Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

8823 bất động sản

Bán nhà có sổ đỏ Tập thể Tăng Bạt Hổ, Hai Bà Trưng, 34m2 x 2 tầng, 4.2 tỷ

BÁN NHÀ TẬP THỂ TĂNG BẠT HỔ, HAI BÀ TRƯNG 2 tầng x 5 và 6 Giá chào 4,2 tỷ . Có thương lượng . Nhà Nguyên bản Sổ đỏ 33,2m2 Hiện tại 02 PN - 01 WC khép kín - khách bếp ban công Cầu thang ...

Giá: 4.2 tỷ Diện tích: 34 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

13/11/2025

SỞ HỮU NGAY ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Chương Dương, Thường Tín, Hà Nội

SỞ HỮU NGAY ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại  Chương Dương, Thường Tín, Hà Nội

SỞ HỮU NGAY ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Chương Dương, Thường Tín, Hà Nội Diện tích: 80m2 Giá bán: 47,5tr/m2 - Lô đất đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, tạp ...

Giá: 3.8 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Thường Tín, Hà Nội

13/11/2025

Bán đất 92,6m2 MT 4,95m đường nhựa Tổ 6 TT.An Dương - Giá: 3,x tỷ

Bán đất 92,6m2 MT 4,95m Tổ 6 TT.An Dương - Giá: 3,x tỷ - Vị trí đẹp, dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ - Diện tích: 92,6m2 ngang 4,95m - Hướng Nam - Đường trải nhựa 8,6m - Sổ hồng chính ...

Giá: 3.4 tỷ Diện tích: 93 m²

Quận/Huyện: An Dương, Hải Phòng

13/11/2025

Chung cư QUẬN 3 - hẻm Ô tô Nguyễn Thiện Thuật - 3.5 x 13 m - 3.35 tỷ

Chung cư QUẬN 3 - hẻm Ô tô Nguyễn Thiện Thuật - 3.5 x 13 m - 3.35 tỷ Ⓜ️ * DIỆN TÍCH : 3.5 x 13 m (Vuông vức) - Diện tích nhà : 44 m2 🏡 * TẦNG xây Bê tông cốt thép 📍 * VỊ TRÍ : Hẻm ...

Giá: 3.35 tỷ Diện tích: 44 m²

Quận/Huyện: Quận 3, Hồ Chí Minh

13/11/2025

♪ Nhà kiệt Ô tô tận Cửa Hồ Sỹ Dương gần Công An Cẩm Lệ, 100m2, ngang 6.2m, tặng C4, 3.79 tỷ

♪ Nhà kiệt Ô tô tận Cửa Hồ Sỹ Dương gần Công An Cẩm Lệ, 100m2, ngang 6.2m, tặng C4, 3.79 tỷ + Bán nhà Kiệt Hồ Sỹ Dương Ô tô vào sân, gần Nguyễn Phước Tần, Hồ Điều Tiết, Công An Cẩm ...

Giá: 3.79 tỷ Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

13/11/2025

Nhỉnh 3 Tỷ – Tân Phú – 33M² – 5M Ra Hẻm Ô Tô- Huyền Thoại 304 TKTQ 2PN+2WC

Nhỉnh 3 Tỷ – Tân Phú – 33M² – 5M Ra Hẻm Ô Tô Vị Trí: Gần đường Sơn Kỳ, Tân Kỳ Tân Quý – trung tâm phường Sơn Kỳ, khu dân cư an ninh, hẻm sạch đẹp, xe hơi đậu gần nhà. Diện Tích: 33m² ...

Giá: 3.738 tỷ Diện tích: 33 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

13/11/2025

Bán nhà 2 mặt kiệt Ô TÔ thảm nhựa, Nhà 2,5 tầng kiệt Tôn Đức Thắng

Bán nhà 2 mặt kiệt Ô TÔ thảm nhựa, Nhà 2,5 tầng kiệt Tôn Đức Thắng -Liên Chiểu, Đà Nẵng -Diện Tích : 63m2. Nhà nở hậu đẹp -Đường kiệt 5m thảm nhựa, Ô tô đậu đỗ thoải mái -Công Năng: ...

Giá: 4.55 tỷ Diện tích: 63 m²

Quận/Huyện: Liên Chiểu, Đà Nẵng

13/11/2025

Mặt đường Phạm Văn Đồng – lô 90m² giá 4.x tỷ – kinh doanh cực mạnh ZALO 0567 222 555

Mặt đường Phạm Văn Đồng – lô 90m² giá 4.x tỷ – kinh doanh cực mạnh  ZALO 0567 222 555

Mặt đường Phạm Văn Đồng – lô 90m² giá 4.x tỷ – kinh doanh cực mạnh ZALO 0567 222 555 -Diện tích: 90m² (72m² thổ cư + 18m² vườn tạp)-Mặt tiền: 4m-Đường trước nhà: Mặt đường Phạm Văn ...

Giá: 4.2 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Đồ Sơn, Hải Phòng

13/11/2025

BÁN NHÀ PHẠM ĐĂNG GIẢNG 82M2, GIÁ THẤP NHẤT KHU

BÁN NHÀ PHẠM ĐĂNG GIẢNG 82M2, GIÁ THẤP NHẤT KHU

DIỆN TÍCH SIÊU LỚN 5.5*15 (82m2), một trệt một lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC, lên lầu thoải mái, phòng khách mình làm rất cao ráo, phòng bếp riêng rộng. + Vị trí: HXH Cách Lê Trọng Tấn 30m, ...

Giá: 4.8 tỷ Diện tích: 82 m²

Quận/Huyện: Bình Tân, Hồ Chí Minh

13/11/2025

Bán Nhà Nguyễn Kiệm, 50m2, 2 tầng Full Nội thất, 4.8 tỷ TL 0964364745

Bán Nhà Nguyễn Kiệm, 50m2, 2 tầng Full Nội thất, 4.8 tỷ TL 0964364745 GV-04 - Diện tích: 50m2, ngang lớn 6m tạo không gian sống rất thoải mái. - Nhà 1 trệt, 1 lầu 3PN (có phòng trệt ...

Giá: 4.8 tỷ Diện tích: 50 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

13/11/2025

SỔ HỒNG TRAO TAY ƯU ĐÃI hơn 800 triệu duy nhất 1 NGÀY tại AGORA CITY: 16.9 tr (V). Long 0931895958

SỔ HỒNG TRAO TAY ƯU ĐÃI hơn 800 triệu duy nhất 1 NGÀY tại AGORA CITY: 16.9 tr/m2 (V) Mr. Hải Long: 0931 895 958 - Chỉ trong ngày 15.11.2025 – Ra mắt 20 căn GIỎ HÀNG ĐẶC BIỆT - SỔ HỒNG ...

Giá: 3.25 tỷ Diện tích: 192 m²

Quận/Huyện: Thủ Thừa, Long An

13/11/2025

GIÁ RẺ, Bán nhà Phan Huy Ích ngay Emart, 60m2, 4.3 tỷ TL 0964364745

GIÁ RẺ, Bán nhà Phan Huy Ích ngay Emart, 60m2, 4.3 tỷ TL 0964364745 GV-03 - Diện tích: 4 x 15m, đất ở hiện hữu. - Nhà cấp 4 gác lửng, có 2PN về sơn lại là mới đẹp. - Trước nhà gần ...

Giá: 4.3 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Gò Vấp, Hồ Chí Minh

13/11/2025

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT KỲ DƯƠNG- CHƯƠNG DƯƠNG - Cách trục chính chỉ 100 m, đường xe contenner tránh

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT KỲ DƯƠNG- CHƯƠNG DƯƠNG - Cách trục chính chỉ 100 m, đường xe contenner tránh - Diện tích: 80 m2 - Mặt tiền = Hậu = 5m - Đường oto vào đất, cách 100 m ra trục chính ...

Giá: 4 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Thường Tín, Hà Nội

13/11/2025

SỔ HỒNG TRAO TAY ƯU ĐÃI hơn 800 triệu duy nhất 1 NGÀY tại AGORA CITY: 16.9 tr/m2 (V).Sơn 0933828233

SỔ HỒNG TRAO TAY ƯU ĐÃI hơn 800 triệu duy nhất 1 NGÀY tại AGORA CITY: 16.9 tr/m2 (V) Mr. Viết Sơn: 0933 82 82 33 - Chỉ trong ngày 15.11.2025 – Ra mắt 20 căn GIỎ HÀNG ĐẶC BIỆT - SỔ ...

Giá: 3.25 tỷ Diện tích: 192 m²

Quận/Huyện: Thủ Thừa, Long An

13/11/2025

VIEW PHỐ THƯƠNG MẠI – CĂN 1PN TẦNG 8 CAPITAL SQUARE – GIỮ NGAY GIÁ 4TỶ5XX

🌆 CĂN VIEW PHỐ THƯƠNG MẠI – TẦNG 8 CAPITAL SQUARE – GIỮ NGAY GIÁ 4TỶ5XX 🌆 Cơ hội hiếm sở hữu căn hộ 1PN tại tháp C6 – Capital Square Đà Nẵng, nơi hội tụ 4 mặt tiền trung tâm và tầm ...

Giá: 4.597 tỷ Diện tích: 45 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

13/11/2025

Hàng nghìn tin đăng mua bán nhà đất tại Việt Nam được rao trên Tinchinhchu.net với đầy đủ các tiêu chí tìm kiếm của người mua và bán. Các thông tin mua bán nhà đất khu vực Việt Nam được tổng hợp từ các nguồn tin rao về nhà đất bao gồm tin đăng chính chủ và tin đăng qua môi giới, giúp đa dạng nguồn thông tin và sự lựa chọn đối với bất động sản đang quan tâm.
Bằng những tiện ích mà Tinchinhchu.net mang đến cho người dùng, bạn có thể dễ dàng thao tác và tìm kiếm thông tin bất động sản bạn đang quan tâm chỉ trong vài click chuột. Tinchinhchu.net sẽ là cầu nối giúp bạn tương tác và trao đổi với nhà cung cấp bất động sản bằng việc cung cấp thông tin chính xác, nhanh chóng..., cùng với đó là đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp. Chắc chắn bạn sẽ thực sự hài lòng về kênh thông tin và dịch vụ của Tinchinhchu.net!