Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

9208 bất động sản

RẤT GẤP NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THỬ ĐỘ ĐIỆN BÀN QUẢNG NAM

RẤT GẤP NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THỬ ĐỘ ĐIỆN BÀN QUẢNG NAM

Nhà mặt tiền Trần Thủ Độ 607 Điện Bàn diện tích 149m2 gần ủy ban gần chợ gần trường học các cấp gần cây xăng gần khu công nghiệp rất thuận lợi mua ở hoặc đầu tư giá chỉ có 3ty6 liên ...

Giá: 3.6 tỷ Diện tích: 149 m²

Quận/Huyện: Điện Bàn, Quảng Nam

24/05/2026

CẮT LỖ GẤP 100m² ĐẤT TRUNG GIÃ SÓC SƠN-HÀ NỘI CHỈ 960TR

CẮT LỖ GẤP 100m² ĐẤT TRUNG GIÃ SÓC SƠN-HÀ NỘI CHỈ 960TR

CẮT LỖ GẤP 100m² ĐẤT TRUNG GIÃ SÓC SƠN GẦN NGAY CHỢ CHẤU,GIÁ CHỈ 960 TRIỆU CHỐT NHANH TRONG TUẦNVị trí: Trung Giã Sóc Sơn Diện tích: 100m² Ô tô vào tận đất Sổ đỏ đầy đủChủ cần tiền ...

Giá: 950 triệu Diện tích: 100 m²

Quận/Huyện: Sóc Sơn, Hà Nội

24/05/2026

Bán đất đường nhựa 7m thông 5x24m giá 6,5 tỷ Đường Đông Thạnh 6 -3

ĐẤT ĐƯỜNG 7M THÔNG – ĐÔNG THẠNH 6-3, HÓC MÔN Diện tích: 5 × 24m Đường 7m thông thoáng, xe hơi di chuyển thuận tiện Khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây ở hoặc đầu tư 💰 Giá bán: 6,5 tỷ ...

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

24/05/2026

SỞ HỮU NGAY CĂN BIỆT THỰ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Mặt Ngõ 264 Ngọc Thuỵ, Long Biên, TPHN

HOT !!! SỞ HỮU NGAY CĂN BIỆT THỰ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại Mặt Ngõ 264 Ngọc Thuỵ, Long Biên, TPHN Diện tích: 136m2 mặt tiền 7,3m Giá chào nhỉnh 200tr/m2 - Biệt thự nằm trên ...

Giá: 235 triệu Diện tích: 136 m²

Quận/Huyện: Long Biên, Hà Nội

24/05/2026

Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Hiệp Bình Phước 130m², Ngang 6.3m, Gần Vạn Phúc City – Giá Chỉ 6 Tỷ Nhỉnh

Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Hiệp Bình Phước 130m², Ngang 6.3m, Gần Vạn Phúc City – Giá Chỉ 6 Tỷ Nhỉnh 🔥 GIẢM SỐC 1.2 TỶ – BÁN GẤP MẶT TIỀN ĐƯỜNG THÔNG - GẦN VẠN PHÚC CITY – SÁT QL13 – 130M² ...

Giá: 6.6 tỷ Diện tích: 130 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Bán đất 5x25m full thổ giá 3,75 tỷ Đường nhựa 6m Đông Thạnh 7

🔥Còn 2 Lô ‼️ Hàng F0 thuộc Xã Đông Thạnh, TPHCM. ▪️DT: (5m x 25m) full thổ cư 🛑Giá quá rẻ: 3.75 tỷ (TL) ❤️ Dân cư hiện hửu XD Tự Do. Tặng phép 4 lầu nếu khách thích. 🧭 Hướng Tây ...

Giá: 3.7 tỷ Diện tích: 125 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Bán đất mặt tiền Thân Nhân Trung, ngay biển Cửa Đại 112m2, chỉ 2.95 tỷ

Cần bán lô đất đẹp tại đường Thân Nhân Trung, phường Cửa Đại, vị trí trung tâm, tiềm năng cao để ở hoặc đầu tư nghỉ dưỡng. Lô đất nằm ngay khu UBND và Công an phường Cửa Đại, khu dân ...

Giá: 2.95 tỷ Diện tích: 112 m²

Quận/Huyện: Hội An, Quảng Nam

24/05/2026

BÁN NHÀ MT TRẦN THỊ BỐC THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN GIÁ CHỈ 5,9 TỶ

BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRẦN THỊ BỐC – THỚI TAM THÔN, HÓC MÔN – GIÁ CHỈ 5,9 TỶ Vị trí vàng: Gần ngã tư thuốc tây Vân Khánh (giao Nguyễn Thị Sáu & Trần Thị Bốc) – khu dân cư đông đúc, đoạn ...

Giá: 5.9 tỷ Diện tích: 142 m²

Quận/Huyện: Hóc Môn, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Giảm Sốc 4 tỷ Bán gấp Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Linh Đông – Giáp Chợ Tam Hà – Xe Tải Thông – 1 Kios 5 Phòng Trọ – 9.5 Tỷ

Giảm Sốc 4 tỷ Bán  gấp  Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Linh Đông – Giáp Chợ Tam Hà – Xe Tải Thông – 1 Kios 5 Phòng Trọ – 9.5 Tỷ

🔥 MẶT TIỀN KHU BÀN CỜ – GIÁP CHỢ TAM HÀ – 120M² – NGANG GẦN 5M – SẴN DÒNG TIỀN 18TR/THÁNG - CHỈ 9.5 TỶ ( Đã giảm 4 tỷ) 🔥 📍 Linh Đông – TP Thủ Đức, di chuyển nhanh ra Linh Đông, ...

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Bán Gấp Nhà 2 Tầng Hẻm Xe Hơi Hiệp Phú Thủ Đức – 124m² – Gần Vincom Lê Văn Việt – Giá 8.2 Tỷ

🔹 Vị trí đắc địa: Hẻm xe hơi thông ra Xa Lộ Hà Nội, Trương Văn Thành, Lê Văn Việt, Tân Lập 2, Ngã 4 Thủ Đức, Tuyến Metro giao thông cực kỳ thuận lợi./NP2323898. 🏡 Diện tích 124m²...

Giá: 8.2 tỷ Diện tích: 124 m²

Quận/Huyện: Quận 9, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Bán Nhà Linh Xuân 117m² Đất Vuông – Hẻm Ô Tô Thông Quốc Lộ 1K – Chỉ 7.3 Tỷ

🏡 NHÀ 2 TẦNG - LINH XUÂN – 117M² – HẺM 6M XE HƠI THÔNG – 7.3 TỶ 📐117m2_ 5 x 23.5m vuông vức – đất rộng hiếm khu Linh Xuân 🏠 Nhà 2 tầng, 2PN – 2WC – ở thoải mái 🚗 Hẻm 6m thông ra ...

Giá: 7.3 tỷ Diện tích: 117 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

24/05/2026

BÁN ĐẤT TĐC GỐC LIM – HẢI AN – MẶT TIỀN 9M – ĐƯỜNG 12M – GIÁ 49,5TR/M²

Lô đất phù hợp khách xây biệt thự cao cấp hoặc đầu tư giữ tài sản dài hạn. Khu TĐC Gốc Lim hạ tầng đồng bộ, dân cư văn minh, giá trị tăng trưởng ổn định. Vị trí – kết nối: Nằm trong ...

Giá: 495 triệu Diện tích: 135 m²

Quận/Huyện: Hải An, Hải Phòng

24/05/2026

Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Linh Tây – 102m² Nở Hậu – Gần Phạm Văn Đồng – Giá 7.25 Tỷ

💥 NGỘP BANK! GIẢM SỐC 4.3 TỶ – CHỈ 7.25 TỶ – HẺM XE HƠI THÔNG LINH TÂY 💥 📐 DT: 102m2_ 8.5 x 13m – vuông vức, nở hậu – phong thủy đại cát. 🚗 Hẻm ô tô thông – khu dân cư VIP, yên ...

Giá: 7.25 tỷ Diện tích: 102 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Nhà Đường Văn Thân Quận 6 Phường 8 Cũ.

Nhà Đường Văn Thân Quận 6 Phường 8 Cũ.

CHỈ HƠN 60 TRIỆU/m2 - NHÀ MỚI Ở NGAY TRUNG TÂM QUẬN 6 - 2 TẦNG. Tài chính 7.4 tỷ. Nhà Đường Văn Thân Quận 6 Phường 8 Cũ. + Diện tích 107m2 (7×15) kết cấu 2 tầng , 4 phòng ngủ lớn 3 ...

Giá: 7.4 tỷ Diện tích: 107 m²

Quận/Huyện: Quận 6, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Ngộp Hạ Không Phanh! Bán Mặt Tiền Khu Bàn Cờ Linh Đông Thủ Đức – Gần Chợ Tam Hà – 120m² – Dòng Tiền 18tr.th – Giá 8.6 Tỷ

🔥 NG.ỘP BA.NK HẠ KHÔNG PHANH! GIẢ.M S.Ố.C 4.9 TỶ - MẶT TIỀN KHU BÀN CỜ – GIÁP CHỢ TAM HÀ – 120M² – NGANG GẦN 5M – SẴN DÒNG TIỀN 18TR/THÁNG - CHỈ 8.6 TỶ ( Đã giảm cực sâu 4.9 tỷ) 🔥 ...

Giá: 8.6 tỷ Diện tích: 120 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

24/05/2026

Hàng nghìn tin đăng mua bán nhà đất tại Việt Nam được rao trên Tinchinhchu.net với đầy đủ các tiêu chí tìm kiếm của người mua và bán. Các thông tin mua bán nhà đất khu vực Việt Nam được tổng hợp từ các nguồn tin rao về nhà đất bao gồm tin đăng chính chủ và tin đăng qua môi giới, giúp đa dạng nguồn thông tin và sự lựa chọn đối với bất động sản đang quan tâm.
Bằng những tiện ích mà Tinchinhchu.net mang đến cho người dùng, bạn có thể dễ dàng thao tác và tìm kiếm thông tin bất động sản bạn đang quan tâm chỉ trong vài click chuột. Tinchinhchu.net sẽ là cầu nối giúp bạn tương tác và trao đổi với nhà cung cấp bất động sản bằng việc cung cấp thông tin chính xác, nhanh chóng..., cùng với đó là đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp. Chắc chắn bạn sẽ thực sự hài lòng về kênh thông tin và dịch vụ của Tinchinhchu.net!