Đăng tin

Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam

3202 bất động sản

Xác định họ thường mua nhà ở phân khúc nào – đó chính là thị trường tiềm năng của bạn.

Lựa chọn bất động sản theo từng khu vực nhất định 1.Tại sao chỉ nên tập trung bán bất động sản trong 1 khu vực nhất định? Chiến lược đăng tin bất động sản hiệu quả: Phân ...

Giá: 5.8 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Tân Phú, Hồ Chí Minh

23/11/2025

Chính chủ bán căn hộ F0 80m 3 ngủ giá 3.650 tỷ TL sổ đỏ pháp lý chuẩn

Giá 3.xx tỷ tập thể F0 Gần các trường ĐH Bách Khoa, Kinh Tế, Xây dựng... Diện tích 80m 3 ngủ, phòng khách, wc, Tiện ích giao thông thuận tiện, khoảng 20m ra tới trục đường giải phóng... ...

Giá: 3.65 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Hoàng Mai, Hà Nội

22/11/2025

C6-1106 góc T11 104,28m² 8.400.000.000 (≈80,6tr/m²) 2 mặt thoáng Đông–Nam

C6-1106 góc T11 104,28m²  8.400.000.000 (≈80,6tr/m²)  2 mặt thoáng Đông–Nam

GỌI 036 747 5094 chốt C6-1106 – căn góc 3PN (Tầng 11) tại Capital Square Đà Nẵng: giá chốt 8.400.000.000 (≈80,6tr/m²). 2 mặt thoáng Đông–Nam đón nắng sớm & gió biển; view Phố thương ...

Giá: 8.4 tỷ Diện tích: 104 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

22/11/2025

Cần bán căn hộ B2.30.09, 96m2 view Quận 1, hàng chính CĐT Lavida Plus chỉ 30% nhận nhà, CK 5%

Vị trí Lavida Plus nằm tại mặt tiền ngã tư nút giao Nguyễn Văn Linh & Nguyễn Hữu Thọ - 2 tuyến đường huyết mạch lớn của Quận 7, ngay cạnh trung tâm Phú Mỹ Hưng, tiện ích bậc nhất khu ...

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 96 m²

Quận/Huyện: Quận 7, Hồ Chí Minh

22/11/2025

CHUNG CƯ NEWTATCO ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

CHUNG CƯ NEWTATCO ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội Diện tích: 68m2 Giá bán: 6,6 tỷ - Gồm 2 phòng ngủ, 1 WC. Nhà 2 mặt thoáng, căn đẹp nhất ...

Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 68 m²

Quận/Huyện: Ba Đình, Hà Nội

22/11/2025

THE GATEWAY CITY ÂN THI HƯNG YÊN - TRUNG TÂM THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP MỚI - TẶNG NGAY 115TR KHI KÝ HĐMB - chiết khấu 10% tổng giá trị

THE GATEWAY CITY ÂN THI HƯNG YÊN - TRUNG TÂM THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP MỚI - TẶNG NGAY 115TR KHI KÝ HĐMB chiết khấu 10% tổng giá trị * BẢNG HÀNG NGOẠI GIAO TỪ CĐT - VỊ TRÍ VÍP NHẤT - CHÍNH ...

Giá: 5.27 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Ân Thi, Hưng Yên

22/11/2025

Bán căn hộ chung cư 3PN khu ĐTM Mễ Trì Hạ Nam Từ Liêm nhỉnh 7 tỷ

BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ 3PN KHU ĐTM MỄ TRÌ HẠ NAM TỪ LIÊM NHỈNH 7 TỶ - Diện tích căn hộ: 80m2 - Thiết kế 3 ngủ 2wc full nội thất đẹp như hình. - Căn góc ban công Đông - Đông Bắc hướng ...

Giá: 7.35 tỷ Diện tích: 80 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

22/11/2025

GỌI LẤY 3 FILE MIỄN PHÍ S-05 2PN T11 82,33m² 5.004 tỷ

GỌI LẤY 3 FILE MIỄN PHÍ  S-05 2PN T11 82,33m²  5.004 tỷ

GỌI 0966 243 495 (kể cả chưa mua) để nhận 3 file MIỄN PHÍ: Bảng giá & mặt bằng PDF đúng mã S-05 Video 1 phút từ vị trí ban công Tây Bắc – view nội khu + sông Cổ Cò Bài toán tiền cá ...

Giá: 5.1 tỷ Diện tích: 82 m²

Quận/Huyện: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

22/11/2025

PHÚ MỸ HƯNG MỞ BÁN DỰ ÁN HARMONIE BÌNH DƯƠNG

PHÚ MỸ HƯNG MỞ BÁN DỰ ÁN HARMONIE BÌNH DƯƠNG

📣Phú Mỹ Hưng có dự án mới 🌿 THE HARMONIE – DẤU ẤN MỚI TẠI CỬA NGÕ TP.HCM – BÌNH DƯƠNG Phú Mỹ Hưng sắp giới thiệu The Harmonie, dự án căn hộ – thương mại thế hệ mới, được phát triển ...

Giá: 3 tỷ Diện tích: 60 m²

Quận/Huyện: Thủ Dầu Một, Bình Dương

22/11/2025

C6-1003 góc T10 64,87m² 5.200.000.000 (≈80tr/m²)

C6-1003 góc T10 64,87m²  5.200.000.000 (≈80tr/m²)

GỌI 036 747 5094 để chốt C6-1003 – căn góc 2PN (Tầng 10) tại Capital Square Đà Nẵng: giá chốt 5.200.000.000 (≈80tr/m²).Ban công Đông mát, view Phố thương mại + Công viên; layout vuông ...

Giá: 5.2 tỷ Diện tích: 65 m²

Quận/Huyện: Sơn Trà, Đà Nẵng

22/11/2025

Căn hộ 90m² 3PN Coma 6 Cạnh Vinhomes Smart City giá nhỉnh 5 tỷ

CĂN HỘ 90M² 3PN TOÀ DREAM TOWN COMA 6 CẠNH VINHOMES SMART CITY GIÁ NHỈNH 5 TỶ - View trực diện SVĐ Mỹ Đình – siêu hiếm, cực thoáng! - Diện tích: 90m² - Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ ...

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 90 m²

Quận/Huyện: Nam Từ Liêm, Hà Nội

22/11/2025

EMERALD GARDEN VIEW – Khu căn hộ xanh chuẩn sống hiện đại tại trung tâm Thuận An, Bình Dương – chỉ từ 35 triệu/m²

EMERALD GARDEN VIEW – Khu căn hộ xanh chuẩn sống hiện đại tại trung tâm Thuận An, Bình Dương – chỉ từ 35 triệu/m² Bạn mong muốn một không gian sống tràn ngập ánh sáng, gió tự nhiên ...

Giá: 35 triệu Diện tích: 54 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

21/11/2025

MERALD GARDEN VIEW – Chuẩn sống xanh giữa lòng Thuận An, Bình Dương chỉ 35 triệu/m²!

MERALD GARDEN VIEW – Chuẩn sống xanh giữa lòng Thuận An, Bình Dương chỉ 35 triệu/m²!Bạn đang mơ về một tổ ấm ngập tràn nắng gió, mỗi sáng mở cửa nhìn thấy mảng xanh mát mắt, mỗi tối ...

Giá: 35 triệu Diện tích: 54 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

21/11/2025

GIỮ SUẤT ĐẸP BOOKING NGAY MASTERI SKY TOWER ĐAN PHƯỢNG