Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam
bán chung cư Vinaconex 57 Vũ Trọng Phụng cao 15 tầng 3 ngủ, đủ tiện nghi
PHONG CÁCH KHÔNG GIAN ĐÁNG SỐNG Căn hộ lô góc 109m² mang lại không gian sống cân bằng giữa tiện nghi và thoáng đãng. Bố trí 3 phòng ngủ – 2 WC, phòng khách và bếp liên thông hợp lý. ...
Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 109 m²
Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội
15/12/2025
Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 109 m²
Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội
15/12/2025
bán chung cư Nguyễn Tuân siêu sang – biệt thự trên không
bán chung cư Nguyễn Tuân siêu sang – biệt thự trên không BIỆT THỰ TRÊN KHÔNG GOLDEN SEASON – DUPLEX 106M² TẦNG VIP 📞 0568.035.888 – 0943651666 Căn Duplex đẳng cấp nhất phân khúc tại ...
Giá: 12.05 tỷ Diện tích: 106 m²
Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội
15/12/2025
Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 109 m²
Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội
14/12/2025
Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 109 m²
Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội
14/12/2025
Đầu Tư Sinh Lời: Dãy Trọ HXH Bình Lợi – 16 Tỷ Chốt Nhanh
📌📌 📌 Chính Chủ Cần Bán Dãy Nhà Trọ Hxh Số 407/39 Nguyễn Xí, Phường Bình Lợi Trung, Tp.Hcm. 💥 Dt 8x24 Công Nhận 186m2 Full Thổ. 💥 Sổ Hồng Chính Chủ , Pháp Lý Đầy Đủ. 💥 Dòng Tiền ...
Giá: 16 tỷ Diện tích: 190 m²
Quận/Huyện: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
12/12/2025
FIATO UPTOWN PENTHOUSE chỉ 50x tuyệt phẩm dành cho giới tinh hoa tại Thủ Đức
FIATO UPTOWN PENTHOUSE – TUYỆT PHẨM DÀNH CHO GIỚI TINH HOA THỦ ĐỨC Sở hữu ngay không gian sống đẳng cấp với hồ bơi riêng và view triệu đô chỉ từ 49 triệu/m². Penthouse Fiato Uptown ...
Giá: 50 triệu Diện tích: 217 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
12/12/2025
🔥 BÁN KHÁCH SẠN GÓC 2 MẶT TIỀN NGAY PHỐ TÂY AN THƯỢNG , SÁT BIỂN
BÁN KHÁCH SẠN GÓC 2 MẶT TIỀN NGAY PHỐ TÂY AN THƯỢNG , SÁT BIỂN - Diện tích: 145m2 - Thiết kế 8 tầng có 35 phòng khách sạn được thiết kế sang trọng và tinh tế. - Đang kinh doanh vận ...
Giá: 75 tỷ Diện tích: 145 m²
Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
11/12/2025
FIATO UPTOWN PENTHOUSE biểu tượng sống thượng lưu giữa Thủ Đức chỉ từ 50tr/m2
FIATO UPTOWN PENTHOUSE BIỂU TƯỢNG SỐNG THƯỢNG LƯU GIỮA TRUNG TÂM THỦ ĐỨC Chỉ từ 4x triệu/m², sở hữu PENTHOUSE có hồ bơi riêng – “đặc quyền” chỉ dành cho số ít.Một không gian sống dẫn ...
Giá: 50 triệu Diện tích: 217 m²
Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
11/12/2025
CHUNG CƯ CC ĐẸP, HIẾM - KHU DÂN TRÍ CAO - Ở YÊN TĨNH – TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH – GẦN PHỐ_ 104M2.
CHUNG CƯ CC ĐẸP, HIẾM - KHU DÂN TRÍ CAO - Ở YÊN TĨNH – TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH – GẦN PHỐ_ 104M2. + Mô tả: - Căn hộ nằm tại tầng trung của Tòa nhà Chung cư CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Sudico ...
Giá: 10.8 tỷ Diện tích: 104 m²
Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội
11/12/2025
-
Khánh Hòa (1986)
-
Bình Dương (1599)
-
Đà Nẵng (1425)
-
Bà Rịa Vũng Tàu (1224)
-
Hà Nội (1089)
-
Quảng Ninh (926)
-
Hồ Chí Minh (877)
-
Hải Phòng (636)
-
Hưng Yên (476)
-
Kiên Giang (401)
-
Nghệ An (368)
-
Đồng Nai (352)
-
Bắc Ninh (347)
-
Quảng Nam (270)
-
Phú Yên (230)
-
Long An (189)
-
Bình Thuận (153)
-
Bình Định (124)
-
Vĩnh Phúc (110)
-
Thái Nguyên (108)
-
Thanh Hóa (75)
-
Bắc Giang (70)
-
Lâm Đồng (54)
-
Cần Thơ (35)
-
Quảng Bình (26)
-
Hà Tĩnh (22)
-
Nam Định (20)
-
Đắk Lắk (19)
-
Thái Bình (15)
-
Lào Cai (14)
-
Thừa Thiên Huế (13)
-
Ninh Thuận (10)
-
Hải Dương (9)
-
Tiền Giang (8)
-
Hà Nam (6)
-
Phú Thọ (3)
-
An Giang (2)
-
Hòa Bình (1)
-
Cà Mau (1)
-
Bình Phước (1)
-
Kon Tum (1)
- Xem thêm