624 tỷ Diện tích: 4,505 m²

Quận/Huyện: Cam Lâm, Khánh Hòa

21/11/2025

Giá: 21.933 tỷ Diện tích: 4,569 m²

Quận/Huyện: Cam Lâm, Khánh Hòa

21/11/2025

Giá: 21.624 tỷ Diện tích: 4,505 m²

Quận/Huyện: Cam Lâm, Khánh Hòa

21/11/2025

ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Cần Bán Lô Đất Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Cần Bán Lô Đất Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa Diện tích: 2685,9m2 Giá bán: 12 tỷ 892tr (4.8tr/m2) còn thương lượng - Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần ...

Giá: 12.892 tỷ Diện tích: 2,685 m²

Quận/Huyện: Cam Lâm, Khánh Hòa

21/11/2025

Chỉ 50 Triệu/m² - BÁN LÔ ĐẤT LỚN TẶNG 3 CĂN NHÀ CẤP 4 - NGAY CHỢ HIỆP BÌNH - PHẠM VĂN ĐỒNG - GIGAMALL

Chỉ 50 Triệu/m² - BÁN LÔ ĐẤT LỚN TẶNG 3 CĂN NHÀ CẤP 4 - NGAY CHỢ HIỆP BÌNH - PHẠM VĂN ĐỒNG - GIGAMALL - Hẻm ô tô 7 chỗ ra vào vô tư - Diện tích: 5x40= 200m , Full thổ cư - Phù hợp ...

Giá: 10 tỷ Diện tích: 200 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

21/11/2025

SỞ HỮU NGAY NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Phố Ngô Xuân Quản, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

SỞ HỮU NGAY NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Phố Ngô Xuân Quản, Huyện Gia Lâm, Hà Nội Diện tích: 238,2m2 - mặt tiền 7,7m Giá bán: 51 tỷ (có thương lượng) - Vị trí cực đẹp khu ...

Giá: 51 tỷ Diện tích: 238 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

21/11/2025

Bán kho, nhà xưởng 462m2 tại Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ VND,

Bán kho, nhà xưởng tại Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh với diện tích 462m² và giá 16,8 tỷ VND.Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe tải ra vào.Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.Phong thủy tốt, ...

Giá: 16.8 tỷ Diện tích: 462 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

21/11/2025

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Lớn Giá Siêu Rẻ Đường Số 3 - Trường Thọ - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 19,5 tỷ (thương lượng Mạnh) - Chỉ 59 triệu/m —————— - Đường 4m, liền kề chung cư Lavita garden, Ngay trung ...

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 331 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

21/11/2025

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ TÂN XUÂN – HÓC MÔN - GIÁ CHỈ 28 TỶ TL – NGÂN HÀNG ĐỊNH GIÁ 27 TỶ!

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ TÂN XUÂN – HÓC MÔN - GIÁ CHỈ 28 TỶ TL – NGÂN HÀNG ĐỊNH GIÁ 27 TỶ! Biệt thự sang trọng – diện tích KHỦNG ngay trung tâm Tân Xuân DT: (12m x 52m) – FULL THỔ – ĐÃ HOÀN ...

Giá: 27 tỷ Diện tích: 624 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

21/11/2025

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT TIỀN OTO TRÁNH GIÁ TỐT NHẤT LÁNG HÒA LẠC-TUYẾN METRO

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT TIỀN OTO TRÁNH GIÁ TỐT NHẤT LÁNG HÒA LẠC-TUYẾN METRO Diện tích đa dạng từ: 1.000 m²- 1.430m2 – 5.519m2… – Tổng diện tích 1000m² có 150m² thổ cư. – Nằm gần ngã ...

Giá: 12 tỷ Diện tích: 1,000 m²

Quận/Huyện: Quốc Oai, Hà Nội

21/11/2025

Bán Lô Đất Biệt Thự 413m Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Số 3 Hiệp Bình Phước - Thành Phố Thủ Đức - Giá: 29 tỷ (Thương lượng) - Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự —————— - Đường 8m có vỉa hè 2 bên, cổng sau ...

Giá: 29 tỷ Diện tích: 413 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

21/11/2025

HÀNG NGỘP CỰC HIẾM NHÀ VƯỜN HƠN 500M² GIỮA LÒNG TÂN XUÂN – CHỈ 16 TỶ!

HÀNG NGỘP CỰC HIẾM – NHÀ VƯỜN HƠN 500M² GIỮA LÒNG TÂN XUÂN – GIẢM SÂU CHỈ CÒN 16 TỶ! VỊ TRÍ: Mặt tiền đường Tân Xuân 4, khu dân cư cao cấp, không gian sống yên tĩnh – tiện ích đầy ...