Đăng tin

Nhà đất bán tại Việt Nam

8158 bất động sản

Bán Nhà Linh Tây Thủ Đức 51m² – 2 Mặt Hẻm Ô Tô Thông – Gần ĐH Cảnh Sát – Chỉ 4.95 Tỷ

🔥 THƠM! LINH TÂY GẦN ĐH CẢNH SÁT - 2 MẶT HẺM – Ô TÔ THÔNG – MỚI ĐẸP Ở NGAY– CHỈ 4.XTỶ. + 51m² (4x12.7) – ngang chuẩn, nở hậu tài lộc + 2 tầng BTCT – 2PN 2WC – vào ở ngay + 2 mặt hẻm ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 51 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

06/05/2026

Nhà Linh Tây Thủ Đức 51m² – Hẻm Xe Hơi Thông – Sát Phạm Văn Đồng – Giá Tốt 4.95 Tỷ

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 51 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

06/05/2026

Nhà Nở Hậu Tài Lộc 88M² Thủ Đức – Hẻm Ô Tô Sát Mặt Tiền – 2PN Ở Ngay – Giá Giảm Còn 5.99 Tỷ

🔥 H.Ạ KH.ÔNG PH.ANH! 3 LẦN GIẢM CHÀO! GIẢM SỐC 700TR – GẦN COOPMART TAM BÌNH - HẺM XE HƠI - 88M² - NỞ HẬU - CHỈ 5.99 TỶ 🔥 + Diện tích 88m2, Ngang 5m nở hậu 6.7m, dài 15m – Sổ đẹp ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

06/05/2026

The Emerald Garden View mang đến cơ hội thật chỉ 9 triệu/ tháng tại Thuận An

The Emerald Garden View mang đến cơ hội thật: - Trung tâm Thuận An - Gần AEON Mall Bình Dương Canary - Gần Khu công nghiệp VSIP 1 - Căn hộ 34–83m² - Không gian sống xanh, đầy đủ tiện ...

Giá: 35 triệu Diện tích: 67 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

06/05/2026

The Emerald Garden View nhàđầu tư thông minh lợi nhuận lãi kép chỉ 9tr/ tháng.

The Emerald Garden View nhàđầu tư thông minh lợi nhuận lãi kép chỉ 9tr/ tháng. NHÀ ĐẦU TƯ THÔNG MINH LUÔN ĐI TRƯỚC THỊ TRƯỜNG 1 BƯỚC Trong khi số đông còn đang “nghe ngóng” - Người ...

Giá: 600 triệu Diện tích: 67 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

06/05/2026

NGAY NGÃ TƯ PHÚ NHUẬN - 20m2 - 3 TẦNG - CĂN GÓC - 3.55 TỶ

NGAY NGÃ TƯ PHÚ NHUẬN - 20m2 - 3 TẦNG - CĂN GÓC - 3.55 TỶ

Mô tả chi tiết - Vị trí: Tọa lạc ngay nút giao Trần Khắc Chân và Chiến Thắng, trung tâm phường 9. Thuận tiện di chuyển ra công viên Gia Định, sân bay Tân Sơn Nhất và kết nối nhanh ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 20 m²

Quận/Huyện: Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

06/05/2026

Giảm Sốc 700tr, Bán Nhà 88M² Thủ Đức – Nở Hậu 6.7m – Hẻm Xe Hơi – Kết Nối Nhanh Quốc Lộ 13 – Giá Tốt 5.99 Tỷ

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 88 m²

Quận/Huyện: Thủ Đức, Hồ Chí Minh

06/05/2026

The Emerald Boulevard chỉ 62,6tr/m2 an cư chuẩn sống hang sang đẳng cấp tại cửa ngõ ĐB TP HCM.

The Emerald Boulevard chỉ 62,6tr/m2 an cư chuẩn sống hang sang đẳng cấp tại cửa ngõ ĐB TP HCM. Bạn đang tìm nơi ở vừa tiện di chuyển, vừa đầy đủ tiện ích? - The Emerald Boulevard là ...

Giá: 600 triệu Diện tích: 67 m²

Quận/Huyện: Thuận An, Bình Dương

06/05/2026

Chính chủ cần bán nhà riêng cực hiếm tại ngõ 402 phố Bạch Mai – vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển!

Chính chủ cần bán nhà riêng cực hiếm tại ngõ 402 phố Bạch Mai – vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển! * Địa chỉ : Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội * Giá bán ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 20 m²

Quận/Huyện: Hai Bà Trưng, Hà Nội

06/05/2026

HIẾM !!! Ngay gần Cao Xa Lá - Tòa Fafilm 19 Nguyễn Trãi 96m 3 ngủ full nội thất ở ngay nhỉnh 8 đông ! lh 0975124520

HIẾM !!! Ngay gần Cao Xa Lá - Tòa Fafilm 19 Nguyễn Trãi 96m 3 ngủ full nội thất ở ngay nhỉnh 8  đông ! lh 0975124520

HIẾM !!! Ngay gần Cao Xa Lá - Tòa Fafilm 19 Nguyễn Trãi 96m 3 ngủ full nội thất ở ngay nhỉnh 8 đông ! lh 0975124520 🔥 HIẾM CĂN VNT TOWER – 96M FULL NỘI THẤT, Ở NGAY!💥 TRỤC NGUYỄN ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 96 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

05/05/2026

KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 BÁN CĂN HỘ KHU FAFILM – 19 NGUYỄN TRÃI - 96M FULL ĐỒ ĐỐI DIỆN ROYAL CITY GIÂ CỰC TỐT lh 0326213286

KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 BÁN CĂN HỘ KHU FAFILM – 19 NGUYỄN TRÃI - 96M FULL ĐỒ ĐỐI DIỆN ROYAL CITY GIÂ CỰC TỐT  lh 0326213286

KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 BÁN CĂN HỘ KHU FAFILM – 19 NGUYỄN TRÃI - 96M FULL ĐỒ ĐỐI DIỆN ROYAL CITY GIÂ CỰC TỐT lh 0326213286 🏡 VNT Tower – 19 Nguyễn Trãi• 96m² – 2PN rộng (có thể lên 3PN)• ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 96 m²

Quận/Huyện: Thanh Xuân, Hà Nội

05/05/2026

♪ Kiệt gần Lê Duẩn 42m2, 2 tầng, nở hậu 2PN (có thể thêm 1PN dưới), 3.1x tỷ

♪ Kiệt gần Lê Duẩn 42m2, 2 tầng, nở hậu 2PN (có thể thêm 1PN dưới), 3.1x tỷ + DT 42m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, 2PN (có thể làm thêm 1PN dưới), 2WC, Sân xe rộng, ban công ...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 42 m²

Quận/Huyện: Thanh Khê, Đà Nẵng

05/05/2026

Nhà cấp 4 kiệt ô tô Cách Mạng Tháng 8, 51m², giá 3.35 tỷ, mới 100%

*]:pointer-events-auto [content-visibility:auto] supports-[content-visibility:auto]:[contain-intrinsic-size:auto_100lvh] R6Vx5W_threadScrollVars scroll-mb-[calc(var(--scroll-root-s...

Giá: Thỏa thuận Diện tích: 51 m²

Quận/Huyện: Cẩm Lệ, Đà Nẵng

05/05/2026

Nhà cấp 4 Nguyễn Phước Nguyên lô góc 51m², giá 3.65 tỷ, ô tô đến nhà