Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

52800 bất động sản

Siêu Phẩm Linh Trung – 73m3 Nhà 3 Tầng Hẻm Xe Hơi Thông – Chỉ 7.95 Tỷ - Hiếm có

🔥 🔥 🔥 SIÊU PHẨM 3 TẦNG - 2 MẶT HẺM XE HƠI THÔNG – LINH TRUNG – 73M2 - CHỈ 7.X TỶ - CỰC HIẾM ! 🏡 73M² _5*15– 3 TẦNG – XE HƠI THÔNG TỨ TUNG. ✨ 1 trệt 2 lầu – 3PN – 3WC – sân thượng ...

Giá: 7.95 tỷ Diện tích: 73 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/05/2026

Bán nhà đường số 11, Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, TP HCM. DT 173m2, 4 tầng. Giá - 16.3 Tỷ

Bán nhà đường số 11, Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, TP HCM. DT 173m2, 4 tầng. Giá  - 16.3 Tỷ

Nhà Q9, Thủ Đức, TP HCM, siêu phẩm cho anh em đầu tư giữ tiền nè! 🤩 Căn nhà nằm ở vị trí cực đỉnh, ngay đường số 11, Tăng Nhơn Phú B, Q9. Đi đâu cũng tiện, tương lai sáng láng luôn. ...

Giá: 163 tỷ Diện tích: 173 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

13/05/2026

🏢 BÁN TÒA NHÀ CHDV, KHÁCH SẠN – KHU PHAN XÍCH LONG, BT – 8*21 – 6 TẦNG, 24 CH – 51 tỷ

📍Đổi tài sản mới và giải quyết 1 số công việc riêng, nay chính chủ muốn bán tài sản là toà Khách sạn MT khu Phan Xích Long đang khai thác ổn định: • Diện tích: 8 x 21m – công nhận ...

Giá: 51 tỷ Diện tích: 167 m²

Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

13/05/2026

Khuông đất đẹp 8*15 - Trương Hán Siêu, Quận 1 - CN: 116m2 - Hạ Giá bán gấp 22 tỷ còn TL

Cần xử lý công việc gia đình gấp nên nay gia chủ hạ giá bán tài sản vị trí hẻm Trương Hán Siêu - Nguyễn Huy Tự - Đinh Tiên Hoàng ngay chợ Dakao, Quận 1 - Diện tích: ngang 8m, dài 15m ...

Giá: 22 tỷ Diện tích: 116 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

13/05/2026

Chính Chủ bán tài sản MT Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1 - 8*12 - 4 tầng - 35 tỷ

Chính chủ cần bán nhanh tài sản MT Trần Quang Khải, Phường Tân Định Quận 1 lúc trước cho ngân hàng Agribank thuê Diện tích nhà: 7.8*12 - DT Công nhận: 86.1m2 Kết cấu nhà: 4 tầng, sàn ...

Giá: 35 tỷ Diện tích: 86 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

13/05/2026

GẤP! MT Phan Xích Long - 4*20 - 4 tầng - chỉ 29.9 tỷ còn TL

GẤP! MT Phan Xích Long - 4*20 - 4 tầng - chỉ 29.9 tỷ còn TL

Cần giải quyết công việc nên chủ nhà cần bán gấp MTKD đường thương hiệu Phan Xích Long - cung đường đẹp nhất Quận Phú Nhuận Mong tiếp khách thiện chí mua bán nhanh. Diện tích căn nhà: ...

Giá: 29.9 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

13/05/2026

🔥 BÁN GẤP TOÀ NHÀ MỚI MTKD, SIÊU RẺ KHÔNG CÓ ĐỐI THỦ 🔥 Bùi Đình Túy, hầm 7 tầng, 45 tỷ

🔥 BÁN GẤP TOÀ NHÀ MỚI, VỊ TRÍ KINH DOANH, SIÊU RẺ KHÔNG CÓ ĐỐI THỦ 🔥 Bùi Đình Túy, P.12, Bình Thạnh *(Đơn giá chỉ 270 TRIỆU/M2 – Giá gốc chủ đầu tư, không qua trung gian!)* ✔ Diện ...

Giá: 45 tỷ Diện tích: 165 m²

Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

13/05/2026

Biệt thự MT Nguyễn Thành Ý - DT: 7,2*16 - hầm, 4 tầng - 43 tỷ TL(Khan hiếm) - 0937303936

Gia chủ đi định cư, nên cần bán tài sản là biệt thự MT đường Nguyễn Thành Ý, Dakao, Quận 1(vị trí: nằm giữa trục kết nối Đinh Tiên Hoàng - Nguyễn Văn Thủ - Mạc Đĩnh Chi - Điện Biên ...

Giá: 43 tỷ Diện tích: 111 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

13/05/2026

Căn góc 2MT tuyến thương mại Tôn Thất Tùng, Bến Thành - DT: 7*13 - giá siêu hời 45.9 tỷ

Nhà mặt phố là căn góc 2 mặt tiền tuyến đường thương hiệu Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 1, Hồ Chí Minh) với diện tích 82 m², - Mặt tiền rộng 7m,khuông ...

Giá: 45.9 tỷ Diện tích: 82 m²

Quận/Huyện: Quận 1, Hồ Chí Minh

13/05/2026

Bán Lô Đất Góc Hẻm Xe Hơi Đường 35 Hiệp Bình, Thành Phố Thủ Đức

Bán Lô Đất Góc Hẻm Xe Hơi Đường 35 Hiệp Bình, Thành Phố Thủ Đức - Giá: 7.75 Tỷ (Thương Lượng) —————— - Vị trí: Đường 35, Hiệp Bình – lô góc 2 mặt hẻm - Diện tích: 9x17m = 153m² (thổ ...

Giá: 7.7 tỷ Diện tích: 153 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/05/2026

Bán Đất Tặng Nhà 102m² Trường Thọ – Ngang 6m Hẻm Xe Tải 5m – Gần Metro – Chỉ 7.2 Tỷ

💎 GẤP! GIẢM NGAY 500TR - KÈO THƠM TRƯỜNG THỌ - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ KHU PHÂN LÔ ĐẸP – 102M2 – NGANG BỀ THẾ 6M - HẺM XE TẢI 5M – CHỈ 7.2 TỶ ~ 70TR/M2 💎 ☎️Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái ...

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 102 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

13/05/2026

💎 bán đất 31m2 Trâu Quỳ Gia Lâm đường 13m ô tô tránh giá 6 tỷ x ☎️ 0989894845 💎

💎 bán đất 31m2 Trâu Quỳ Gia Lâm đường 13m ô tô tránh giá 6 tỷ x ☎️ 0989894845 💎 📍 Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp tại khu tái định cư Trâu Quỳ Gia Lâm Hà Nội vị trí cực kỳ tiềm ...

Giá: 6.449 tỷ Diện tích: 32 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

13/05/2026

🔥 31m2 TĐC Trâu Quỳ Gia Lâm đường 13m giá 6 tỷ x đầu tư tốt ☎️ 0989894845 🔥

🔥 31m2 TĐC Trâu Quỳ Gia Lâm đường 13m giá 6 tỷ x đầu tư tốt ☎️ 0989894845 🔥 📍 Cơ hội hiếm tại khu tái định cư Trâu Quỳ Gia Lâm Hà Nội nơi hạ tầng đồng bộ dân cư đông đúc sát trục ...

Giá: 6.446 tỷ Diện tích: 31 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

13/05/2026

🔥 Bán 100m2 mặt phố Cửu Việt Trâu Quỳ mt 5m đường 9m giá đầu tu. Lh 0989894845

🔥 Bán 100m2 mặt phố Cửu Việt Trâu Quỳ mt 5m đường 9m giá đầu tu. Lh 0989894845📍 Đất nằm tại mặt phố Cửu Việt, Học viện Nông nghiệp Việt Nam khu vực đông sinh viên bậc nhất Gia Lâm, ...

Giá: 16.99 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Gia Lâm, Hà Nội

13/05/2026

💎 Bán 111m2 đất mặt phố tại Trâu Quỳ, Gia Lâm. Mt 5m, đường gần 10m. Lh 0989894845