Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

1391 bất động sản

Nhà 2 tầng Vĩnh Hải Nha Trang – ô tô vào tận nơi – DT 133m² – gần biển 2,3km – 4,5 tỷ

🏡 BÁN NHÀ 2 TẦNG – ĐƯỜNG Ô TÔ – GẦN BIỂN 📍 PHƯỜNG VĨNH HẢI, TP. NHA TRANG ✅ Vị trí đẹp – tiện ở & đầu tư • Gần Bến xe phía Bắc • Gần Trường ĐH Công Nghệ Thông Tin • Cách đường 2/4 ...

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 133 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

14/03/2026

Giá: 4.5 tỷ Diện tích: 133 m²

Quận/Huyện: Nha Trang, Khánh Hòa

14/03/2026

BÁN VILLA TRẢNG KÈO – HỘI AN DÒNG TIỀN ĐANG THUÊ 60–80 TRIỆU/THÁNG

BÁN VILLA TRẢNG KÈO – HỘI AN  DÒNG TIỀN ĐANG THUÊ 60–80 TRIỆU/THÁNG

Cơ hội sở hữu villa nghỉ dưỡng cực đẹp ngay trung tâm du lịch Hội An – vị trí nằm giữa Phố cổ và biển An Bàng, chỉ hơn 1km đến phố cổ. Thông tin villa: Diện tích 220m² (ngang 8.8m) ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 220 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

14/03/2026

HOT HOT - Siêu Phẩm Nhà Phố Cần Bán Tại Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

HOT HOT - Siêu Phẩm Nhà Phố Cần Bán Tại Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai Sổ riêng, Hoàn công, Nội thất cao cấp, Bàn giao nhà chìa khoá trao tay.(NC) **Diện ...

Giá: 4.979 tỷ Diện tích: 87 m²

Quận/Huyện: Biên Hòa, Đồng Nai

13/03/2026

Tại sao FIATO UPTOWN chỉ 62tr/m2 là lựa chọn tốt nhất giữa thị trường đang phát triển hạ tầng .

Tại sao FIATO UPTOWN chỉ 62tr/m2 là lựa chọn tốt nhất giữa thị trường đang phát triển hạ tầng . Những nhà đầu tư bất động sản chuyên nghiệp luôn tìm kiếm 3 yếu tố quan trọng: 1️⃣ Vị ...

Giá: 66 triệu Diện tích: 216 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/03/2026

Bán Nhà Trệt Lầu Hẻm 1 Sẹc Đường Số 4 Linh Tây Thành Phố Thủ Đức

Bán Nhà Trệt Lầu Hẻm 1 Sẹc Đường Số 4 Linh Tây Thành Phố Thủ Đức - Giá: 4.6 tỷ —————— - Vị trí: Hẻm 2m cách mặt tiền Đường 4 - 30m, ngay nút giao Nguyễn Văn Lịch, Tô Ngọc Vân, gần ...

Giá: 4.6 tỷ Diện tích: 103 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/03/2026

CẦN BÁN 80M2 NHÀ 2 TẤM ĐẸP LUNG LINH ĐƯỜNG XE TANK

CẦN BÁN 80M2 NHÀ 2 TẤM ĐẸP LUNG LINH ĐƯỜNG XE TANK

🔊🔊 NHÀ 2 TẤM ĐẸP LUNG LINH TÂN KIÊN 💰 Giá: 6ty2 TL chính chủ 📏 Diện tích: 79,8m2 có 70m2 thổ 📍Ngang: 4m Dài: 20m 📖 Pháp lý: Sổ riêng công chứng trong ngày ✏️ Đường xe tải tới ...

Giá: 6.2 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Bình Chánh, Hồ Chí Minh

12/03/2026

GIÁP TÂN PHÚ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ GẦN CHỢ GÒ XOÀI 90M2 2 TẦNG – 4PN NHỈNH 6

GIÁP TÂN PHÚ  MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ  GẦN CHỢ GÒ XOÀI  90M2  2 TẦNG – 4PN  NHỈNH 6

• Vị trí đẹp, mặt tiền đường số khu dân cư hiện hữu, ngay Chợ Gò Xoài, giáp ranh Tân Phú.• Kết nối nhanh các trục Đường Gò Xoài, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Đường Lê Thúc Hoạch, tiện di ...

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

11/03/2026

Cho thuê nhà phố Nguyễn Thị Định, Trung Hòa Nhân Chính

Cho thuê nhà phố Nguyễn Thị Định, Trung Hòa Nhân Chính

Cho thuê nhà phố Nguyễn Thị Định, Hoàng Ngân, Lê Văn Lương, Trung Hòa Nhân Chính - DT: 100m2, Nhà xây 5 tầng, Mặt tiền: rộng 6m, - vị trí gần: chợ, công viên, khu vui chơi… - gần các ...

Giá: 45 triệu Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

11/03/2026

NHÀ MẶT TIỀN GẦN GÒ XOÀI – 90M2 – 2 TẦNG – 4PN – GIÁ NHỈNH 6 TỶ

Giá: 6.8 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh